• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จะมาถึงกันกี่โมงอ่ะป้อง

แต่ขอบอกตามตรง ชลบุรีถูกประกาศเป็นเขตใช้ พรก.ฉุกเฉิน ขั้นร้ายแรงด้วยนะ ฝั่งบางละมุง พัทยา แหลมฉบัง แดงทั้งบางเลย ออกยามค่ำคืนมีความเสี่ยงมากๆเลยง่ะ

พี่ของดก่อนละกัน และก็วันเสาร์ก็ยังต้องทำงานอยู่ด้วยอ่า....

ห้าโมงเย็นครับ...แต่สถานที่ท่องเที่ยว..ไม่น่ามีไรมั้ง :coolly-0029:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อูย....มีต่อคิวด้วย ค้าบพี่ต่อก็ต่อ :coolly-0023: :coolly-0010: :coolly-0031:

555+ ล้อเล่นครับพี่...ผมน่ะเงินหมด แต่พี่อ่ะเหลือ..เหลือซะจนไปสอย อูมมาแล้ว..:coolly-0046:

เมือไหร่จะ 5 โมงซักที่วะนี่
หิวเบียร์อ่ะ...:coolly-0018: :coolly-0018: :coolly-0018:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:

ห้าโมงเย็นครับ...แต่สถานที่ท่องเที่ยว..ไม่น่ามีไรมั้ง :coolly-0029:

ขาไปคงยังไม่มีอะไรเพราะยังหัวค่ำอยู่
แต่ขากลับพี่ต้องเจอด่านตลอดทางเลยง่ะ :coolly-0023:

555+ ล้อเล่นครับพี่...ผมน่ะเงินหมด แต่พี่อ่ะเหลือ..เหลือซะจนไปสอย อูมมาแล้ว..:coolly-0046:

เอามาอมไว้ก่อน :coolly-0010: อีกไม่นานคงเปลี่ยนเป็น step บ้านๆโหลๆ หน้าTBO1 + ท้ายอูม หรือไม่ก็ หน้าอูมหลังอูม จบ....(หรือป่าว???? 555+)

หมดตรูดกะเซฟิโร่จริงๆ ทางเดียวที่จะเลิกคือ ขายทิ้งโลด.... :coolly-0041: :coolly-0010:

คันนี้ห้องเครื่อง สวยมากๆ เสียงก็เพราะ อยากทำ25 ได้แบบนี้เหละแจ๋วเลย:coolly-0003:
ขอบคุณมากคร้าบผม...:coolly-0044:

ขอบคุณพี่ยศและเพื่อนป้องด้วยคับ...

ยินดีครับ
วันเสาร์ช่วงค่ำๆหน้าเดอะไทด์ได้เลยครับผม :coolly-0039: :coolly-0039:
ขอบคุณคร้าบพี่...:coolly-0044:
thank นะป้อง...:coolly-0001:

เผื่อด้วยนะเพื่อนนะ:coolly-0033:

พี่ๆคร้าบว่างๆขอ skyline r30 ไปแจมด้วยนะคร้าบ...
:coolly-0009:

เผื่อด้วยนะเพื่อนนะ:coolly-0033:
มั่ง..ดิ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ไม่รู้เลยนะนี้ขอบคุณคราบ:coolly-0010:พรุ้งนี้ก็วันศุกร์นะ(เผื่อใครไม่รู้):coolly-0040:
ไปกันซ้ะแล้ว...ต๊อง

อิ อิ ว่าแล้วป๋าต้องเห็น แต่เอ..ผมมองไม่เห็นป๋ายศน่ะ อยู่ตรงไหนเหรอ เพราะผมมองเข้าไปในออฟฟิศกระจกมันเงาๆ รู้แต่ว่ามีคนนั่งอยู่ในออฟฟิศ :coolly-0024:

พอดีไปส่งคุณเธอลงช้อปปิ้งที่โรบินสัน ส่วนผมย้อนกลับมาทำโอน่ะครับ :coolly-0039:

:coolly-0028: :coolly-0002: :coolly-0042: :coolly-0041:

ปล.ตอนนี้ใส่ ADVAN RG I สีทองแล้วนะ อย่าทักคันผิดล่ะ :coolly-0039:
ว้าววววว...:coolly-0009:

เอามาอมไว้ก่อน :coolly-0010: อีกไม่นานคงเปลี่ยนเป็น step บ้านๆโหลๆ หน้าTBO1 + ท้ายอูม หรือไม่ก็ หน้าอูมหลังอูม จบ....(หรือป่าว???? 555+)

หมดตรูดกะเซฟิโร่จริงๆ ทางเดียวที่จะเลิกคือ ขายทิ้งโลด.... :coolly-0041: :coolly-0010:
ห้า.ฮ้า.ฮ้า..:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

อยากไปเมาด้วยอีก หนุกหนานมากคับที่บางแสน

:coolly-0027: นอนมะหลับ

เดี๋ยวนี้เค้าไปบางแสนกันทุกอาทิตย์เป่าเอ่ย
เค้า..ไปกันทุกเสาร์เลย..จร้าาาาาาาา...แตเราไม่ค่อยได้ไปเลยยยยย....

ไม่กล้าแซวเดี๋ยวงานเข้า :coolly-0023:

วันนี้มาทำงานครับ คืนนี้คงไม่ได้ไปแจมนะครับ

เช้ามาก็ร้อนค่อดๆ

ทำมาหาเลี้ยงชีพกันต่อไป :coolly-0013:

:coolly-0027: นอนมะหลับ
อ้าาววว ไมนอนไม่หลับละปาล์ม หุหุ:coolly-0026:

เพิ่งตื่น เห้อออ อากาศที่บางแสน ร่มเย็นดีครับ อาจจะมีฝนด้วยซ้ำไป

ทำงาน ทำงาน:coolly-0002:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม