• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดีพี่น้องบางแสน....หายหน้าหายตาไปกันหลายคนเลยอ่ะ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อ่าวเป็นอย่างนี้นี่เอง:coolly-0009:
:coolly-0011::coolly-0011:

ปล.หายไปไหนกันหมดน้าาาา......รวมตัวกันตอนกลางวันซักแมทซ์มั้ย ถ้ากลางคืนไม่สะดวกอ่ะ...มีใครสนใจมั้ยครับ:coolly-0029:

นี่เอง เห็นถ่ายรูปมาทุกครั้งก็เคล้าแต่ผู้ชาย :coolly-0043:

คบไอ้แน็กบังหน้าป่าวเนี่ย :coolly-0010: ที่แท้ชอบงานกรมป่าไม้เหรอ 555+
ว่าแล้วอาการแปลกๆ...:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ถ้ามาจากพัทยา วิ่งผ่านทางแยกโรงบาลสมเด็จ เลยแยกไปตลาดศรีราชา อีกนิดทางแยกข้างธนาคารนครหลวงไทย เลี้ยวซ้าลงไปอีก100 เมตรถึง ปากซอยมีป้ายรูปรถซิ่งติดไว้ให้เห็นชัดเจน ครับ ลองดูครับ โทรถามได้ 089-8061196 บอกเฮีย สมยศ ที่ขับ Estima แนะนำมา เค้าจะคิดราคาให้พิเศษเลย
พิเศษนี่มันแพงขึ้นหรือถูกลงอ่ะครับป๋า
มันเหมือนกะข้าวมั้ย ถ้าสังพิเศษมันจะแพงขึ้นอ่ะ...อิอิอิ (ล้อเล่นนะครับป๋าขำๆ)
:coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

น้าเหวกครับงาน M-MAX Drift เค้ามีตรงใหนอ่ะครับ
ได้ข่าวมาเหมือนกันแต่ไม่รู้ว่าเค้าแข่งกันที่ใหนอ่ะครับ
ขอข้อมูลด้วยครับ...:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

น้าเหวกครับงาน M-MAX Drift เค้ามีตรงใหนอ่ะครับ
ได้ข่าวมาเหมือนกันแต่ไม่รู้ว่าเค้าแข่งกันที่ใหนอ่ะครับ
ขอข้อมูลด้วยครับ...:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

สถานที่ที่แจ้งในหนังสือบอกว่าที่แหลมฉบังอย่างเดียว ไม่ได้ระบุ

แต่พี่คาดเดาว่า น่าจะเป็นลานจอดรถเพื่อรอส่งต่างประเทศ เป็นลานด้านหลังตึกองค์การโทรศัพท์น่ะนะ เพราะพื้นมันเรียบที่สุด และตอนนี้ก็ไม่มีรถจอดด้วยและอีกอย่างใกล้ฮาเบอร์ที่สุด คาดเดาว่าลานนี้แหละ ชัดเจนยังไงจะมาแจ้งอีกทีครับ

:coolly-0011::coolly-0011:

ปล.หายไปไหนกันหมดน้าาาา......รวมตัวกันตอนกลางวันซักแมทซ์มั้ย ถ้ากลางคืนไม่สะดวกอ่ะ...มีใครสนใจมั้ยครับ:coolly-0029:

ไอเดียดี :coolly-0003:

ซักช่วงเย็นๆก็ได้ กลับซักประมาณ 3 ทุ่มไรเงี้ย จะได้ไม่เลยเวลาเคอร์ฟิว

ไอเดียดี :coolly-0003:

ซักช่วงเย็นๆก็ได้ กลับซักประมาณ 3 ทุ่มไรเงี้ย จะได้ไม่เลยเวลาเคอร์ฟิว

งั้นเปิดประเด็นเลยดีมั้ย..
วันศุกร์นี้....น่าจะหยุดงานกันเกือบทุกคน สนใจเจอกันซะหน่อยมั้ยครับ
เอาสถานที่ไหนดี...ขอหมูก๋วยเจ๋งเลยมั้ย ผมว่าเป็นศูนย์กลางดีนะ
หรือใครว่าไง เสนอมาเลยครับ

สถานที่ที่แจ้งในหนังสือบอกว่าที่แหลมฉบังอย่างเดียว ไม่ได้ระบุ

แต่พี่คาดเดาว่า น่าจะเป็นลานจอดรถเพื่อรอส่งต่างประเทศ เป็นลานด้านหลังตึกองค์การโทรศัพท์น่ะนะ เพราะพื้นมันเรียบที่สุด และตอนนี้ก็ไม่มีรถจอดด้วยและอีกอย่างใกล้ฮาเบอร์ที่สุด คาดเดาว่าลานนี้แหละ ชัดเจนยังไงจะมาแจ้งอีกทีครับ

หรือว่าจะเป็นปั๊มแก๊ส...:coolly-0043:

วันศุกร์นี้....น่าจะหยุดงานกันเกือบทุกคน สนใจเจอกันซะหน่อยมั้ยครับ
เอาสถานที่ไหนดี...ขอหมูก๋วยเจ๋งเลยมั้ย ผมว่าเป็นศูนย์กลางดีนะ
หุหุหุ...วันศุกร์ วันศุกร์ วันศุกร์ :coolly-0039: :coolly-0039: :coolly-0039:

แก้ไขล่าสุด:

ขอบคุณครับน้าเหวก
แล้วอย่าลืมมา up date สถานที่ให้ทราบกันด้วยนะครับน้าาาาาา..:coolly-0039::coolly-0039:

ขาหมูก๋วยเจ๋งก็ดี :coolly-0044: :coolly-0009: :coolly-0010:

เอ่อ.....ขออนุญาตติดสอยห้อยตามไปด้วยได้มั๊ยค่ะ...หุหุ
:coolly-0033:

หวัดดีพี่น้องบางแสน

ช่วงนี้ฝนตก ระวังรถเปียกค๊าพพพพ

งุ งิ งุ งิ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ:coolly-0042:

ขอ test หน่อยครับ

สงสัยความซวยมาเยือน คอมโดน block จนได้ ตอนนี้ใช้คอมคนอื่นครับ ขอลองหน่อยครับ

จะ post ได้มั๊ย

แก้ไขล่าสุด:

เออ.. ip มันก็ต่อจากของเรานี่หว่า

พรุ่งนี้ต้อง clear กับ it ซะหน่อยแล้ว :coolly-0002: :coolly-0028: :coolly-0004:

ขอ test หน่อยครับ กำลังไล่เช็ค ip ที่โดน block อยู่

มันกล้า block เดี๋ยวโดนเผา เดี๋ยวโดนเผา :coolly-0002:

หุ หุ หุ

ip มันวนๆยังไงหว่า เง็งกะมันจริงๆ

รบกวนพี่น้องแค่นี้ครับ กำลังจะให้ it มา clear กล้ามากที่มา block เครื่องผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม