• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มะคืนไปงานกองข้าวศรีราชามา..เอารูปปลากรอบมาฝากคับป๋ม..เวทีรำวงเด็ดสุด..น้องๆนางรำแหล่มๆหลายคน....เห่อๆ:coolly-0033::coolly-0044:

:coolly-0011:ถ้าวันหลังมีแบปนี้อีกให้รีบโทมาชวนนะ
ถ้าไม่โทมาเค้าโกดตัวเองด้วย:coolly-0003:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มะคืนไปตำจอกกะตาโอ๋..มีน้ามาร์คไปแจมด้วย..เมาเส็ดตาโอ๋เอาไอติมรสเด็ดมาให้ชิม..แซบหลาย..เห็นบอกว่าจากลับอุดรวันนี้..ก้อเดินทางโดยสวัสดิภาพแล้วกันนะคร๊าบบบบบ:coolly-0024::coolly-0024:

:coolly-0011:ถ้าวันหลังมีแบปนี้อีกให้รีบโทมาชวนนะ
ถ้าไม่โทมาเค้าโกดตัวเองด้วย:coolly-0003:

อะๆ..จ้าๆ...แหมก้อเหงว่าเค้าเปงรำวง..ซื้อบัตรแล้วไปรำ..ถ้าซื้อบัตรแล้วไปล่...อะก้อว่าจาโทตามมายกแก๊งเลยอะแหละ...อิอิ:coolly-0010:

http://image.ohozaa.com/show.php?id=6609ca30be15fdf1586dfb0b7e897c5e

ปล..ชอบ2คนนี้อะ..อยากจาซื้อยกแพ็ค...:coolly-0031:

แก้ไขล่าสุด:

ไหนตาโอ๋ละ..........

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ้าววว ไปเมาไหนกันมาละนั่น

อะๆ..จ้าๆ...แหมก้อเหงว่าเค้าเปงรำวง..ซื้อบัตรแล้วไปรำ..ถ้าซื้อบัตรแล้วไปล่...อะก้อว่าจาโทตามมายกแก๊งเลยอะแหละ...อิอิ:coolly-0010:

ปล..ชอบ2คนนี้อะ..อยากจาซื้อยกแพ็ค...:coolly-0031:

ซื้อคนขวาอย่างเดียวแยกขายป่ะ:coolly-0043:

:coolly-0009:

วันนี้ หายไปไหนกันหมด พี่น้อง..........

อุดส่า บอกพี่โอ๋ ให้กลับวันเสาร์ ยังจะรีบกลับอีก ป๊าดดด ไม่หนุกเลย ยังไงเสาร์นี้หน้าเดอะไทน์เนอะ ที่เดิมม อิอิ

อ้าววว ไปเมาไหนกันมาละนั่น

ก้อซัดกันที่หน้าบ้านตาโอ๋ในเครืออะแหละ

อุดส่า บอกพี่โอ๋ ให้กลับวันเสาร์ ยังจะรีบกลับอีก ป๊าดดด ไม่หนุกเลย ยังไงเสาร์นี้หน้าเดอะไทน์เนอะ ที่เดิมม อิอิ

น้านอะดิ..เหงตะโอ๋บอกพ่อโทมาตาม..แหมไม่งั้นละได้ตำจอกกันยาวๆแน่

ไหนตาโอ๋ละ..........

กลับอุดรไปแล้วจร้า

ซื้อคนขวาอย่างเดียวแยกขายป่ะ:coolly-0043:

เดี๋ยวขอดูก่องนะ..ถ้าไม่มีคัยซื้อยกแพ็คก้อคงต้องแยกขายอะ..แหมตาเบีย..เหงคนซ้ายผิวเข้มกว่าหน่อยละเอาคนขวาเลยนะ..ชิชิ

ชอบอะดิๆ:coolly-0010:

วันนี้ หายไปไหนกันหมด พี่น้อง..........

ยังอยู่จร้า..ก้อสงสัยช่วงนี้เพื่อนๆสมาชิกคงจางานยุ่งๆกัน..มะวานไปตำจอกกะตาเก่งตู้..ที่บ้านตูตู้ในเครือ..ยังบ่นบอกงานยุ่งมะได้เข้าเวปเลย..ประมานนั้น..

หวังว่า พรุ่งนี้ คงเจอกานทุกคนเน้ออ

พรุ่งนี้ วันเสาร์ แล้วววว

ดูบอลก่อนแล้วจะตามไป

อือ ท่าทางจะเยอะนะพรุ่งนี้นะ

แซดดดดดดด.ด.ด.ด.ด.ด.ด.................ฟิ้วววว.ว.ว.ว.ว....... :coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

อีขาวจาปายบางแสน...........:coolly-0034:

อีขาวจาปายบางแสน...........:coolly-0034:
อือ มาสิ มาจอยกันจอยกัน ไม่ต้องลากพ่อมานะ หุหุ 555

ไปด้วยคน555

เจอการคร๊า คืนนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม