• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ช่วงนี้อาจจะไม่ค่อยได้ไปแจมเท่าไหร่นะครับ พอดีงานเข้ามากมาย อะไรๆก็สุม มาลงที่ผมอยู่คนเดียว ปวดหัวมากมาย แทบไม่ได้หยุดเลย ช่วงนี้ :coolly-0013: :coolly-0023:
ผลของการที่เป็น special list มันไม่ดีตรงนี้แหละ คนอื่นทำไม่ได้ ทำไม่เป็น เราทำได้อยู่คนเดียว สุดท้ายก็มาตกอยู่ที่เรา :coolly-0006: :coolly-0038: แง...................

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ทำงานง๊อกๆ... ด้วยคน.... :coolly-0013: :coolly-0036:

หิวข้าวมากๆ

พังรถพังรถพังรถพังรถ

ช่วงนี้อาจจะไม่ค่อยได้ไปแจมเท่าไหร่นะครับ พอดีงานเข้ามากมาย อะไรๆก็สุม มาลงที่ผมอยู่คนเดียว ปวดหัวมากมาย แทบไม่ได้หยุดเลย ช่วงนี้ :coolly-0013: :coolly-0023:
ผลของการที่เป็น special list มันไม่ดีตรงนี้แหละ คนอื่นทำไม่ได้ ทำไม่เป็น เราทำได้อยู่คนเดียว สุดท้ายก็มาตกอยู่ที่เรา :coolly-0006: :coolly-0038: แง...................
จงภูมิใจเถอะ ที่เขามอบความไว้วางใจให้เรา..สู้ๆครับ

ไปทานข้าวร้านโรจน์ดีก่า....ใครสนตามมา...ฟิ้ววววววววววว....

ไปทานข้าวร้านโรจน์ดีก่า....ใครสนตามมา...ฟิ้ววววววววววว....
อุ๊ยยย.....แถวบ้านด้วย อิอิ :coolly-0034:

มะคืน มาเยอะเหมือนกาน แต่เสียดาย แวะได้เป๊ปปนึง เพราะว่าต้องเอาสาวๆ ไปส่ง หุหุแถมวิ่งซื้อเบียรให้ซะ 3 ร้าน ไปร้านไหนก็ปิด กว่าจะซื้อได้ หึหึ

เออ ทำไมเมื่อคืนร้านปิดเร็วอ่ะ

อุ้ยยย ไม่ทันแล้วมั้ง

ปาล์มครับเด๋วจัดการเรื่องสมัครให้นะ

ครับพี่ ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
:coolly-0018:ไม่ได้ปาย:coolly-0018:
งาน งาน งาน
:coolly-0011:​

ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนครับ แต่ผมก็จำชื่อไม่ได้หมดเหมือนกัน

มีแต่รถงามๆกันทั้งนั้น :coolly-0040:

น้องสาว ตื่นรอบดึก ไม่รู้จะทำไร เลยแวะมาดูหน่อย อิอิ

วันเสาร์กว่าจาไปถึงก้อตี 1 แระ โชคดีที่มีน้าแขก กะพี่ๆท่านอื่นคอย ซึ้งใจเจงๆๆ:coolly-0044:

น้องสาว ตื่นรอบดึก ไม่รู้จะทำไร เลยแวะมาดูหน่อย อิอิ
ให้นมลูก..ว่างั้น...

ทามงานครับพี่น้อง...:coolly-0007: :coolly-0007:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม