• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

น่าจะช่าย คืนนี้ท่าจะเยอะ แล้วเจอกานเน้ออ :coolly-0026:
เจอได้ แต่เอามีดมาด้วยทำไม :coolly-0042:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เงียบบบบบบแหะ พี่ยศหายไปไหนอ่าาา

เจอได้ แต่เอามีดมาด้วยทำไม :coolly-0042:
หึหึ จะไปแทงหลังคน ไม่รักดี.....และไม่ซื่อสัตย์ ทำเราเสียจัยยิ่งนัก กว่าจะทำใจได้ อย่าให้พูด เรื่องมานเศร้าาาามากก :coolly-0041::coolly-0041::coolly-0042::coolly-0042: สงสารตะเองอ่ะ :coolly-0018:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่ยศ....อยู่ไหน ฮู้ฮู.......... ช่วยการตามหาหน่อยยย

าแว้วววววว...ไปกทม.มา..จร้าาาาาา...รถติดมากๆ ร้อนมากมาย จนรถทนไม่ไหว ระบบไฮบริดรวนเลย..มะคืนกว่าจะเสร็จภาระกิจ ก็ตี2 ดึกเลย แล้ววันนี้ วีซ่าจะออกมั้ยน้อออออ....ออกมาหลายวันแล้ว..คิดถึงทุกคนน่ะ..จูบุ..จูบุ๊

แก้ไขล่าสุด:

มะวานเจอตาเก่งตู้บนบูรพาวิถี เห็นว่าไปดูงานเฟอร์นิเจอร์ ที่ไบเทค..คนกะลังจะเป็นครอบเป็นครัว ก็ต้องซื้อของแต่งบ้านล่ะน่ะ..คริ..คริ..คู่นี้สงสัยจะเป็นคู่ต่อไป แล้วอย๋าลืมมาพิมพ์การ์ดแต่งงานล่ะ..

วันนี้ผมจะไปร่วมวงด้วยคนนะครับ

แต่ตอนนี้อยู่ราชบุรี ยังไม่ได้กลับพัทยาเลย

แต่ว่าจะขับรถไป จะได้ทำความรู้จักอย่างเป็นทางการสักที

:coolly-0033:

รถพังรถพังรถพังรถพังรถพัง

วันนี้ผมจะไปร่วมวงด้วยคนนะครับ

แต่ตอนนี้อยู่ราชบุรี ยังไม่ได้กลับพัทยาเลย

แต่ว่าจะขับรถไป จะได้ทำความรู้จักอย่างเป็นทางการสักที

:coolly-0033:
ยินดีต้อนรับบบบ คร๊า....:coolly-0034:

ยินดีต้อนรับค๊าบบ เจอกันสักสามทุ่มนะ

หุหุ มันเอาไปซ่อมอยู่ เด๋วคงจะเสร็จ

เห็นภาพแล้วอิจฉาจัง ขอให้น้องทั้งสองรักกันยืนยาวเหมือนขนมจีน เข้มข้นหวานมันเหมือนแกงเขียวหวาน และก็ขอให้ความรักหวานหอมเหมือนทับทิมกรอบตลอดไปเลยนะ จากใจจ๊ะ

งาน งาน งาน งาน:coolly-0011:

คิดถึงจัง:coolly-0033:

สวัสดียามเช้า ฟื้นกัน..ยัง

ทำงาน..ง๊อกๆ..

ปาล์มครับเด๋วจัดการเรื่องสมัครให้นะ

ฟื้นแล้วครับ มึนมากกกกก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม