• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อยากมีเงินเดือนออกมั่งอ่า.....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เลี้ยงหน่อยดิ..จักวาลซักชั่วโมง..สองชั่วโมง:coolly-0031::coolly-0010:
:coolly-0040::coolly-0040::coolly-0040:
อยากมีเงินเดือนออกมั่งอ่า.....
เอ้า ก็ธุรกิจเธอไง อิอิ :coolly-0033:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หุหุ กองข้าววววว เห็นมีแต่ลานเบียร์ 555+ หรือว่านี่มันงานยอดข้าวกันหว่า

หุหุ กองข้าววววว เห็นมีแต่ลานเบียร์ 555+ หรือว่านี่มันงานยอดข้าวกันหว่า

มียอด กินมังไหม:coolly-0026:

เอ้า ก็ธุรกิจเธอไง อิอิ :coolly-0033:
เง้อออ....นั่นมานเงินรายวันอ่ะ อยากได้เงินก้อนบ้าง อิอิ เยอะดี 55 :coolly-0026:

อยากไปงานกองข้าว ไม่รู้หมดหรือยัง พี่ปอย พอเหงรูปเเล้วอยากไป อิอิ

มีถึงวันที่21นี้จร้า...
มียอด กินมังไหม:coolly-0026:

ยอดข้าวมีทุกยี่ห้อ..ของกินเพียบ..แต่ราคาแรงไปหน่อย..สงสัยค่าที่แพง..มะวานจาซื้อซี่โครงหมูทอด..เจอจานละ70มีกระหย่อมนึง....เลยหันไปกินลูกชิ้นทอดดีก่า...อิอิ:coolly-0031:

อืมมมม....และแล้วก้อจาผ่านไปอีก 1 วัน...:coolly-0022::coolly-0022:

อืมมมม....และแล้วก้อจาผ่านไปอีก 1 วัน...:coolly-0022::coolly-0022:
ช่ายยย..:coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030:

จากนั้นทางญาติๆน้องปอยก้อทยอยๆกันมา..จนได้เวลาฤกษ์งามยามดีพิธีสู่ขอผูกข้อมือ..ตามมาจ๋มกันก๊ะเจ้า..:coolly-0001::coolly-0001:

เนื่องจากเปงงานมงคล..ทางเหนือเค้านิยมใช้ขนมเส้น(ขนมจีน)..จึงเลี้ยงขันโตกขนมเส้น น้ำเงี้ยว..และแกงเขียวหวาน..ขนมหวานทับทิมกรอบ..หมูคำหวาน..และที่ขาดมะได้..ชาเขียวมีฟอง..เอ้าโชนนนนนน(ที่เหงลูกแดงๆดำๆ..นั้นคือลูกหม่อน..เก็บจากต้นมาแกล้ม..หวานๆเปรี้ยวๆ..ถ้าเอามาปั่นใส่น้ำแข็งกินแล้วชื่นใจนะตัวเทอ)

หลังจากเสร็จสิ้นทุกพิธีการ..ก้อบ่าย3ร้อนๆ...เลยพากันไปเล่นน้ำตกกันดีก่า..ที่น้ำตกขุนกรณ์..น้ำเย็นฉ่ำชื่นใจ..:coolly-0045::coolly-0045:

แล้วพอวันรุ่งขึ้นก้อเตียมตัวกลับกัน..แต่ผมกับน้องปอยกลับมาทีหลัง..เพราะอยู่ช่วยที่บ้านน้องปอยเคลียของต่างๆ..งานนี้เปงงานเล็กๆ..ง่ายๆตามคอนเซ็ปของเรา2คนเพราะไม่ชอบเอิกเกริกมาก..จาได้สบายตัวและสบายตัง..อิอิ..งานนี้ต้องขอขอบคุนแม่ป๋มที่ไปขอสาวให้..และขอบคุนพ่อแม่น้องปอยที่มอบลูกสาวให้ป๋ม..ขอบคุนเพื่อนป๋มที่เอารถตู้ไปฟรีไม่คิดตัง..ขอบคุนน้องนกที่ช่วยงานได้เยอะมากๆ..จัดซุ้มดอกไม้ตั้งแต่5ทุ่มแล้วไปช่วยแต่งหน้าแต่งตัวเจ้าสาวยันเช้า..ขอบคุนพี่ยศที่ให้ของขัวญมาเปงป้ายหน้างาน..มีแต่คนชมว่าน่ารักดี..ขอบคุนเพื่อนๆทุกท่านที่เข้ามาอ่านมาชมและคอยให้กำลังใจ..และขอบคุนทุกๆท่านมีส่วนร่วมทุกท่านคับ

ปล..รับรองงานหน้าป๋มจาทำให้ดีกว่านี้ครับ..โป๊กกกก...โอ๊ยยยย....ไอ้ปอยป๊ะล้อเล่งจร้า:coolly-0042::coolly-0042:....หุหุ:coolly-0010::coolly-0010:
อ้าว..เจ้าบ่าวหล่อ มากๆเลย เจ้าสาวก้อสวยบาตใจ อิอิอิอิ:coolly-0009:

อ้าว..เจ้าบ่าวหล่อ มากๆเลย เจ้าสาวก้อสวยบาตใจ อิอิอิอิ:coolly-0009:

ของมันแน่อยู่แล้นนนนนน:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0005:

วันนี้เงียบเหงาจัง..หลังสงกรานสงสัยงานจาเยอะกัน..เอาๆเคลียๆงาน..วันเสาจาได้มาวกัน..อิอิ:coolly-0031::coolly-0010:

วันนี้เงียบเหงาจัง..หลังสงกรานสงสัยงานจาเยอะกัน..เอาๆเคลียๆงาน..วันเสาจาได้มาวกัน..อิอิ:coolly-0031::coolly-0010:
วันเสาร์ เจอกัลเน้อ หน้าเดอะไทน์ ที่เดิมน๊า ว่าแต่ ขอไปเบอด๊อกก่อนดีก่า เด่วไปนัดพี่ปอยก่อน อิอิ

ของมันแน่อยู่แล้นนนนนน:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0005:
หมั่นไส้ อิอิ (ปล.ว่าแล้วพี่โอ๋กะลังเดินทางมาหาน้องเกรซที่บ้าน แหะๆ)

หมั่นไส้ อิอิ (ปล.ว่าแล้วพี่โอ๋กะลังเดินทางมาหาน้องเกรซที่บ้าน แหะๆ)

เออใช่มะวานตาโอ๋โทมาอยู่..บอกมาตั้งแต่19..แล้วจากลับวันไหนมะรู้เนี่ย..เสาร์นี้จาได้ตำจอกกัน:coolly-0039:

วันเสาร์ เจอกัลเน้อ หน้าเดอะไทน์ ที่เดิมน๊า ว่าแต่ ขอไปเบอด๊อกก่อนดีก่า เด่วไปนัดพี่ปอยก่อน อิอิ

นั่นๆ..คุนแม่ยังสาว:coolly-0040::coolly-0027:

นั่นๆ..คุนแม่ยังสาว:coolly-0040::coolly-0027:
ฮ่าาาาาาาา :coolly-0026::coolly-0026:

เออใช่มะวานตาโอ๋โทมาอยู่..บอกมาตั้งแต่19..แล้วจากลับวันไหนมะรู้เนี่ย..เสาร์นี้จาได้ตำจอกกัน:coolly-0039:
พี่โอ๋ กลับจากบ้านหนูไปแล้ว เหงเค้าว่า จะไปหาพี่อ๊อดแหละ :coolly-0043:

บางแสน บางแสน บางแสน บางแสน
หนูจา.......ไป
หนูจา...ไป
:coolly-0041:​

แถว นี่ ของใครใหญ่ มาวัดกันหน่อย หอย หอย หอย หอย ห้อย เดี๋ยวเจอกันวันเสาร์ คับผม:coolly-0022:

เจอด้วยว่างแล้วครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม