• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ขอบคุณพี่ๆ ขอบคุณน้องเบนซ์มากๆๆ

....ครายจาไปไหลเย็นนี้ รับปป๋มโหน่ยยยย...555+

"ญิ๋งปอย"^^

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เย็นนี้งานกองข้าวที่เกาะเลยใช่ป่าวอะคับ...อยากไปๆ:coolly-0044:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เบื่อ เบื่อ เบื่อ :coolly-0015: :coolly-0038: :coolly-0013: :coolly-0006:

ผมว่าจะสมัครสมาชิกสักหน่อยอ่ะ พอดีจะขายของหรือซื้อของ บางทีจะเม้นถามก็เม้นมะได้ เดี๋ยวสิ้นเดือนนี้ว่าจะไปสมัครสักหน่อย แต่ ถ้าจะสมัคร ไม่มีเอกสารของรถ(เล่มอยู๋แนน) ได้ป่าวครับ อยู่ชลเหมียนกันอ่ะเพ่ เพ่ก็น่าจะเคยเห็นอ่ะนะเพราะผ่านไปบ่อย cef ทอง ล้อชาเล้น สีขาวอ่ะครับ แต่มะกล้าเข้าไป 55+ กลัวๆ+เขินๆ (แล้วถ้าจะสมัครได้ติ๊กเกอร์กับของเลยป่าวครับ) ขอบพระคุณครับ

ผมว่าจะสมัครสมาชิกสักหน่อยอ่ะ พอดีจะขายของหรือซื้อของ บางทีจะเม้นถามก็เม้นมะได้ เดี๋ยวสิ้นเดือนนี้ว่าจะไปสมัครสักหน่อย แต่ ถ้าจะสมัคร ไม่มีเอกสารของรถ(เล่มอยู๋แนน) ได้ป่าวครับ อยู่ชลเหมียนกันอ่ะเพ่ เพ่ก็น่าจะเคยเห็นอ่ะนะเพราะผ่านไปบ่อย cef ทอง ล้อชาเล้น สีขาวอ่ะครับ แต่มะกล้าเข้าไป 55+ กลัวๆ+เขินๆ (แล้วถ้าจะสมัครได้ติ๊กเกอร์กับของเลยป่าวครับ) ขอบพระคุณครับ
ยินดีครับ..ผ่านมาก็แวะได้ ไม่ต้องกลัว เพราะพี่ๆ เค้าฉีดยาแล้วครับ..เอกสารไม่ต้องมีไรมากครับขอให้จำทะเบียนรถได้ และก็เบอร์โทรก็ใช้ได้ ส่วนของต้องรอเพราะส่วนกลางจะจ่ายมาให้อีกทีครับ..

ยินดีครับ..ผ่านมาก็แวะได้ ไม่ต้องกลัว เพราะพี่ๆ เค้าฉีดยาแล้วครับ..เอกสารไม่ต้องมีไรมากครับขอให้จำทะเบียนรถได้ และก็เบอร์โทรก็ใช้ได้ ส่วนของต้องรอเพราะส่วนกลางจะจ่ายมาให้อีกทีครับ..
ถูกต้องเลย แบบที่พี่ยศพูด........ไม่กัดค่ะ 555 แวะมาได้เลย ทุกวันเสาร์

แล้ววันไหนจะจัดที่บางแสนหล่ะคับพี่
อ๊อตน้องปอย
จะได้เคลียรคิวไว้คับ อิอิ

ขอบคุณพี่ๆ ขอบคุณน้องเบนซ์มากๆๆ

....ครายจาไปไหลเย็นนี้ รับปป๋มโหน่ยยยย...555+

"ญิ๋งปอย"^^
คืนนี้ น่าไปเท่วพัทยาน่ะ วันไหล อิอิ คงสนุกมาก ไม่รู้ครายไปมั่ง อยากไปเหมือนกาน แต่ไม่มีคนขับรถ เพื่อน มานเลยเท่วเบอด๊อกการแทน แต่อยากไปพัทยาอ่ะ เบื่อเลย แต่ก็ไป เพราะว๊อน อ่ะน่ะ 555

แก้ไขล่าสุด:

คืนนี้ น่าไปเท่วพัทยาน่ะ วันไหล อิอิ คงสนุกมาก ไม่รู้ครายไปมั่ง อยากไปเหมือนกาน แต่ไม่มีคนขับรถ เพื่อน มานเลยเท่วเบอด๊อกการแทน เบื่อเลย แต่ก็ไป เพราะว๊อน อ่ะน่ะ 555

โหห..คุนแม่:coolly-0046:

แก้ไขล่าสุด:

โสดมันทั้งปี..............

:coolly-0033:

เบื่อ เบื่อ เบื่อ :coolly-0015: :coolly-0038: :coolly-0013: :coolly-0006:
เบื่อ..เด็กๆ เหรอ พี่เหวก..มะวานเห็นจอดรถแถว ๆโร..ป่าว

ทำงานครับพี่น้อง
หลังจากหยุดยาวมา 10 วันเต็มๆ
ไปไหลพัทยามา 2 วันซ้อนเลยอ่ะ
หนุกดีเหมือนกันครับ แต่มันสู้บางแสนไม่ได้อ่ะ
บางแสนหนุกกว่าเยอะเลยอ่ะ....:coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009:

ทำงานครับพี่น้อง
หลังจากหยุดยาวมา 10 วันเต็มๆ
ไปไหลพัทยามา 2 วันซ้อนเลยอ่ะ
หนุกดีเหมือนกันครับ แต่มันสู้บางแสนไม่ได้อ่ะ
บางแสนหนุกกว่าเยอะเลยอ่ะ....:coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009:

ทำงาน ง่อกๆๆๆ

เงินเดือนออกแย้วววววววว เย้

มะคืนไปงานกองข้าวศรีราชามา..เอารูปปลากรอบมาฝากคับป๋ม..เวทีรำวงเด็ดสุด..น้องๆนางรำแหล่มๆหลายคน....เห่อๆ:coolly-0033::coolly-0044:

อยากไปงานกองข้าว ไม่รู้หมดหรือยัง พี่ปอย พอเหงรูปเเล้วอยากไป อิอิ

เงินเดือนออกแย้วววววววว เย้

เลี้ยงหน่อยดิ..จักวาลซักชั่วโมง..สองชั่วโมง:coolly-0031::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม