• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โย่.............

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เมากันไปตามระเบียบ 555+

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ทำงานอีก 1 วัน แล้วก็หยุดอีก 2 วัน เฮ้อออ

:coolly-0021::coolly-0021::coolly-0021:

นะคุงเสาร์นี้ไปไหลบางแสนกันไหม หาแป้งลูบ...สาวๆๆกันหน่อยแล้วกลางคืนกินเหล้าในคลับกันต่อชวนกันหลายคนเลยนะครับ:coolly-0039:

ไปด้วยกี่โมงอะยังไม่ได้เล่นน้ำเลย:coolly-0033::coolly-0033:

เด๋วไปถึงแล้วจะกริ้งกร้างงงงงง......
โอเช.....จัดไป มีอะไร ก็โทรมาเบอนี้น่ะ 0810000326 สายตรง อิอิ

แก้ไขล่าสุด:

วันนี้ก็น่าจะคนเยอะน่ะ เพราะวันไหล แต่คาดว่าพรุ่งนี้ น่าจะเยอะกว่า แล้ววันเสาร์ ที่17 ว่าแล้วรวมตัวที่ไหนกานอ่ะ หน้าเดอะไทปิด มีเวที

กลับมาแล้วครับ..งอม..แงม ร้อนมาก..เหนื่อย..พักผ่อนก่อนดีกว่า...

แล้วเราจะเอาน้ำไปสาด ใส่ใครดี..หว่า

แล้วเราจะเอาน้ำไปสาด ใส่ใครดี..หว่า
ไปหาเอาข้างหน้าเลยป๋า อิอิ.....เพียบเยย :coolly-0026:

บางแสน ฝนตก สักสองนาที อากาศอบอ้าวมาก

อืมม อากาศแบบนี้ เล่นน้ำเพลินเลย ครึ้มๆ

ฝนตกซะง้านนนนน

เปงไงกันบ้างคร๊าบบบบบบบ...สงกรานนี้ชุ่มฉ่ำกันมั้ยเอ่ย :coolly-0043: :coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

ผมว่าไป ปะแป้งดีก่าน้ะ ปะตั้งแต่แก้มแล้วก้อรูดลงมาจนถึงสะดือ :coolly-0011: คิดดูดิว่าระหว่างรูดมันจะผ่านอะไรบ้างล่ะ อิอิอิอิอิอิ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ฝนตกซะง้านนนนน
เลิกกี่โมง ซัก3 ขวดเยงนี่เปงงัย น่าโรงงานเลย..ได้ชิมิ

ผมว่าไป ปะแป้งดีก่าน้ะ ปะตั้งแต่แก้มแล้วก้อรูดลงมาจนถึงสะดือ :coolly-0011: คิดดูดิว่าระหว่างรูดมันจะผ่านอะไรบ้างล่ะ อิอิอิอิอิอิ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0004:ไอ้บ้ากามมมมม:coolly-0014:

อ้าวเพิ่งมาเห็นตาน้องเอ้ยยย ไม่ทันแล้ว

คิดได้ไงสงกะสัยต้องเอาข้าวพัดกะโอเลี้ยงไปเยี่ยมพีแน่ๆ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

โอ้ย...โอ้ย
อยากไปไหลบางแสน
:coolly-0011:​

ไหลศรีราชา....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม