• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดียามเช้าครับพี่น้อง
ใกล้จะวันหยุดยาวแล้วนะครับ
ใครไปต่างจังหวัดก็ขับรถกันระวังๆหน่อยนะครับ
โดยฌฉพาะพี่อ๊อตกะน้องปอยต้องระวังเป็นพิเศษเลยนะครับ
กะลังเนื้อหอมอยู่ด้วยอ่ะ...:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แซดๆๆๆๆๆๆๆ....ฟิ้ววว มาโฉบยามเช้าครับ:coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โอเช จัดไป เน้อ..... :coolly-0026:
งืมๆๆ บอกที่บ้านทำกับข้าวไว้ด้วย 555+
:coolly-0008:อากาศมันร้อนจิงจีงงงงงงงงงวันนี้:coolly-0008:
คิดถึงทะเลบางแสนจังหู้
:coolly-0023:
เมื่อไหร่ละเมื่อไหร่ :coolly-0026:
แบบว่าเสาร์ที่ผ่านมา 3 / 4 / 53 พี่น้องบางแสนหายหมดโซนเลยครับ(ที่เขาสามมุข)
อ้าวววว มาก็ไม่บอก...แต่ก็ไม่เจออยู่ดี เพราะทำรถอยู่อู่ เหอๆ...:coolly-0043:
มีครับมีผมกับพี่มาร์คอยู่ที่หน้าเดอะไทด์ร่วมกับกลุ่มAE
แบบว่าเศร้านิดๆโดนปล่อยให้อยู่กัน2คันเองไม่รู้ว่าไปไหนกันหมด
:coolly-0041:
เอ้าาา โอ๋ๆๆๆ ไม่เหงาน้าาาา :coolly-0044:
สงกรานต์นี้ขอให้พี่น้องเซฟฯทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพและปลอดภัยทุกคนเที่ยวให้สนุกนะครับ

หวัดดียามเช้าครับพี่น้อง
ใกล้จะวันหยุดยาวแล้วนะครับ
ใครไปต่างจังหวัดก็ขับรถกันระวังๆหน่อยนะครับ
โดยฌฉพาะพี่อ๊อตกะน้องปอยต้องระวังเป็นพิเศษเลยนะครับ
กะลังเนื้อหอมอยู่ด้วยอ่ะ...:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:
ครับ เดินทางไปไหนโดยสวัสดิภาพ สุขสันต์วันปีหใม่ไทยล่วงหน้าเลยครับ :coolly-0033:

ทิตย์หน้าหยุดยาวๆเลยนะคร้าบ ผมลาเสียบเรียบร้อยแต่ก็ยังไม่วายโดนอยู่เวร stand-by ต้องคอยรับสายหากมีงาน emergency call ขึ้นมา

เสาร์นี้ยาวไปถึงอาทิตย์หน้าเลยครับ แต่ก็อยู่แถวเนี้ยะล่ะครับ ไม่ได้ไปไหน อากาศมันร้อนเหลือเกิน :coolly-0023: :coolly-0031:

ทิตย์หน้าหยุดยาวๆเลยนะคร้าบ ผมลาเสียบเรียบร้อยแต่ก็ยังไม่วายโดนอยู่เวร stand-by ต้องคอยรับสายหากมีงาน emergency call ขึ้นมา

เสาร์นี้ยาวไปถึงอาทิตย์หน้าเลยครับ แต่ก็อยู่แถวเนี้ยะล่ะครับ ไม่ได้ไปไหน อากาศมันร้อนเหลือเกิน :coolly-0023: :coolly-0031:

รับทราบครับพี่เหวก แล้วทำงานเพลินจนลืมพาน้องๆไปเล่น..สาดน้ำกันล่ะ

แล้วถ้ามีเมียเด็กต้องทำไงคะป๋าหนูอยากรู้:coolly-0045::coolly-0045:
ก้อ เอาบ่อยๆน่อย เด๋วเด็กมันจะหนีไปซ้ะ อิอิอิอิ

ไอ้ ที่ ช่ายยยย...... นี่มีเมียแก่ ชิมะ:coolly-0011::coolly-0010:
จากที่ เห็นๆมาเว้ยยยย

สงสัยไปกทม มังป๋า กำลัง ตาบอด ด้วย:coolly-0010:
ช่ายยยยยเลยยยยยยยย

เบาๆดิพีคราบเก็บไว้ออกงานบ้างดิ:coolly-0010:
ไม่เคยเห็น หางเลย..บาบดีบ่

เมื่อผู้ชายไม่หล่อ..แต่อร่อยคนนึง

ที่เปงหนุ่ม ชลบุรี..ลูกน้ำเค็ม

มาพบกะสาว..สวยถึก..และบึกบึน

จากถิ่นเหนือสุดของประเทศ..เชียงรายเจ้า..

และก้อเริ่มที่จาทำความรู้จัก

ไปไหนมาไหนด้วยกัน

ไม่ว่าจาขึ้นเขาลงห้วย

ดูนก..ตกปลา..ด้วยกัน

จนเกิดเป็นความรัก

เพราะเราทั้งคู่ก้อลงเรือลำเดียวกันมา 3 ปีแล้ว

ก้ออออ...อะนะ...เยอะไปเดี๋ยวจาเลี่ยน....ก้อเอาเป็นว่า...แต่งเลยละกัน..15เมษานี้คับ..ณ...จังหวัดเชียงราย...เป็นพิธี..ฮ้องขวัญ..ผูกข้อมือเวลา 09.09 นาที...ท่านใดว่างก้อขอเชิญได้นะคับ..รถตู้ออกเดินทางวันที่13 เมษา..ตามน้านเจ้า

ปล..ขออภัยที่มะได้เชิญด้วยตัวเอง..เพราะงานยุ่งมาก..มาบวกกับรถเสีย..แล้วก้อเรื่องงานแต่งนี้ด้วยอะคับ..หลายคนอาจสงสัยว่าทะไมกระทันหัน..จิงๆรับปากทางบ้านปอยไว้ตั้งแต่ปีใหม่..ที่ไปเชียงรายกะตาเก่งตอนนั้นอะแหละว่าจาแต่งสงกราน..พอดีได้ฤกษ์วันที่15..อะแหละคับ..:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:
ดีใจด้วยน้ะครับนู๋ปอย ขอหั้ยอยู่กันจน อ้ายปอยน้ำหนักเหลือ 45 กก. อิอิอิ แล้วก้อรักกันเหมือนตอนน้ำหนัก 105. 5555+:coolly-0010:
ฟิ้ววว..ๆ...ๆ...มาโฉบยามดึก:coolly-0034::coolly-0034:
รู้ว่าดึก แล้วทำไม ไม่นอนล่ะ :coolly-0002:

สวัสดีตอนเช้าคับ:coolly-0030:
เบียร์...

อืมม....หวัดดี :coolly-0022:

อิฉาพีอ๊อดจัง:coolly-0033:
กอแต่งกะเค้าบ้างดิ

อยู่บ้านเลี้ยงลูกเหมือนเดิม ......
นั่นแหล่ะสิ่งที่ต้องทำ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

อากาศมันร้อนจิงงง...จิ๊งงงง....ขับรถก้ออย่าไปอารมร้อนตามอากาศนะคับ..มะกี๊ขี่มอไซไปกินข้าว..ปิ๊คอัพดันตัดหน้า...อีกนิดเดียวเกือบชน..เลยบีบแตรใส่..แล้วตะโกนอวยพรมันไป..."รวยยยยยย"...:coolly-0004:..แล้วขี่มอไซแซงมันมองไปในรถ..อ้าวผู้หญิง..เลยคิดเรามันก้ออารมร้อน..เพราะอากาศร้อน+หิว...ใช้อารมนี่ไม่เกิดผลดีเลยนะคับ..:coolly-0011::coolly-0011:

ปล...ร้อนๆงี้ทำรัยดีให้หายร้อนน้า:coolly-0043::coolly-0043:
น่ารักมั้ยล่ะ...แต่ก้อใจเยงก่อน คิดก่อนแล้วค่อยทำ น้ะครับพี่น้อง ผมว่าหากิจกรรมทำ แล้วก้อไปอาบน้ำร่วมกัน เย็นโครตตตตตตตตตต อิอิอิอ

จากประสบการณ์ น่ะ และคนโบราณเค้าก็บอก คนใกล้จะบวช..ไกล้จะแต่งงาน..หรือมีงานมงคลในชีวิต..ให้ระวังจะมีมารมาผจล..พยายามเก็บต้วเงียบๆ ไปจำเป็นอย่าออกนอกเคหสถาน ยามวิการ..เดินทางให้ไตร่ตรองดีๆ ระมัดระวังมากๆ..เจอมากะตัวเองแล้ว....ไม่เชื่ออย่าลบหลู่....
นี่แหล่ะครับคำโบราณว่าไว้.....

ก้อไปคลายร้อนในอ่างซิครับ น้าเหวก แล้วก้อเลือกคนถูหลังแบบที่ชอบมา เดวมันก้อหายร้อน เชื่อดิ อิอิอิอิอิอิอ

สงกานต์นี้ขอให้มีความสุขกับปีใหม่ไทยๆ คราบพี่น้อง

อีก 10 ปี..น้องไม่ต้องใจร้อน โตแน่นอน..ของผมก็เพิ่งได้11ปี..อิ.อิ.อิ
น่าอิดฉาจัง ..... โตทัน ใช้งานได้แหละ ของหนูเพิ่งเริ่มต้นเอง เหนื่อยอีกนาน :coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:
งี้ต้องใช้ผ้าคลุมกาลเวลา..ของโดเรม่อน..อิอิ:coolly-0010:
โอเช จัดมา 1 ผืน อิอิ :coolly-0026::coolly-0026::coolly-0046:
สวัสดีตอนเช้า...ร้อนมากๆ ไกล้สงกรานต์ใครไม่ได้ไปไหน บางแสนมันสุดทุกวัน13-16บ่าย3 รถน้ำพร้อมน้ำแข็งสแตนบาย ศรีราชาเพลส..ขาหมูก๊วยเจ๋งจัดให้
อยากไปเล่นด้วยจัง แวะมาบางแสนมะไหร่ มารับด้วยเน้อ...... อิอิ:coolly-0034::coolly-0034: อยากไป อยากไป

ใครเล่นน้ำที่ไหน ไปเล่นด้วย มารับด้วย อยากไปอยากไป

ใครเล่นน้ำที่ไหน ไปเล่นด้วย มารับด้วย อยากไปอยากไป

เล่นที่บางแสน เด๊วไปรับน๊า :coolly-0009:

ไม่รู้สิ..

อยากไปเล่นด้วยจัง แวะมาบางแสนมะไหร่ มารับด้วยเน้อ...... อิอิ:coolly-0034::coolly-0034: อยากไป อยากไป อยากขนาดนั้นเลย รึรึรึรึรึรึรึ..

หวาดดีก๋า พี่ๆๆบางแสนทุกท่าน ที่เคารพ:coolly-0005:

เล่นที่บางแสน เด๊วไปรับน๊า :coolly-0009:
มาเลย มาเลย อยากไป อยากไป อิอิ :coolly-0044::coolly-0044: จะคอยนะคร๊า....

อยากไปเล่นด้วยจัง แวะมาบางแสนมะไหร่ มารับด้วยเน้อ...... อิอิ:coolly-0034::coolly-0034: อยากไป อยากไป อยากขนาดนั้นเลย รึรึรึรึรึรึรึ..
อืม อยากมาก ไม่ได้เล่นนานแระ จะหนีลูก ไปเล่นซะหน่อย อิอิ ไปปล่อยแก่ 55 :coolly-0026:

ไปเล่นในอ่างกันดีกว่า:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

ไฟล์แนบ

15.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 22

ไหน...? ใครจะไปอ่างไหน...? :coolly-0043: :coolly-0044: :coolly-0009:

ไหน..? อะไร...? ใครบ่น แก่ เก่อ อะไรกัน เดี๋ยวตีปากเลย :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม