• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พุ้งนี้ก้อวันเสาร์อีกแล้ว..จามีคัยไปบางแสนมั่งน้า..:coolly-0043:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดีตอนเช้าพี่น้องทุกคน ทำงานอีก 1 วันก็หยุดยาวๆ แล้ว...

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ตอนดึก..เค้าก็ตื่นมาให้นมลูกซิตาอ๊อด..ศึกษาเอาไว้มั่งน่ะ ต่อไปก็คิวแกแล้ว..

ตอนดึก..เค้าก็ตื่นมาให้นมลูกซิตาอ๊อด..ศึกษาเอาไว้มั่งน่ะ ต่อไปก็คิวแกแล้ว..

อ้าวป๋า แล้วดึกๆๆยังงี้ พี่อ็อดเขาตื่นมากินมมมมคัยอ่ะ:coolly-0043::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

วันนี้อยู่เวร เลยแวะเข้ามานั่งตากแอร์ที่ทำงาน ดูnet หาของ เรื่อยเปื่อยท้างวัน...... :coolly-0031:

ค้าบบบ........... อยู่เวรช่วงวันหยุดยาวค้าบ :coolly-0031:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

อ้าวป๋า แล้วดึกๆๆยังงี้ พี่อ็อดเขาตื่นมากินมมมมคัยอ่ะ:coolly-0043::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

อะจึ๋ยยยยย:coolly-0031::coolly-0031:

บางแสนๆๆ..:coolly-0046::coolly-0046:

วันนี้บอร์ดเงียบเหงามากมาย :coolly-0030: :coolly-0015:

:coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030: หายไปไหนกันหมดน๊า....

หนีไปเที่ยวกานไม่ยอมชวน.....งอลลล

นอนดึกนะ..คุงแม่ลูกอ่อน..:coolly-0010:
ฟุ้งซ่านอ่าาาา..........อิอิ :coolly-0022:
ช่ายยยย .... รายต่อไป อิอิ
:coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030: หายไปไหนกันหมดน๊า....
เค้าหนีไปเที่ยวรูฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ การหมด ไม่ชวนนนน เเง๊แง :coolly-0041:

:coolly-0041:
ค้าบบบ........... อยู่เวรช่วงวันหยุดยาวค้าบ :coolly-0031:
เหมือนกันเลยครับพี่ :coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

สวัสดีตอนเช้าครับ..เวณ..ยามทั้งหลาย คุณคือผู้ที่ได้รับความไว้วางใจที่สุดให้เป็นผู้ดูแล ทรัพย์สินของบริษัท มูลค่าเป็นพันล้าน...จงภูมิใจ..ครับ

ช่วงนี้อาจจะเงียบเหงา เนื่องจากสมาชิกส่วนใหญ่เดินทางไปร่วมฉลองเทศกาลสงกรานต์ ยังภูมิลำเนาเดิม บางส่วนก็พักผ่อน หยุด พักสมอง กัน บริษัทหยุด ไม่มีคอม ใช้..ขอให้มีความสุขกับการพักผ่อนให้เต็มที่ครับ..

เค้าหนีไปเที่ยวรูฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ การหมด ไม่ชวนนนน เเง๊แง :coolly-0041:

รูฟ ๆ ๆ ....พูดถึงแล้วนึกถึงกลิ่นอาย..นักศักษาเพื่งอาบน้ำมาใหม่ๆ..เดินผ่านไปผ่านมา...ซู๊ดดดดดดด:coolly-0044::coolly-0001::coolly-0033:
ช่วงนี้อาจจะเงียบเหงา เนื่องจากสมาชิกส่วนใหญ่เดินทางไปร่วมฉลองเทศกาลสงกรานต์ ยังภูมิลำเนาเดิม บางส่วนก็พักผ่อน หยุด พักสมอง กัน บริษัทหยุด ไม่มีคอม ใช้..ขอให้มีความสุขกับการพักผ่อนให้เต็มที่ครับ..

ตามน้านคร๊าบบบบ....เดินทางไปมาปลอดภัยทุกท่านคร๊าบบบบ:coolly-0034:

ปล....ขอบคุนพี่ยศสำหรับของขวัญวันวิวาคับพี่....:coolly-0044::coolly-0045::coolly-0039:

หนีไปเที่ยวกานไม่ยอมชวน.....งอลลล

แหมมม...จารีบซิ่งไปไหนจ๊ะ...คุงแม่ยังสาว:coolly-0010:
:coolly-0041:
เหมือนกันเลยครับพี่ :coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

สวัสดีตอนเช้าครับ..เวณ..ยามทั้งหลาย คุณคือผู้ที่ได้รับความไว้วางใจที่สุดให้เป็นผู้ดูแล ทรัพย์สินของบริษัท มูลค่าเป็นพันล้าน...จงภูมิใจ..ครับ

อืมทำงานก้อดีเหมือนกันนะคับ..ไม่ต้องไปแย่งกินแย่งเที่ยวกะเค้า..เทศกาลเบื่อรถติดที่ซู๊ดดด..แถมผมต้องเดินทางอย่างน้อย10-12ชั่วโมงกว่าจาถึง...งี้ต้องขอแม่ไอ้ปอยให้ลดราคาสำหรับค่าเดินทางแล้วหละ..อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

เมื่อเช้า standby อยู่บ้าน พอใกล้เที่ยงงานเข้าโดนโทรตามมาดูงานให้เค้าหน่อยแล้วค้าบ เลยพาลนั่งยาวถึง 4 ทุ่มละกันไหนๆก็ไหนๆแระ ตากแอร์เย็นๆ :coolly-0031:

ก๊อก ก๊อก ก๊อก หวัดดีค้าบ มีใครอยู่บ้าง :coolly-0043:

แหมมม...จารีบซิ่งไปไหนจ๊ะ...คุงแม่ยังสาว:coolly-0010:
ไม่ได้หรอก นิดนึง อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม