• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไหน..? อะไร...? ใครบ่น แก่ เก่อ อะไรกัน เดี๋ยวตีปากเลย :coolly-0010:
อืม อายุเป็นเพียงตัวเลขครับน้าเหวก
ถ้ายังขับเซฟอยู่ยังไงก็หนุมอยู่วันยันค่ำ
ผมยังไม่เคยเห็นคนแก่ขับเซฟซักกะครั้งเลยอ่ะ...อิอิอิ
:coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไหน...? ใครจะไปอ่างไหน...? :coolly-0043: :coolly-0044: :coolly-0009:
แหมๆๆๆๆ ทีเรื่องนี้นะไวเลยนะครับน้าเหวก...อิอิอิ:coolly-0010: :coolly-0031: :coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ่าง.....เก็บน้ำบางพระ.ไง.ไปป่าววววววววววอิ.อิ

แก้ไขล่าสุด:

อืม อายุเป็นเพียงตัวเลขครับน้าเหวก
ถ้ายังขับเซฟอยู่ยังไงก็หนุมอยู่วันยันค่ำ
ผมยังไม่เคยเห็นคนแก่ขับเซฟซักกะครั้งเลยอ่ะ...อิอิอิ
:coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009:
ช่ายยยยยยยยยยยยย....คนหนุ่มขับเซฟ....คนแก่ขับ แจ๊ส....

ช่ายยยยยยยยยยยยย....คนหนุ่มขับเซฟ....คนแก่ขับ แจ๊ส....

:coolly-0046: แล้วคน คลับกาแล็คซี่ ขับรถไรคับป๋า..... :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0023:

5555555555555555+ แก่ๆ หนุ่มๆ คุยไรกัน

เหยยยยยยย ทำไมกลายเป็นอ่างๆไปได้...สงกรานต์เน้อ... มีแต่ปืนเอาไว้ฉีดน้ำ 55+

อิอิ...แอบมาขำ:coolly-0010:

สงกราน..สงกราน..ฉีดน้ำ..ฉีดน้ำ...:coolly-0044:

ใครหว่า...คุ้น:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:
ขับแจ๊สนี่อ่ะ ออกมารายงานตัวหน่อยดิ
ว่าแก่จิงป่าวครับ....55555:coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

สงกราน..สงกราน..ฉีดน้ำ..ฉีดน้ำ...:coolly-0044:
ฉีดให้ถูกที่นะครับพี่อ๊อต..เด๋วงานเข้าอ่ะ555:coolly-0009: :coolly-0009:

ฉีดน้ำอะไรหว่า ? :coolly-0010:

เนื่องในโอกาส มงคลสมรส ของน้องอ๊อด&ปอย พี่ขอมอบป้ายนี้ไว้ให้เป็นที่ระลึก ในวันแต่งงาน..ครับ ขอให้น้องทั้ง 2 สองมีความสุขยั่งยืนนาน..ตลอดไป ครับ..บางแสนเรารักกัน..แล้วเราก็แต่งงานกัน

เนื่องในโอกาส มงคลสมรส ของน้องอ๊อด&ปอย พี่ขอมอบป้ายนี้ไว้ให้เป็นที่ระลึก ในวันแต่งงาน..ครับ ขอให้น้องทั้ง 2 สองมีความสุขยั่งยืนนาน..ตลอดไป ครับ..บางแสนเรารักกัน..แล้วเราก็แต่งงานกัน

-ขอบคุนมากครับพี่..แหล่มๆ:coolly-0044::coolly-0009:...เปิงใจ๋ขนาดคับพี่

ปล..เดี๋ยวมาเลี้ยงที่นี่..ต้องรบกวน..ระบบแสงสีเสียงเซอราวซาว..ของพี่ยศอีกรอบนะคับ..หุหุ:coolly-0005::coolly-0045:

โอ๊ยยยยย........ระยองร้อนเกิ้นนนนนนนน:coolly-0008::coolly-0020: แล้วบางแสนล่ะ ร้อนไหมมมมมม:coolly-0031::coolly-0031:

โอ๊ยยยยย........ระยองร้อนเกิ้นนนนนนนน:coolly-0008::coolly-0020: แล้วบางแสนล่ะ ร้อนไหมมมมมม:coolly-0031::coolly-0031:
บางแสนเย็นสบาย..ไม่ร้อนเลย..เพราะเค้ามีที่ให้ลงเล่นน้ำ..อิ..อิ

คุยอะไรการหว่า อิอิ

มานับถอยหลัง จะสงกรานต์แล้ววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม