• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มากินเด็กหรือน้องป้อง ยังไงเหลือให้พี่บ้างนะ โหะ โหะ โหะ :coolly-0044:
ป่าวคับ พอดีไปทำธุระที่นั่น เลยแวะไปหาเพื่อนแถวนั้นคับ
ที่ไป Share เพราะได้ยินกิตติศัพท์มาว่า ของเค้าดีจริง หุหุ
ส่วน Roof อีกหน่อยได้เจอกันแน่ครับ :coolly-0020:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ผมจะไปร่วมวงด้วยนะครับ

ยังไม่ได้สมัครสักทีสิน่า...:coolly-0033:

ป่าวคับ พอดีไปทำธุระที่นั่น เลยแวะไปหาเพื่อนแถวนั้นคับ
ที่ไป Share เพราะได้ยินกิตติศัพท์มาว่า ของเค้าดีจริง หุหุ
ส่วน Roof อีกหน่อยได้เจอกันแน่ครับ :coolly-0020:

ก็อยู่ปากซอยแหล่งพักพิงของน้องๆแถวนั้น จะไม่ดีได้อย่างไร :coolly-0009: :coolly-0031: แต่อย่างพี่ถ้าไปมันเกินวัยไปแล้วอ่ะ :coolly-0023: :coolly-0041: :coolly-0029: :coolly-0038: น้องๆตาไม่มีแววเค้าคงมองข้าม 555+ (มีตาหามีแววไม่ อิ อิ อิ)

55555++ แหม มีรู้ด้วยว่าเป็นแหล่งพักพิงของน้องเค้า หุหุ

ปล.พี่เก่ง กลับจันท์วันไหนคับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ผมจะไปร่วมวงด้วยนะครับ

ยังไม่ได้สมัครสักทีสิน่า...:coolly-0033:
ยินดีครับ..ถ้าไม่เจอผมก็อาจจะเจอคนเสียดังๆที่สุดในกลุ่ม น่ะครับเข้าไปทักทายได้ เลย ไม่ต้องกลัว เพราะเค้าฉีดยาแล้ว..ไว้เจอกันค่อยก็สมัครได้ ครับ

จากประสบการณ์ น่ะ และคนโบราณเค้าก็บอก คนใกล้จะบวช..ไกล้จะแต่งงาน..หรือมีงานมงคลในชีวิต..ให้ระวังจะมีมารมาผจล..พยายามเก็บต้วเงียบๆ ไปจำเป็นอย่าออกนอกเคหสถาน ยามวิการ..เดินทางให้ไตร่ตรองดีๆ ระมัดระวังมากๆ..เจอมากะตัวเองแล้ว....ไม่เชื่ออย่าลบหลู่....

อะขอบคุนคับพี่..สงสัยต้องเก็บตัวและ..หมักไว้จาได้สีสวยๆเหมือนปลากัด..อิอิ:coolly-0010:

อยู่บ้านเฉยๆ ทำกับข้าวกับปลาพร้อมกันกับที่บ้าน..เป็นการพักผ่อนที่ดีที่สุดสำหรับผมครับ เพราะออกไป รถก็เยอะไหนจะเล่นน้ำ อุบัติเหตุอะไรอีก เมาเหล้าแล้วก็เอามีดไล่ฟันกัน (เห็นทุกปี)

อืมเนอะ..เหมือนกันแถวอ่าวก้อทุกปี..ทั้งตีกัน..ทั้งอุบัติเหตุ..ส่งโรงบาลกันไม่หวาดไหว:coolly-0027:

จัดไปคับ..มะเปงรัยมะต้องรีบคับ..ว่างๆแวะมาคุยเล่นในเวป..กันเองทั้งงั้นคับ..

หวัดดียามเย็นคับ..ก้อทำงานต่อปายยยยย:coolly-0036::coolly-0013:

ศุกร์นี้เย็นๆ อาจจะไปนั่งเล่นด้วย
โอเช จัดไป เน้อ..... :coolly-0026:

:coolly-0008:อากาศมันร้อนจิงจีงงงงงงงงงวันนี้:coolly-0008:
คิดถึงทะเลบางแสนจังหู้
:coolly-0023:

คุยไรกัน:coolly-0043:นะ:coolly-0043:
:coolly-0010:

แบบว่าเสาร์ที่ผ่านมา 3 / 4 / 53 พี่น้องบางแสนหายหมดโซนเลยครับ(ที่เขาสามมุข)

แบบว่าเสาร์ที่ผ่านมา 3 / 4 / 53 พี่น้องบางแสนหายหมดโซนเลยครับ(ที่เขาสามมุข)

มีครับมีผมกับพี่มาร์คอยู่ที่หน้าเดอะไทด์ร่วมกับกลุ่มAE
แบบว่าเศร้านิดๆโดนปล่อยให้อยู่กัน2คันเองไม่รู้ว่าไปไหนกันหมด
:coolly-0041:

เสาร์นี้ผมก็ยังไปเหมือนเดิมแต่ไม่รู้จะมีใครอยู่มั๊ย
หรือว่ากลับบ้านกันหมด:coolly-0033:
แบบว่าว่างแค่วันเสาร์อ่ะ...............โสด

ก่อนอื่นต้องขอแสดงความยินดีกะคู่บ่าวสาวด้วยคับ
น่าอิจฉาจิงๆเลยแล้วกลับมาฉลองที่บางแสนวันไหน
ก็กรี๊งกร๊างมาเด้อขอให้รักกันตราบชั่วฟ้าดินสลายคับพี่อ๊อตน้องปอย:coolly-0009:

สุดท้ายนี้
รักและคิดถึงพี่น้องชาวบางแสนทุกคนคับหลังสงกรานเจอกาน
จากน้องคนเล็กCEFบางแสน:coolly-0033:

มีครับมีผมกับพี่มาร์คอยู่ที่หน้าเดอะไทด์ร่วมกับกลุ่มAE
แบบว่าเศร้านิดๆโดนปล่อยให้อยู่กัน2คันเองไม่รู้ว่าไปไหนกันหมด
:coolly-0041:

เสาร์นี้ผมก็ยังไปเหมือนเดิมแต่ไม่รู้จะมีใครอยู่มั๊ย
หรือว่ากลับบ้านกันหมด:coolly-0033:
แบบว่าว่างแค่วันเสาร์อ่ะ...............โสด

โอ๋ๆๆๆ....งั้นเสานี้เค้าไปกะตะเองด้วยนะ..แล้วจาโทหา...จุ๊บๆ:coolly-0031:

ก่อนอื่นต้องขอแสดงความยินดีกะคู่บ่าวสาวด้วยคับ
น่าอิจฉาจิงๆเลยแล้วกลับมาฉลองที่บางแสนวันไหน
ก็กรี๊งกร๊างมาเด้อขอให้รักกันตราบชั่วฟ้าดินสลายคับพี่อ๊อตน้องปอย:coolly-0009:

สุดท้ายนี้
รักและคิดถึงพี่น้องชาวบางแสนทุกคนคับหลังสงกรานเจอกาน
จากน้องคนเล็กCEFบางแสน:coolly-0033:

ขอบคุนคร๊าบบบ...ไงก้อต้องโทตามอยู่แล้ว..งานนี้ต้องครบองค์:coolly-0002::coolly-0002:

ฟิ้ววว..ๆ...ๆ...มาโฉบยามดึก:coolly-0034::coolly-0034:

สงกรานต์นี้ขอให้พี่น้องเซฟฯทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพและปลอดภัยทุกคนเที่ยวให้สนุกนะครับ

สงกรานต์นี้ขอให้พี่น้องเซฟฯทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพและปลอดภัยทุกคนเที่ยวให้สนุกนะครับ

คร้าบ...สงกรานต์ไปโคราช กลับมา ไหลบางแสนวันที่16 เมษา

สวัสดีตอนเช้า...ร้อนมากๆ ไกล้สงกรานต์ใครไม่ได้ไปไหน บางแสนมันสุดทุกวัน13-16บ่าย3 รถน้ำพร้อมน้ำแข็งสแตนบาย ศรีราชาเพลส..ขาหมูก๊วยเจ๋งจัดให้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม