• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ดีใจด้วยครับ...ชีวิตจะได้เป็นฝั่ง เป็นฝาซะที..ขอให้อยู่ด้วยกันนานๆ ถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชร น่ะครับ มีลูกสืบสกุลเร็วๆ..ครับ

ยินดี ด้วยคร๊า....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

น่าอิดฉาจัง ขอให้มีความสุขมากๆนะคร๊า.......

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รับทราบ..ครับแล้วยังงี้ก็ต้องมาฉลอง คู่บ่าวสาวที่ บางแสนอีกล่ะ..ซิ

ยินดีด้วยครับพี่อ๊อดและน้องปอย

น่าอิดฉาจัง ขอให้มีความสุขมากๆนะคร๊า.......

ขอบคุนจร้า:coolly-0001:

รับทราบ..ครับแล้วยังงี้ก็ต้องมาฉลอง คู่บ่าวสาวที่ บางแสนอีกล่ะ..ซิ

อะต้ามน้านคับพี่..จากลับมานัดสังสรรกันอีกครั้งที่บางแสนอะคับ..เดี๋ยวกลับมาแจ้งอีกทีนะคับ..ตอนนี้ไอ้ปอยก้อกลับไปเตรียมงานที่บ้านแล้ว..ตอนนี้ป๋มเลยโสดก่อนแต่งซะ1อาทิต..อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

สุขสมหวัง รักกันตลอดไป ฮิ้ววว ยินดีด้วยครับ

ยินดีด้วยนะคับ พี่ อ๊อดๆๆๆ กะพี่ ปอยยๆๆ:coolly-0045:

ว้าวววๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ยินดีด้วยกับทั้งสองคนเลยนะครับ
ขอให้รักกันยืนยาวนะครับ...อิอิอิ (อิจฉาอ่ะ):coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

ยินดีด้วยนะครับพี่อ๊อต
หมดคู่แข่งไปอีกหนึ่งคน...อิอิอิ:coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009:

ยินดีด้วยน่ะครับบบบบบบบบ

อะต้ามน้านคับพี่..จากลับมานัดสังสรรกันอีกครั้งที่บางแสนอะคับ..เดี๋ยวกลับมาแจ้งอีกทีนะคับ..ตอนนี้ไอ้ปอยก้อกลับไปเตรียมงานที่บ้านแล้ว..ตอนนี้ป๋มเลยโสดก่อนแต่งซะ1อาทิต..อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:
Rooffff :coolly-0009:
ยินดีด้วยนะครับพี่อ๊อต
หมดคู่แข่งไปอีกหนึ่งคน...อิอิอิ:coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009:

55555+ :coolly-0044:

เมื่อผู้ชายไม่หล่อ..แต่อร่อยคนนึง

ที่เปงหนุ่ม ชลบุรี..ลูกน้ำเค็ม

มาพบกะสาว..สวยถึก..และบึกบึน

จากถิ่นเหนือสุดของประเทศ..เชียงรายเจ้า..

และก้อเริ่มที่จาทำความรู้จัก

ไปไหนมาไหนด้วยกัน

ไม่ว่าจาขึ้นเขาลงห้วย

ดูนก..ตกปลา..ด้วยกัน

จนเกิดเป็นความรัก

เพราะเราทั้งคู่ก้อลงเรือลำเดียวกันมา 3 ปีแล้ว

ก้ออออ...อะนะ...เยอะไปเดี๋ยวจาเลี่ยน....ก้อเอาเป็นว่า...แต่งเลยละกัน..15เมษานี้คับ..ณ...จังหวัดเชียงราย...เป็นพิธี..ฮ้องขวัญ..ผูกข้อมือเวลา 09.09 นาที...ท่านใดว่างก้อขอเชิญได้นะคับ..รถตู้ออกเดินทางวันที่13 เมษา..ตามน้านเจ้า

ปล..ขออภัยที่มะได้เชิญด้วยตัวเอง..เพราะงานยุ่งมาก..มาบวกกับรถเสีย..แล้วก้อเรื่องงานแต่งนี้ด้วยอะคับ..หลายคนอาจสงสัยว่าทะไมกระทันหัน..จิงๆรับปากทางบ้านปอยไว้ตั้งแต่ปีใหม่..ที่ไปเชียงรายกะตาเก่งตอนนั้นอะแหละว่าจาแต่งสงกราน..พอดีได้ฤกษ์วันที่15..อะแหละคับ..:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:

ว้าวววววว

ยินดีด้วยนะเพื่อนอ๊อดอ๊อด กะ น้องปอยคนน่ารัก

ขอบอกว่าทั้งสองคนนี้ คู่นี้เหมาะสมกันมั่กๆหลังจากที่ได้สัมผัสมาเมื่อครั้งไปเที่ยวเจียงฮายมาด้วยกันเมื่อปลายปีที่แล้ว ตาอ๊อดก็จอมฮานู๋ปอยก็คิขุน่ารักคู่นี้ชอบลุยชอบเที่ยวธรรมชาติป่าเขาชอบถ่ายรูปขอให้ทั้งคู่รักกันยืนยาวนะ...จุ๊พๆ

ปล.ฝากบอกแม่ปอยด้วยว่าปลายปีนี้จะไปเยี่ยมใหม่เจ้า

กลับมาฉลองบางแสนเด้อ

ยินดีด้วยนะครับ....รักกัน...รักกัน:coolly-0033:

ยินดีด้วยนะค่ะ.....เล่าเรื่องได้น่าร๊ากกกกกจิงๆ...WoW:coolly-0044:

ยินดีด้วยคราบ:coolly-0003:

อิฉาพีอ๊อดจัง:coolly-0033:

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม