• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ยินดีต้อนรับครับ..ชื่ออะไรครับ รถคันไหนลงมาให้ชมด้วยน่ะ จะได้เรียกถูก ทุกเย็นวันเสาร์จะมีเซฟจอดหน้าเดอะไทด์รีสอร์ทบางแสน กลุ่มเราจะจอดเป็นประจำ แวะเข้าไปทักทายได้เลยครับ..ผม สมยศครับ

อ่าครับ...พี่นี่เอง มีคนเคยบอกผมว่าให้เข้ามาหาพี่นี่แหละครับ

พี่ชิดอ่ะครับ รูปกะลังตามมาแล้วครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เมาข้ามวันเลยหรอคุงเบียร์:coolly-0010:

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
อืม...ช่ายยยคะเก๋ขา..

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เล่นรถเก่าต้องหมั่นดูแล..มีเมียแก่..ต้องหมั่นเอาใจ..โบราณว่า..

แล้วถ้ามีเมียเด็กต้องทำไงคะป๋าหนูอยากรู้:coolly-0045::coolly-0045:

งี้แหละครับเซฟิโร่

ต้องคอยเตรียมพร้อมรับมือ....กินข้าวลิงกลางทาง

เมื่อไม่กี่วันตาเอก890มาหาผมที่ระยองหลังจากโบกไม่โบกมือร่ำลากันจะกลับ กทม. เกิดไรขึ้นรู้ไม๊รถไปไม่รอดทำท่าไม่อยากจะกลับ พู่เล่ห์หน้าเครื่องตัวล่าง(1jz)วิ่งกระเด็นมาหน้ารถพร้อมเสียงแคร๊งๆๆ ผมก็ว่าทำไมมันไม่ไปวะเดินออกมาดูหน้ารถเห็นอะไรกลมๆดำๆอยู่ที่พื้นถนน นี่แหละครับเลยบอกมึงไม่ต้องกลับและวันนี้ยาววววว ผลจากใช้งานมานานมันหมดอายุ (ของเดิมมันเป็นสองชิ้นประกบด้วยอะไรซักอย่างคล้ายๆไฟเบอร์สีดำตรงกลางมันแตกออกแยกเป็นสองชิ้น แต่ไปซื้อมาเป็นของใหม่จะเป็นเหล็กชิ้นเดียว)เลยต้องวิ่งไปซื้อที่ระยองเชียงกงมา 1,200 ตามช่างมาใส่อีก 500 โดนไป 1,700 สบายใจไทยแลนด์ไป....นี่แหละครับประโยคที่ว่า."กินข้าวลิงกลางทาง"

อืมมม..งี้เอง..กินข้าวลิง

เล่นรถเก่าต้องหมั่นดูแล..มีเมียแก่..ต้องหมั่นเอาใจ..โบราณว่า..

อิอิ...งี้ถ้ามีเมียเด็ก...ต้องหมั่นตรวจเช็คร่างกายยยยยย..ใช่ปะคับพี่..:coolly-0031:

อ่าครับ...พี่นี่เอง มีคนเคยบอกผมว่าให้เข้ามาหาพี่นี่แหละครับ

พี่ชิดอ่ะครับ รูปกะลังตามมาแล้วครับ

ยินดีต้อนรับคับ..ตามน้านเลยคับ..วันเสาหน้าเดอะไท..บางแสน..เข้าไปทักทาย..จิบชาเขียวมีฟองกันได้เลยคับ..:coolly-0003:

ปล..มาหมดตรูดกะเซฟิโร่กันเถอะ..:coolly-0031:

อืมมม..งี้เอง..กินข้าวลิง

อิอิ...งี้ถ้ามีเมียเด็ก...ต้องหมั่นตรวจเช็คร่างกายยยยยย..ใช่ปะคับพี่..:coolly-0031:
ช่ายยยยย...ร่างกายเราจะสึกหรอเร็วกว่าปกติ..

แซ๊ดดดดดดดดดด ฟริ้ววว กลับมาซิ่งได้แล้วงับๆ

หมดตรูดดดดดดดดด บอกได้คำเดยวว่าหมดตรูดดด

เค้าก็ว่ามายังงั้น...แต่ก็เตรียมตัวเตรียมใจไว้บ้างแล้ว

ยอมสละรถป้ายแดง เพื่อความถูกใจดีกว่า

:coolly-0039:

เค้าก็ว่ามายังงั้น...แต่ก็เตรียมตัวเตรียมใจไว้บ้างแล้ว

ยอมสละรถป้ายแดง เพื่อความถูกใจดีกว่า

:coolly-0039:
พี่ๆเค้าขู่..น่ะไม่ต้องตกใจ ก็รถมันราคา เป็นล้านนา..วิ่งสบายขับสบาย ซื้อมาแสนกว่าบาท จะให้ขับได้แบบเดิมได้ยังไง..ล่ะ อยากจะจบขับสบายสวยกว่าเดิม ใช้งานได้ดี มันก็ต้องทำให้ราคากลับไปอยู่ที่ ราคาล้านเหมือนเดิม แล้วจะขับสบายไม่มีปัญหา จบทุกอย่าง สวยแนวใหม่ ไม่เหมือนเดิม..5555

แซ๊ดดดดดดดดดด ฟริ้ววว กลับมาซิ่งได้แล้วงับๆ
แล้วหายไปไหนมา ล่ะพ่อหนุ่ม..ไม่บอกไม่กล่าวกัน..บอร์ดเงียบไปเลย

แล้วหายไปไหนมา ล่ะพ่อหนุ่ม..ไม่บอกไม่กล่าวกัน..บอร์ดเงียบไปเลย

สงสัยไปกทม มังป๋า กำลัง ตาบอด ด้วย:coolly-0010:

ขอบอก..ขอบอก..พริตตี้ น่าโครต...น่ารักโครตตตตตตตตตตตตตตต อยากจะถามพริตตี้จิงๆๆๆๆว่าเท่าไร่ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
รถหรือพี่ไอ้เท่าไร่นะ:coolly-0043:
ว่าแต่ว่ายีห้อไหนดีคราบ:coolly-0010:

เบาๆดิพีคราบเก็บไว้ออกงานบ้างดิ:coolly-0010:

ขอบอก..ขอบอก..พริตตี้ น่าโครต...น่ารักโครตตตตตตตตตตตตตตต อยากจะถามพริตตี้จิงๆๆๆๆว่าเท่าไร่ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
หื่นนนนนนกามมมม:coolly-0026::coolly-0026:
ามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม
อย่าว่าคนอื่นจิ....:coolly-0028::coolly-0028:
ผมพึ่งมาอยู่พัทยา อยากจะร่วมก๊วนด้วยคนอ่ะครับ

ไม่ทราบว่าจะรังเกียจกันไหม :coolly-0033:
ยินดีต้อนรับค่ะ
หมดตรูดดดดดดดดด บอกได้คำเดยวว่าหมดตรูดดด
5555 :coolly-0034::coolly-0034:

เหอะๆ ชอบจัง...:coolly-0033:

แล้วถ้ามีเมียเด็กต้องทำไงคะป๋าหนูอยากรู้:coolly-0045::coolly-0045:
อ่ะน่ะ.....อิอิ :coolly-0026:

เจอแว้วววว
พี่ปู พี่ยศ พี่แขก อีกคนพี่ไรหว่า ฮาๆดี

สวัสดีบางแสน.......ทะเลที่ไม่เคยเงียบเหงา

ทำรถมาสามอาทิตย์ติดแลัวครับ..ทำทีนึงก็ตั้งแต่เช้ายันเย็น(เสาร์-ทิตย์)
ส่วนวันธรรมดางานที่บริษัทก็เยอะมาก..เพิ่งจะเคลียร์เสร็จไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
ส่วนอาทิตย์นี้คงกลับมาประจำการเหมือนเดิม รักนะ จุ๊บๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม