• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ซาหวาดดี ตอนเที่ยงคร๊่า...

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เฮ้อออ.....เหงาัจัง

ดีครับพี่น้องหมดตูดยังครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หมดตูดแล้วครับ

เจอแว้วววว

พี่ปู พี่ยศ พี่แขก อีกคนพี่ไรหว่า ฮาๆดี

อุ้ย! 3หนุ่ม 3มุม กบ,แท่ง,มอส :coolly-0046::coolly-0023:

อุ้ย! 3หนุ่ม 3มุม กบ,แท่ง,มอส :coolly-0046::coolly-0023:

ใช่ที่ยาธาตุน้ำขาว ตรากระต่ายบิน..ส่งเข้าประกวดงานมอเตอร์โชว์..ใช่ป่าวอะคับ...อิอิ:coolly-0010::coolly-0031:...แซวเล่นยามเย็น:coolly-0046::coolly-0046:

ช่ายยยยย...ร่างกายเราจะสึกหรอเร็วกว่าปกติ..

อะหรอคับพี่..ว่าแล้วทะไมขนาดลดลง..จากไซ L มาเปงไซ M ..อิอิ..กางเกงนะกางเกง..แบบว่าผอมลง..:coolly-0031:

แซ๊ดดดดดดดดดด ฟริ้ววว กลับมาซิ่งได้แล้วงับๆ

แหล่ม..อยากแซดดด...ไวๆมั่งจัง:coolly-0022:

เฮ้อออ.....เหงาัจัง

อ้าว...ก้อชวนเจ้าตัวเล็กไปนั่งซัดส้มตำกันแถวชายหาดดิ..ดวลกันเลย2คนแม่ลูก..อิอิ:coolly-0010:

ดีครับพี่น้องหมดตูดยังครับ

อะน่าเก๋..จาได้ชิน...คิดในแง่ดี...รถเสียเราจาได้ไม่ต้องเสียตังเติมน้ำมันงะ..อิอิ:coolly-0046:

รถใครอะ ขับตามรถผมคันแดงๆหน้ามอบู.....จะจอดถามทางซะหน่อย...

หมดตูดจาให้ทำไงใจมันรักนี้หน่า:coolly-0009:

สวัสดีตอนเช้าคับ:coolly-0030:

บางแสนเรารักกัน.........

เสาร์นี้กลับบ้านแล้วนะครับ ...เดินทางไปไหนมาไหนระมัดระวังกันให้เต็มที่ เจอกันวันไหล หุหุ

ปล. บางแสนเรารักกัน....

บางแสนเรารักกัน.........[/QUOTE
ครับ..แต่เอาใจแต่คนกรุงเทพครับ..

เสาร์นี้กลับบ้านแล้วนะครับ ...เดินทางไปไหนมาไหนระมัดระวังกันให้เต็มที่ เจอกันวันไหล หุหุ

ปล. บางแสนเรารักกัน....
ครับ..แต่ไม่มาหาคนบางแสนเลยครับ

บางแสนเรารักกัน.........[/QUOTE
ครับ..แต่เอาใจแต่คนกรุงเทพครับ..
:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

:coolly-0043::coolly-0025::coolly-0046::coolly-0023:

เมื่อผู้ชายไม่หล่อ..แต่อร่อยคนนึง

ที่เปงหนุ่ม ชลบุรี..ลูกน้ำเค็ม

มาพบกะสาว..สวยถึก..และบึกบึน

จากถิ่นเหนือสุดของประเทศ..เชียงรายเจ้า..

และก้อเริ่มที่จาทำความรู้จัก

ไปไหนมาไหนด้วยกัน

ไม่ว่าจาขึ้นเขาลงห้วย

ดูนก..ตกปลา..ด้วยกัน

จนเกิดเป็นความรัก

เพราะเราทั้งคู่ก้อลงเรือลำเดียวกันมา 3 ปีแล้ว

ก้ออออ...อะนะ...เยอะไปเดี๋ยวจาเลี่ยน....ก้อเอาเป็นว่า...แต่งเลยละกัน..15เมษานี้คับ..ณ...จังหวัดเชียงราย...เป็นพิธี..ฮ้องขวัญ..ผูกข้อมือเวลา 09.09 นาที...ท่านใดว่างก้อขอเชิญได้นะคับ..รถตู้ออกเดินทางวันที่13 เมษา..ตามน้านเจ้า

ปล..ขออภัยที่มะได้เชิญด้วยตัวเอง..เพราะงานยุ่งมาก..มาบวกกับรถเสีย..แล้วก้อเรื่องงานแต่งนี้ด้วยอะคับ..หลายคนอาจสงสัยว่าทะไมกระทันหัน..จิงๆรับปากทางบ้านปอยไว้ตั้งแต่ปีใหม่..ที่ไปเชียงรายกะตาเก่งตอนนั้นอะแหละว่าจาแต่งสงกราน..พอดีได้ฤกษ์วันที่15..อะแหละคับ..:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:

แก้ไขล่าสุด:

ติดตามรายละเอียดได้ที่นี่ครับ == ] https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/7566&page=659

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม