• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โรแมนติกสุดๆ

เสียววุ้ยยยยยย!!!!!!:coolly-0003:

โทดที พี่เก่ง มะวาน น้อง มะได้ไปงานอ่ะ ของที่สั่งไว้เลยไม่ได้ :coolly-0023::coolly-0023:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แวะมาทักทายชาวบางแสนน่ะค่ะ ขอบคุณสำหรับน้ำหวานเย็นๆเมื่อวานด้วยน่ะค่ะ อิอิ:coolly-0033:

จ้าตัวเทอ...เจอกันงานหน้านะ:coolly-0009:

ไม่เป็นไรหรอกน้องอั้ม...ตาแขก ก็รั่วน้อยซะที่ไหนล่ะ..ขาประจำทุกที่ ทุกงาน ยกเว้นเวลาไม่ดื่ม..555+++

เค้าชื่อน้องเก๋....คับพี่ยศ5555:coolly-0010:

หวัดดีครับ เมื่อวานหนุกมากมาย
ยังไงก็ฝากขอโทษพี่แขกแทนตาแบงค์ด้วยนะครับ
เมาแล้วรั่วประจำหวังว่าพี่คงฮานะครับ 555

ช่ายรั่วมากเลย555:coolly-0007:เมาแล้วกรี๊ดด้วย:coolly-0042:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ขอบคุณครับ พี่นงค์ ที่มีข่าวคราวมาเตือนกันผมว่าบอก คันสีเขียวอ่อนๆ คนขับเสียงดังๆก่อนเลย เพราะป้ายทะเบียนเห็นมาหลายปีแระ ไม่เคยติด บอกกี่ครั้งก็ไม่ติด ดื้อมากคนนี้ คราวก่อนโดนตำรวจจับ ผมก็เอาใบขับขี่ออกมาให้ ขับในงานโชว์ก็พาวเวอร์ซะงานมอร์เตอร์โชว์เค้าบอกว่าไม่ให้เบิร์นล้อท่อดัง ก็ทำ เสียมั้ยล่ะ... ฝากอบรมด้วยน่ะครับ

นั่งมาด้วยกะน้าแขกนิดนึงโอยยยนึกว่าแกจะไปเบรกกะคันหน้าสะแล้ว555เบิรนสะ

ช่ายรั่วมากเลย555:coolly-0007:เมาแล้วกรี๊ดด้วย:coolly-0042:
เฮ้ยยยยย..คนนี้ 590 ชื่ออั้มโวย..123 อ่ะ ชื่อ เก๋ เข้าใจ..

วันนี่พังเพิ่มอีก1จุดครับรถผม. เดือดครับเพ่ๆ สงสัยเวลาไม่อยู่คงต้องเอารถไปทิ้งให้เพื่อนขับรถ. ไม่ค่อยได้ใช้ยังจะพังอีก สะเทือนโคตรๆ พยามจะปิดจุดพังให้หมดแล้วนะนี้มังพังไม่ซำ้เลยโอ้ยๆห่วยๆ หัวดอ แล้วอะไรอีกวะนึกไม่ออกมันมึนๆครับ

เฮ้ยยยยย..คนนี้ 590 ชื่ออั้มโวย..123 อ่ะ ชื่อ เก๋ เข้าใจ..

ขอโทดคับป๋าหนูตาลาย :coolly-0007:

ขอบอก..ขอบอก..พริตตี้ น่าโครต...น่ารักโครตตตตตตตตตตตตตตต อยากจะถามพริตตี้จิงๆๆๆๆว่าเท่าไร่ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0005:แหมเจ๊เบนส์รู้ใจจิงๆเปิดเทอมมะไหร่ส่งข่าวในนี้เลยนะคับ
จะบึ่งจากกุงเทพ:coolly-0034:ไปอย่างไม่ชักช้า555
อ้าย...กามโตตตตตต

เห็น นศ. แต่ละคนแล้วปวดตับ :coolly-0044: :coolly-0009:
นี่ก้ออีกคน..

โฮ ก็ไม่นานนะ 2-3วันเอง
มาอีกที มา5-6หน้า
ไม่มีคำตอบ คำถาม
รู็้แต่ว่าคิดถึง
ทุกคนครับ:coolly-0005:
วันก่อน น้าจิ๊กมาอุดร
เลยไปรับส่งทำธุระ
เล่าเรื่อง ที่ไปเที่ยวเกาะ มันมาก
ไงรักษาตัวกันด้วยผมสบายดี ครับ
ว่างๆก็มีพี่ๆแถวๆบ้านเอารถมาทำแก้เหงาไป ไว้เจอกันครับ:coolly-0026:
ซัมบายดี..บ่

ขอเพิ่มเติมมีหนังสือจากตำรวจ ขอตรวจสอบทะเบียนรถของนิสสันมาหลายคันอยู่เหมือนกัน แต่เป็นรถจากจังหวัดอื่นขอย้ายเข้ามาที่ชลบุรี....ไม่รู้ว่ามีอะไรกันไม่ได้อ่านหนังสือ
อ้าว..รถไครนั่น

กลับมาถึงบ้านโดยปลอดภัย เรียบร้อยครับ :coolly-0039:

ยินดีครับ แต่ต้องขอความกรุณากับคุณตำรวจด้วยว่าให้สุภาพกับรถคันที่เรียกตรวจด้วย อย่าขึ้นมึง กู แม่ง อะไรอย่างนี้เป็นต้น และอย่าใช้ความรู้สึกส่วนตัวมาตัดสินถูกผิด คาดการณ์เอาเอง เหมาหมดว่าคนขับเซฟิโร่ต้องเป็นพวกกุ๊ยกันซะทุกคน แค่นี้ผู้ใช้รถก็จะมีความรู้สึกที่ดีต่อคุณตำรวจแล้วล่ะครับ

ช่วงนี้ กลางคืน หรือ กิจกรรมที่กลับดึกๆ ผมคงต้องงดออกงานช่วงระยะหนึ่ง ก็เนื่องจากข่าวเซฟขาวฝาดำต้องสงสัย ที่อาจเกี่ยวพันยาเสพติดที่มอเตอร์เวย์น่ะครับ เพราะสีรถผมมันตรงเลย เพราะมันเป็นเทรนด์นี้จริงๆ เกร่อมากสำหรับการแต่งรถสเตปนี้ ยังไงก็ขอปลอดภัยไว้ก่อนดีกว่านะ พี่น้องคงเข้าใจนะ ว่าบางครั้งต้องขอกลับก่อน กลับเร็วกว่าเวลาอันควร
ชช่ายยยย..ครับ

ข่าวอะไรหรอครับที่ออกทีวี เล่าให้นู๋ฟังหน่อย
อยู่รูไง..ถึงไม่รู้ไรเลยอ้ะ :coolly-0010:

เบื่อรถครับพังอยู่นั้นแหละแม่.....ง
ใจเยงงงงง ครับ น้าเหวกเค้าปั้มรถเค้าจนสมบูรณ์แบบเลย แล้วเราจะยอมได้ไง อิอิอิอิอิอิอิ :coolly-0010:

ามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

โทดที พี่เก่ง มะวาน น้อง มะได้ไปงานอ่ะ ของที่สั่งไว้เลยไม่ได้ :coolly-0023::coolly-0023:

ทั้งปีเลยแก:coolly-0019:

ทั้งปีเลยแก:coolly-0019:

:coolly-0044:พึ่ง เข้า อยู่ ยัง ไม่ ถึง ปี เลย เพ่ เก่งงงง...... :coolly-0023:(เดวครบปีก่อน แล้วค่อย ชม เอ้ย!ด่า รวมยอด อิ อิ อิ .....5555++ ):coolly-0028::coolly-0028:

ใจ เย็นนนน ๆ ๆ .... โปรเก๋ ยังไม่ชินอีกหรออออออ.....:coolly-0046::coolly-0023:

งี้แหละครับเซฟิโร่

ต้องคอยเตรียมพร้อมรับมือ....กินข้าวลิงกลางทาง

เมื่อไม่กี่วันตาเอก890มาหาผมที่ระยองหลังจากโบกไม่โบกมือร่ำลากันจะกลับ กทม. เกิดไรขึ้นรู้ไม๊รถไปไม่รอดทำท่าไม่อยากจะกลับ พู่เล่ห์หน้าเครื่องตัวล่าง(1jz)วิ่งกระเด็นมาหน้ารถพร้อมเสียงแคร๊งๆๆ ผมก็ว่าทำไมมันไม่ไปวะเดินออกมาดูหน้ารถเห็นอะไรกลมๆดำๆอยู่ที่พื้นถนน นี่แหละครับเลยบอกมึงไม่ต้องกลับและวันนี้ยาววววว ผลจากใช้งานมานานมันหมดอายุ (ของเดิมมันเป็นสองชิ้นประกบด้วยอะไรซักอย่างคล้ายๆไฟเบอร์สีดำตรงกลางมันแตกออกแยกเป็นสองชิ้น แต่ไปซื้อมาเป็นของใหม่จะเป็นเหล็กชิ้นเดียว)เลยต้องวิ่งไปซื้อที่ระยองเชียงกงมา 1,200 ตามช่างมาใส่อีก 500 โดนไป 1,700 สบายใจไทยแลนด์ไป....นี่แหละครับประโยคที่ว่า."กินข้าวลิงกลางทาง"

แก้ไขล่าสุด:

สู้เค้าปิยะเหอะๆ

ขอโทดคับป๋าหนูตาลาย :coolly-0007:
เมาข้ามวันเลยหรอคุงเบียร์:coolly-0010:

ผมพึ่งมาอยู่พัทยา อยากจะร่วมก๊วนด้วยคนอ่ะครับ

ไม่ทราบว่าจะรังเกียจกันไหม :coolly-0033:

ผมพึ่งมาอยู่พัทยา อยากจะร่วมก๊วนด้วยคนอ่ะครับ

ไม่ทราบว่าจะรังเกียจกันไหม :coolly-0033:
ยินดีต้อนรับครับ..ชื่ออะไรครับ รถคันไหนลงมาให้ชมด้วยน่ะ จะได้เรียกถูก ทุกเย็นวันเสาร์จะมีเซฟจอดหน้าเดอะไทด์รีสอร์ทบางแสน กลุ่มเราจะจอดเป็นประจำ แวะเข้าไปทักทายได้เลยครับ..ผม สมยศครับ

เล่นรถเก่าต้องหมั่นดูแล..มีเมียแก่..ต้องหมั่นเอาใจ..โบราณว่า..

ยินดีครับ..ตามที่ป๋าคอร์นเฟิมเลยครับบบบ:coolly-0009: i love cefiro...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม