• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

กลับมาถึงบ้านโดยปลอดภัย เรียบร้อยครับ :coolly-0039:

ฝากบอกถึง พี่ๆ น้องๆ เซฟิโร่ทุกๆท่านทราบว่าตำรวจทางหลวงขอความร่วมมือมากับขนส่งจังชลบุรีให้มีการตั้งด่าน ตรวจจับความเร็วรวมถึงการเมาแล้วขับและตรวจเข้มรถทุกคัน มีหนังสือขอความร่วมมือมา ขอให้ทุกท่านขับรถด้วยความระมัดระวังนะ เซฟิโร่เป็นรถที่ถูกจับตามองที่สุด เพราะมีคดีอยู่ที่สำนักงานตำรวจแห่งชาติ รวมไปถึงรถยี่ห้ออื่นๆด้วยเช่นกัน ต้องเข้มงวดกับคนที่บ้านซะหน่อย...ไม่ได้การแล้วถ้าโดนไปถ้าจะแย่....:coolly-0044:

ยินดีครับ แต่ต้องขอความกรุณากับคุณตำรวจด้วยว่าให้สุภาพกับรถคันที่เรียกตรวจด้วย อย่าขึ้นมึง กู แม่ง อะไรอย่างนี้เป็นต้น และอย่าใช้ความรู้สึกส่วนตัวมาตัดสินถูกผิด คาดการณ์เอาเอง เหมาหมดว่าคนขับเซฟิโร่ต้องเป็นพวกกุ๊ยกันซะทุกคน แค่นี้ผู้ใช้รถก็จะมีความรู้สึกที่ดีต่อคุณตำรวจแล้วล่ะครับ

ช่วงนี้ กลางคืน หรือ กิจกรรมที่กลับดึกๆ ผมคงต้องงดออกงานช่วงระยะหนึ่ง ก็เนื่องจากข่าวเซฟขาวฝาดำต้องสงสัย ที่อาจเกี่ยวพันยาเสพติดที่มอเตอร์เวย์น่ะครับ เพราะสีรถผมมันตรงเลย เพราะมันเป็นเทรนด์นี้จริงๆ เกร่อมากสำหรับการแต่งรถสเตปนี้ ยังไงก็ขอปลอดภัยไว้ก่อนดีกว่านะ พี่น้องคงเข้าใจนะ ว่าบางครั้งต้องขอกลับก่อน กลับเร็วกว่าเวลาอันควร

ขอเพิ่มเติมมีหนังสือจากตำรวจ ขอตรวจสอบทะเบียนรถของนิสสันมาหลายคันอยู่เหมือนกัน แต่เป็นรถจากจังหวัดอื่นขอย้ายเข้ามาที่ชลบุรี....ไม่รู้ว่ามีอะไรกันไม่ได้อ่านหนังสือ

ก็คงเป็นคดีที่ออกทีวีนั่นแหละครับ ขอบคุณครับที่แจ้งข่าว

ผมคงได้อนุมัติเปลี่ยนสีก็คราวนี้แหละ อิ อิ

เมาจังมอเตอร์

ขอบคุณครับ พี่นงค์ ที่มีข่าวคราวมาเตือนกันผมว่าบอก คันสีเขียวอ่อนๆ คนขับเสียงดังๆก่อนเลย เพราะป้ายทะเบียนเห็นมาหลายปีแระ ไม่เคยติด บอกกี่ครั้งก็ไม่ติด ดื้อมากคนนี้ คราวก่อนโดนตำรวจจับ ผมก็เอาใบขับขี่ออกมาให้ ขับในงานโชว์ก็พาวเวอร์ซะงานมอร์เตอร์โชว์เค้าบอกว่าไม่ให้เบิร์นล้อท่อดัง ก็ทำ เสียมั้ยล่ะ... ฝากอบรมด้วยน่ะครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอบคุณ..พี่น้องทุกท่านที่ไปร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ โดยเฉพาะพี่เหวกสุดหล่อ นิสัยดีที่นำบล๊อกมาเปลี่ยนยางรถให้ผม ด้วยมือตัวเอง.ขอเสียงปรบมือดังๆให้พี่เหวกด้วยครับ..พรึบ..ๆ..ๆๆๆๆ.ขอบคุณจริงๆครับ..

ฝากบอกถึง พี่ๆ น้องๆ เซฟิโร่ทุกๆท่านทราบว่าตำรวจทางหลวงขอความร่วมมือมากับขนส่งจังชลบุรีให้มีการตั้งด่าน ตรวจจับความเร็วรวมถึงการเมาแล้วขับและตรวจเข้มรถทุกคัน มีหนังสือขอความร่วมมือมา ขอให้ทุกท่านขับรถด้วยความระมัดระวังนะ เซฟิโร่เป็นรถที่ถูกจับตามองที่สุด เพราะมีคดีอยู่ที่สำนักงานตำรวจแห่งชาติ รวมไปถึงรถยี่ห้ออื่นๆด้วยเช่นกัน ต้องเข้มงวดกับคนที่บ้านซะหน่อย...ไม่ได้การแล้วถ้าโดนไปถ้าจะแย่....:coolly-0044:
ขอบคุณครับพี่นงค์ที่เอาข่าวสารมาแจ้งให้ทราบกันอ่ะครับ...:coolly-0009: :coolly-0009:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอบคุณ..พี่น้องทุกท่านที่ไปร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ โดยเฉพาะพี่เหวกสุดหล่อ นิสัยดีที่นำบล๊อกมาเปลี่ยนยางรถให้ผม ด้วยมือตัวเอง.ขอเสียงปรบมือดังๆให้พี่เหวกด้วยครับ..พรึบ..ๆ..ๆๆๆๆ.ขอบคุณจริงๆครับ..
อ่าว...รถป๋ายางแตกเหรอครับ
เป็นไงกันบ้างอ่ะสนุกมั้ยอ่ะครับ
เีสียดายติดงานเลยไม่ได้ไปอ่ะ ลูกน้องเล่นชิงลาตัดหน้าไปซะก่อน
เมื่อคืนก็เลิกงาน 3 ทุ่ม แถมวันนี้กะพรุ่งนี้ต้องมาทำงานแทนลูกน้องอีก
เซ็งเลยอ่ะ พลาดทั้งมอร์เตอร์โชว์แล้วก็ควอเตอร์ไมล์เลยอ่ะ...:coolly-0041: :coolly-0041::coolly-0041:

หวัดดีครับ เมื่อวานหนุกมากมาย
ยังไงก็ฝากขอโทษพี่แขกแทนตาแบงค์ด้วยนะครับ
เมาแล้วรั่วประจำหวังว่าพี่คงฮานะครับ 555

ผมนึกออกแล้วว่าพี่เหวกหน้าเหมือนไคร
เหมือน ปูพันหน้า อ่ะครับ แต่ต้องให้พี่เหวกแกยิ้มนะ 555
ไปละทำงานก่อน

รอชมภาพคร๊า.....

เอาไว้ปีหน้าเจอกัล เสียดายไม่ได้ไป อิอิ

แวะมาทักทายชาวบางแสนน่ะค่ะ ขอบคุณสำหรับน้ำหวานเย็นๆเมื่อวานด้วยน่ะค่ะ อิอิ:coolly-0033:

ตาน้อง 960 ติดต่อไม่ได้ค้าบบบ...โทรกลับมาหน้อยเด้ออ

งานเข้าน่ะ:coolly-0027:

หวัดดีครับ เมื่อวานหนุกมากมาย
ยังไงก็ฝากขอโทษพี่แขกแทนตาแบงค์ด้วยนะครับ
เมาแล้วรั่วประจำหวังว่าพี่คงฮานะครับ 555
ไม่เป็นไรหรอกน้องอั้ม...ตาแขก ก็รั่วน้อยซะที่ไหนล่ะ..ขาประจำทุกที่ ทุกงาน ยกเว้นเวลาไม่ดื่ม..555+++

ก็คงเป็นคดีที่ออกทีวีนั่นแหละครับ ขอบคุณครับที่แจ้งข่าว

ผมคงได้อนุมัติเปลี่ยนสีก็คราวนี้แหละ อิ อิ

ข่าวอะไรหรอครับที่ออกทีวี เล่าให้นู๋ฟังหน่อย

รถพี่ยศเป็นไร จะออกงานทีไรมีเหตุทุกคราไป สงสัยรถมันจะตื่นเต้น

รอชมรูปสวยๆครับบบบบบบ

อย่าคิดมากนะครับเสียวๆนี้คือกลัวครับ555 จะไปขอแฟนแต่งงานครับ555เสียวกลัวเค้าไม่แต่งครับ

โรแมนติกสุดๆ

เสียววุ้ยยยยยย!!!!!!:coolly-0003:

โรแมนติกสุดๆ

เสียววุ้ยยยยยย!!!!!!:coolly-0003:

ผมเลิกเสียวแล้วเพ่5555:coolly-0033:

เบื่อรถครับพังอยู่นั้นแหละแม่.....ง

เบื่อรถครับพังอยู่นั้นแหละแม่.....ง

ใจ เย็นนนน ๆ ๆ .... โปรเก๋ ยังไม่ชินอีกหรออออออ.....:coolly-0046::coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม