• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พรุ่งนี้แล้วน่ะครับ...ท่านที่จะร่วมเดินทางไป งานมอร์เตอร์โชว์ เจอกันที่ปั้ม ปตท. ถนนสายบายพาสเมืองชล ก่อนถึงสะพานข้ามแยกบ้านบึง หรือมาจากระยอง สาย36 ข้ามสะพานร่วมกับสายบายพาส ก็ปั้มแรก ครับ เวลา บ่ายโมงตรง
ตอนนี้ มีผม พี่เหวก ตาแจ็ค ตาดิว ตาเอส(รอพรุ่งนี้อีก 30%)

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แล้วเจอกันครับ :coolly-0039:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แซ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด...............................ฟิ้ววววววววววววววววววว................................. :coolly-0034:

พรุ่งนี้แล้วน่ะครับ...ท่านที่จะร่วมเดินทางไปงานมอร์เตอร์โชว์ เจอกันที่ปั้ม ปตท. ถนนสายบายพาสเมืองชล ก่อนถึงสะพานข้ามแยกบ้านบึง หรือมาจากระยอง สาย36 ข้ามสะพานร่วมกับสายบายพาส ก็ปั้มแรก ครับ เวลา บ่ายโมงตรง
แง้ๆๆๆ...หนูไปไม่ได้อ่ะติดงานอ่ะ
ลูกน้องชิงลาก่อน 2 วันซ้อนเลยอ่ะ
เลยกระดิกไปใหนไม่ได้เลยอ่ะ...เซ็งเป็ดเลยอ่ะ:coolly-0036: :coolly-0036:

พรุ่งนี้แล้วน่ะครับ...ท่านที่จะร่วมเดินทางไป งานมอร์เตอร์โชว์ เจอกันที่ปั้ม ปตท. ถนนสายบายพาสเมืองชล ก่อนถึงสะพานข้ามแยกบ้านบึง หรือมาจากระยอง สาย36 ข้ามสะพานร่วมกับสายบายพาส ก็ปั้มแรก ครับ เวลา บ่ายโมงตรง
ตอนนี้ มีผม พี่เหวก ตาแจ็ค ตาดิว ตาเอส(รอพรุ่งนี้อีก 30%)

ซวยแล้วครับป๋า ไอ้ 30% ที่เหลือมันทำพิษแล้ว
ไปไม่ได้แล้วอ่ะ ถ้ามีโอกาสกระดิกตัวได้จะรีบตามไปนะครับ...:coolly-0036: :coolly-0036:

โฮ ก็ไม่นานนะ 2-3วันเอง
มาอีกที มา5-6หน้า
ไม่มีคำตอบ คำถาม
รู็้แต่ว่าคิดถึง
ทุกคนครับ:coolly-0005:

วันก่อน น้าจิ๊กมาอุดร
เลยไปรับส่งทำธุระ

เล่าเรื่อง ที่ไปเที่ยวเกาะ มันมาก
ไงรักษาตัวกันด้วยผมสบายดี ครับ
ว่างๆก็มีพี่ๆแถวๆบ้านเอารถมาทำแก้เหงาไป ไว้เจอกันครับ:coolly-0026:

ไฟล์แนบ

56.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29
    58.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 28
    36.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29
แก้ไขล่าสุด:

ตามมา อ่านอีกกระทู้ อิอิ:coolly-0044:

พรุ่งนี้แล้วน่ะครับ...ท่านที่จะร่วมเดินทางไปงานมอร์เตอร์โชว์ เจอกันที่ปั้ม ปตท. ถนนสายบายพาสเมืองชล ก่อนถึงสะพานข้ามแยกบ้านบึง หรือมาจากระยอง สาย36 ข้ามสะพานร่วมกับสายบายพาส ก็ปั้มแรก ครับ เวลา บ่ายโมงตรง

กี่โมงครับๆๆๆ พี่ครับ

อยากไปด้วยจัง.....ไปดูพริตตี้ อิอิ

อยากไปด้วยจัง.....ไปดูพริตตี้ อิอิ
ตัวปลอมแหงๆ 5555555

อย่าลืม ถ่ายรูป สวยๆ มาฝากบ้างนะคร๊า....

พรุ่งนี้เจอกันนะคับ พี่น้อง

พรุ่งนี้เจอกันนะคับป๋า

เจอการค๊าบบบ

ผ่านทางไหนบ้างครับ

เซฟ ไม่เส็ด จริงๆๆอ่ะ เอา 200 ปายได้ป่ะ โครตเซ็งอ่ะ เซ็งจริงๆๆๆ:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:
:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:
:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:
:coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006:
:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม