• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เวอร์ไปป่าวครับน้าเหวก....:coolly-0019::coolly-0019:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

55555555+ ขนาดนั้นเลยพี่เหวก

เวอร์ไปป่าวครับน้าเหวก....:coolly-0019::coolly-0019:

ก็บอกแล้วไง "โกโก้กลัว" :coolly-0010: :coolly-0010: เลยจะหาเรื่องเปลี่ยนสีซะงั้น :coolly-0010: :coolly-0044:

อย่าคิดมากไปเลยพี่นงค์ เพราะถ้ามีพี่ก็ต้องเลี้ยง เปงแบบนี้ก็ดีแล้ว อยากไปไหนก็ได้ไป อยากทำอะไร ก็ได้ทำ เด่วถ้ามี ก็จะรู้ พี่ก็เลี้ยงลูกไป ส่วนลุงแขกมาว เหมือนเดิม :coolly-0006:
ตกลงกันไว้ว่าถ้ามีลูก พี่ไม่เลี้ยงเค้าจะเป็นคนเลี้ยงเองแต่ถ้าถึงตอนนั้นไม่รู้เหมือนกันว่าจะเป็นงัย คงจะเป็นอย่างที่เบนซ์บอกแน่ๆ:coolly-0044:

เปลี่ยนรูปส่วนตัวดีก่า "โกโก้กลัว" โดนวิอ่ะ :coolly-0010: :coolly-0045: :coolly-0046:
รถพี่เหวกนี่ ถ่ายรูปขึ้นกล้องดีเนอะ..ดูยังไงก็สวย ตอนท้ายผม กะตาแจ๊คเอารถเข้าไปในสนามขอถ่ายรูปเก็บไว้เป็นที่ระลึก แบบเดี่ยวๆแหมเสียดายไม่น่ารีบกลับ ใจผม ไม่อยากให้กลับเลย กะว่าแดดคล้อยๆ จะเอารถพวกเราไปถ่ายแล้วทำปฏิทินตั้งโต๊ะไว้เป็นที่ระลึก แต่เห็นเด็กอ้อน..ก็เกรงใจ แค่มากันน้อยก็รู้สึกเกรงใจจะแย่ เพราะดูพี่เหวกไม่สนุก...ไม่เป็งไร โน๊ะ..มอร์เตอร์โชว์เราไปซิ่งกันใหม่ ตอนนี้มี4คันแระ ท่านอื่นๆไม่รุใครจะไปมั่ง ไงก็แจ้งมาน่ะครับจะได้นัดเวลาเดินทางและจุดนัดหมายกัน..

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ครับ..เราให้ความร่วมมือกับเจ้าหน้าที่เป็นอย่างดี..ครับ คันขาวยูราสหล่อๆ คนขับนิสัยดีครับมีงานทำเป็นหลักฐานมั่นคง.ระดับหัวหน้าเลยเชียว ส่วน.สีอื่นๆไม่มีปัญหาครับ(สายตำรวจมาส่องในนี้ประจำพวกเราให้ความร่วมมือหน่อยน่ะ)

ผมก็เสียดายเหมือนกัน ขากลับออกมาเจอน้าแจ็ค ยังอยากจะวนกลับไปอยู่เชียว แต่เด็กอ้อนอยากกลับง่ะ เลยต้องขอตัว

วันศุกร์เจอกันรับป๋า :coolly-0039: ผมออกจากที่ทำงานประมาณ เที่ยงนิดๆอาจไปแวะหาป๋าที่ร้านก่อน

พี่ยศ What/'/s time for our date in the evening?

ตามป๋ายศ ติดเลย ไม่ต้องกลัว

ร้อนๆเด็กจะไม่สบายตัวแต่เค้าบอกเราไม่ได้
คร๊า....ไว้จะลองทำดู.....กล้าๆกลัวๆ มีลูกคนนึงนี่ ยุ่งไปหมด....555 หนุกดี เหมือนกัล อะไรที่ไม่เคยทำก็ได้ทำ อะไรที่ไม่ห่วง ก็ทำให้ห่วง :coolly-0023:
ไม่เกี่ยว ของพี่กลางวันพัดลม กลางคืนแอร์ มาตลอด ไม่เห็นเป็นไร...เด็กเค้ามีพัฒนาการการปรับตัว..เชื่อเหอะ ถ้าไม่เปิดเลย..เด๋วเค้าไม่คุ้น จะปรับตัวไม่ได้ กลายเป็นแพ้อากาศ..น่ะ..ลองดู..ถ้าไม่เวิร์ค ค่อยปรับใหม่..อิ.อิ
ตอนนี้กลัวไปหมด จะทำอะไรแล้ว นึกไปสารพัดเรื่อง :coolly-0036:
ตกลงกันไว้ว่าถ้ามีลูก พี่ไม่เลี้ยงเค้าจะเป็นคนเลี้ยงเองแต่ถ้าถึงตอนนั้นไม่รู้เหมือนกันว่าจะเป็นงัย คงจะเป็นอย่างที่เบนซ์บอกแน่ๆ:coolly-0044:
555 มานเปงเรื่องปกติ :coolly-0005: อย่าไปซีเรียส แต่มีลูกคนนึง เราลืมหมดเลยน่ะ อะไรทุกอย่าง เราจะเปงห่วง เค้าคนเดียวเพราะเรารักเค้ามาก ส่วนสามีหรอ ก็ห่วงน้อยลงหน่อยแต่ก็ยังห่วงมั่ง เเต่เพราะมีลูกอะไรก็ลูกหมดแหละ ไม่เชื่อลองดู คร๊า สนุกสนานมากมาย แต่เหนื่อยหน่อย มีความสุข น่ะ:coolly-0007: :coolly-0009:

ผมก็เสียดายเหมือนกัน ขากลับออกมาเจอน้าแจ็ค ยังอยากจะวนกลับไปอยู่เชียว แต่เด็กอ้อนอยากกลับง่ะ เลยต้องขอตัว

วันศุกร์เจอกันรับป๋า :coolly-0039: ผมออกจากที่ทำงานประมาณ เที่ยงนิดๆอาจไปแวะหาป๋าที่ร้านก่อน
ครับ..จะได้ไปด้วยกัน..ตาแจ็คอีกคัน..นัดตาดิว ระหว่างทาง

ลูกหลับยังอะคับเจ๊....ไม่ได้ไปนั่งที่ร้านสะทีว่าจะไปหลายทีแระ
ร้านอยู่ตงหน้ามอบูรเลยปะคับ:coolly-0043:

ช่ายค่ะ อยู่หน้ามหาลัย เลย แต่ช่วงนี้ หยุดยาวค่ะ มีแต่แม่ไปขายแทน เพราะตอนนี้ ต้องเลี้ยงน้อง อยู่บ้าน แหละดูแลตัวเองหลังคลอดให้เรียบร้อยก่อน คงหยุดยาวหน่อย แต่เด่ว เปิดเทอมคงจะไปขายแล้วล่ะ พอดีก็มาหาเนื้อคู่ หน้ามหาลัย ได้เลย เพราะเปิดเทอมแล้ว อิอิ :coolly-0026:

ช่ายค่ะ อยู่หน้ามหาลัย เลย แต่ช่วงนี้ หยุดยาวค่ะ มีแต่แม่ไปขายแทน เพราะตอนนี้ ต้องเลี้ยงน้อง อยู่บ้าน แหละดูแลตัวเองหลังคลอดให้เรียบร้อยก่อน คงหยุดยาวหน่อย แต่เด่ว เปิดเทอมคงจะไปขายแล้วล่ะ พอดีก็มาหาเนื้อคู่ หน้ามหาลัย ได้เลย เพราะเปิดเทอมแล้ว อิอิ :coolly-0026:

:coolly-0005:แหมเจ๊เบนส์รู้ใจจิงๆเปิดเทอมมะไหร่ส่งข่าวในนี้เลยนะคับ
จะบึ่งจากกุงเทพ:coolly-0034:ไปอย่างไม่ชักช้า555

ครับ..จะได้ไปด้วยกัน..ตาแจ็คอีกคัน..นัดตาดิว ระหว่างทาง

ตาเบียร์ที่งาน.....แอ๊
รถไม่มีแต่นัวไปเรื่อย
:coolly-0023:

:coolly-0005:แหมเจ๊เบนส์รู้ใจจิงๆเปิดเทอมมะไหร่ส่งข่าวในนี้เลยนะคับ
จะบึ่งจากกุงเทพ:coolly-0034:ไปอย่างไม่ชักช้า555
เก็บอาการหน่อยเน้อ อย่านอกหน้า อิอิ :coolly-0028: ( เบนซ์อย่างเดียวก็พอ ยังไม่แก่ หึหึ) :coolly-0015:

คันนี้คุ้นมั้ยครับแต่มาเที่ยวโคราชบ่อยมาก:coolly-0010:

ไฟล์แนบ

• ปาปาย่า 027 (Small).jpg
    ปาปาย่า 027 (Small).jpg
    33.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29

คับๆๆๆ พี่ยศ พี่เหวก จะเจอกันที่ไหน ก้อบอกคับบ :coolly-0034::coolly-0023:

ยาวไป ยาวไป :coolly-0034:

เห็น นศ. แต่ละคนแล้วปวดตับ :coolly-0044: :coolly-0009:

เห็น นศ. แต่ละคนแล้วปวดตับ :coolly-0044: :coolly-0009:
นี่ก็อีกคน เห็นนักศึกษาไม่ได้เลย
อาการออกทุกทีเลยอ่ะ...:coolly-0045: :coolly-0045:

หึหึ...........

ยาวไป ยาวไป :coolly-0034:
จะได้ไปป่าวหว่า...อิอิอิ:coolly-0043: :coolly-0043:
ลุ้นจนนาทีสุดท้ายขอดูงานก่อนนะครับ
ช่วงนี้งานกะลังเข้าอ่ะ แต่ใจนะไปด้วยกว่า 70 % แล้วอ่ะ
ลุ้นต่ออีก 30 % ที่เหลือว่างานจะเข้าหรือเปล่า...:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม