• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0033:เพิ่งจะมีเวลาเข้ามาดูเวป...ก็อ๊อตเค้าบอกให้มีน้องมาให้เล่นกันเร็วๆ กลัวจะไม่ทัน เก่ง-เบ้นซ์ เค้าก็เลยไม่ค่อยว่างเข้ามาอ่านแต่ก็ไม่ทันแล้วล่ะ คงอีกนานเพราะสามีเมาแล้วหลับตลอด วันเกิดภรรยามากระซิบบอกว่าคืนนี้จะให้ของขวัญพิเศษพอถึงบ้านเราไปอาบน้ำเข้าห้องอีกที สามีสุดที่รักเข้าเฝ้าพระอินทร์ซะงั้น....ก็เลยกราบที่หน้าอกเหมือนที่ทำทุกคืนแล้วก็นอน:coolly-0032:
อย่าคิดมากไปเลยพี่นงค์ เพราะถ้ามีพี่ก็ต้องเลี้ยง เปงแบบนี้ก็ดีแล้ว อยากไปไหนก็ได้ไป อยากทำอะไร ก็ได้ทำ เด่วถ้ามี ก็จะรู้ พี่ก็เลี้ยงลูกไป ส่วนลุงแขกมาว เหมือนเดิม :coolly-0006:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันนี้ไปเทีายวเกาะเต่าแล้วครับกะว่าจะไปสระโสดที่นั้น. อิอิอิ โอ้ยเสียวๆๆ:coolly-0001:

อย่าคิดมากนะครับเสียวๆนี้คือกลัวครับ555 จะไปขอแฟนแต่งงานครับ555เสียวกลัวเค้าไม่แต่งครับ

ขอบคุณสำหรับทุกๆคำอวยพรที่ให้มาค่ะ...และก็น้องๆที่มาฉลองด้วยกัน...จริงๆแล้วแค่ทานข้าวธรรมดาเลยไม่ได้บอกใคร...ขอบคุณอีกครั้งนะคะ...เซฟบางแสนน่ารักและก็อบอุ่นเสมอ...แต่ไม่อุ่นเท่าอกของ a31750 ...รึเปล่า..:coolly-0001:

อะว๊าววๆๆๆๆๆ:coolly-0031::coolly-0031:

อย่าคิดมากนะครับเสียวๆนี้คือกลัวครับ555 จะไปขอแฟนแต่งงานครับ555เสียวกลัวเค้าไม่แต่งครับ

โห่ๆๆๆ.....ฮิ้วววว...โห่รอข่าวดีจากตาเก๋..จาสละเสียว..เอ้ยสละโสดแล้ว..อิอิ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แบบว่ามาทักทายวันเหงาๆค่ะ

เหงามากมั๊ยจ๊ะตะเอง...:coolly-0031:

แบบว่ามาทักทายวันเหงาๆค่ะ[/QUOTE เหงาก้อต้องงงงงงง....เมา....ซิครับบบบบบบบบบบบบ :coolly-0010:
อี๋...พวกขี้เหล้าเมายา..ชิชิ

ถ้าพี่ไม่รังเกียจเสื้อของผมโยนใส่
เครื่องซักผ้าให้ทีไม่งั้นคันแย่เลยพุ่งนี้:coolly-0033::coolly-0033:

คงจะซักไม่ทันแน่ เพราะเสื้อปักเสร็จพรุ่งนี้เช้า ใส่ไปเลย..ไม่คันหรอก ใครๆเค้าก็ใส่กัน..555

ช่ายยย..ของป๋มตั้งแต่ได้มายังมะได้ซักเลยอะ..อิอิ:coolly-0031:

ปล..ทำงาน งก งก งก :coolly-0011:

วันนี้เงียบเหงา....

ไปเที่ยวการ กลับมาหรือยังเอ่ยยย!! รอชมภาพ อยู่คร๊า.....

เหอๆๆๆๆ ป๋าพูดซะน่ากลัว

อือ ทำรถท้างงงงงงงวัน

ช่าย.....พี่ยศ พูดซะน่ากลัว.....แต่จริงๆ ทุกวันนี้ มานไม่มีอะไรให้น่ากลัวน่ะ อะไรจะเกิด ก็ต้องเกิด เราต้องยอมรับมัน หรือว่าฝ่าฟันอุปสรรค ไปให้ได้ วันเวลาเท่านั้น จะทำให้ทุกอย่างดีขึ้นเอง

เลี้ยงลูกทั้งวันเหมือนกัลลล...... อิอิ

วันหลังจะแวะไปบ้านพี่ยศอีก
ตงทางขึ้นแหล่มเลย....
ขอบคุนพี่คับสำหรับวันนี้
หนุกคับหนุก

ปล เอากันชนแบปในลายเซ็นน้องอะพี่จะหล่อมากเลย

แก้ไขล่าสุด:

ฝันดีทุกคนค้าบบบบ

ฝันดีทุกคนค้าบบบบ
อ้าว ..... กลับมาถึงนนทบุรีแล้วหรือคับ ที่งานเปงไงบ้างอ่ะ หนุกป่ะ:coolly-0010:

เหอะๆๆๆๆ...

มารอชมภาพครับ...:coolly-0039::coolly-0039:

หวัดดีชาว cef-thai ยามเช้าครับ
มารอชมภาพสวยครับ...อิอิอิ:coolly-0039: :coolly-0039:

อ้าว ..... กลับมาถึงนนทบุรีแล้วหรือคับ ที่งานเปงไงบ้างอ่ะ หนุกป่ะ:coolly-0010:

หมดแรงเลยย:coolly-0023:

ยังไม่ว่างครับวันนี้งานเข้าทั้งวัน..รอนีสสสสสส..นึง

มารอชมภาพครับ...:coolly-0039::coolly-0039:
แอบไปต่อที่ไหนอีกล่ะ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม