• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โอ๊ยยยๆ ตกข่าว HBD ย้อนหลังด้วยคร๊า.......เปงแม่ลูกอ่อน มานยุ่งไปหมด น้องเพิ่งออกจากโรงพยาบาลด้วย ไม่ค่อยสบายนิดหน่อย แง๊แง......เหนื่อยยยยจังเนาะ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

โหเดี๋ยว นี้ กลุ่มเรางานเยอะเน๊อะ:coolly-0003:
ก๊ะ นึกว่าดาราเฮอะ:coolly-0046:
ปล.ไครมีรูปน้อง เกรช ของคุณพ่อเก่ง-คุณแม่แบนซ์ มั่ง
อยากเห็นหลานอะชิ
อิดฉา อ่ะดิ ว่าแต่จะมีมะไหร่มั้งล่ะ ( ถ้ามีน่ะเหนื่อยยยยยยโคตต แต่ก็มีความสุขน่ะ) เฮ้อออ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โอ๊ยยยๆ ตกข่าว HBD ย้อนหลังด้วยคร๊า.......เปงแม่ลูกอ่อน มานยุ่งไปหมด น้องเพิ่งออกจากโรงพยาบาลด้วย ไม่ค่อยสบายนิดหน่อย แง๊แง......เหนื่อยยยยจังเนาะ

สู้ๆ ครับ..เหนื่อยหน่อย..แต่ก็มีความสุขน่ะ..คนไม่มีไม่รู้หรอก..ความรู้สึกนี้เป็นอย่างไร..

แก้ไขล่าสุด:

ซา หวาด เด ...

ชาวบางแสน ทุกๆคน

คิดถึง

...เอก...

นั่นมัน

A อาไรฟ๊ะ? 2528

ของน้องเบียร์ อ่ะ

งง...

..แตงโม..

555+:coolly-0043:

วันอาร์ทิตย์ที่ 28 มีนาคม 53 นี้ เวลารวมตัวกันที่สนามพีระ 10 .00 น. เป็นต้นไปยาวไปเรื่อยๆแบบการจัดงานก็คล้ายๆกับที่เรามางานมอร์เตอร์โชว์ที่แปซิฟิคปาร์ คือ แจ้งจำนวนรถที่เข้าจอด เค้าจะได้จัดเตรียมที่ไว้ให้ โดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ แล้วมีเล่นเกม กิจกรรมต่งๆ มีของรางวัลให้..ได้ฮากันแน่ และรถทุกคันจะได้เข้าไปจอด ในสนามแข่งรวมกันทุกคลับเพื่อบันทึกภาพ การรวมตัวครั้งยิ่งใหญ่ไว้เป็นเกียรติประวัติ ของสนาม
ส่วนเรื่องการลงแข่งหากคลับใดต้องการลงเซอกิต ก็รวมๆตังกันมา คลับละ 12,000 บาท โดยสามารถวิ่งได้ ถึง30 คันเฉลี่ยก็คันละ300 วิ่งกัน6-8 รอบ แข่งกันในกลุ่มของตัวเอง ทางสนามโดยคนที่ทำเวลาได้ดีที่สุด เป็นผู้ชนะ ทางสนามมีถ้วยรางวัล และของแจกให้ สนมั้ย ถ้าสนจะแข่งต้องลงชื่อส่งรายชื่อภายใน15 มีนาคมนี้ ถ้าไม่แข่งก็ไปจอดโชว์ฟรี กรุณาลงชื่อได้ครับ
1 A31623 สมยศ
2 A31715 พี่เหวก
3 A31957 เอส
4 A31478 เก่ง
5 A311096 ดิว
6 A31849 ป้อง
7 A2528 น้องเบียร์
8 A31789 น้องแป๊บ(ลงแข่ง)
9 A31355 หนึ่ง
10 A31747 แป้น
11 A31756 น้อง
12 A31740 เก่ง/เบ็นซ์
13 A31742 จิ๊กซ่า
14 A31750 แขกบ้า
15 A31956นะคุง
16 A31958 ตุ้ม
17 A31960 น้องRB25
18 A31875 น้อย
19 A31933 สุภาพ (เปี๊ยก) รอเรล
20 A31753 อ๊อตโต้ UZ
21 A31744 มาร์เจโบ

วันอาทิตย์ ที่28 นี้ จุดนัดหมายคือ ปั้มเชล ถนนสายระยอง กระทิงลาย ถ้ามาจากชล หรือกทม. มอร์เตอร์เวย์ถนนสาย 36 ถึงแยกต่างระดับที่จะไประยอง ขวามากระทิงลาย ตรงไปพัทยา เลี้ยวซ้ายไปทางสนามพีระเซอกิจ ปั้มแรก คือ ปั้มเชล เรานัดเจอกันที่นี่ เวลา 9.00 น. น่ะครับ ไม่เข้าใจ โทร 081-9458622 ..
ใส่เสื้อสีขาวชมรมน่ะครับเพื่อความพร้อมเพรียง[/QUOTE]
พร้อมกันยังครับ

อิดฉา อ่ะดิ ว่าแต่จะมีมะไหร่มั้งล่ะ ( ถ้ามีน่ะเหนื่อยยยยยยโคตต แต่ก็มีความสุขน่ะ) เฮ้อออ
เป็นไงบ้างครับคุณพ่อมือใหม่...อิอิอิ:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:

ใส่เสื้อสีขาวชมรมน่ะครับเพื่อความพร้อมเพรียง
พร้อมกันยังครับ[/QUOTE]
รับทราบครับผ๊ม...:coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009:

เสาร์นี้ก็ซักซ้อมความเข้าใจกันก่อนที่หน้าเดอะไทด์เวลาเดิม

พร้อมกันยัง
พร้อมแล้วคร๊าบบบบบ
แต่ยังไม่ได้ล้างรถเลยอ่ะ 2 อาทิตย์แล้วอ่ะ
วันนี้บรรยากาศก็อึมครึมอีกแล้ว แล้วฝนมันจะตกมั้ยนี่
ไว้ล้างตอนเช้าวันอาทิตย์ก็ได้เนอะ จะได้หล่อๆหน่อย..อิอิอิ:coolly-0009: :coolly-0009:

ยังไม่พร้อมครับ... ไม่มีเวลาไปทำรถเลย :coolly-0029:

..............................ทำไงดี รถจะเสร็จทันมั้ยเน้ออ

สู้ๆ ครับ..เหนื่อยหน่อย..แต่ก็มีความสุขน่ะ..คนไม่มีไม่รู้หรอก..ความรู้สึกนี้เป็นอย่างไร..
ช่ายยย.......เลย :coolly-0005::coolly-0005: พี่ยศ พูดถูก แต่บางครั้ง อยากมีกำลังใจบ้าง แต่มานก็ช่างมีน้อยเหลือเกิน แต่ก็ทนเพื่อลูก ทุกๆเรื่อง เปงแม่ต้องอดทนมากๆ :coolly-0022:

ไม่รู้จะได้ไปป่าว.......ท่าทางไม่น่าได้ไป แง๊แง๊....... - - เศร้าจริง พอมีตัวเล็ก ทำอะไรไม่ได้เหมือนเดิมแล้ว เเต่เด่วโตก่อนเถอะ จะพาไปแน่ รออีกหน่อย อิอิ ช่วงนี้ทำอาไรต้องนึกถึงตัวเล็ก อย่างเด่วเลย.....เปงห่วง

ไม่รู้จะได้ไปป่าว.......ท่าทางไม่น่าได้ไป แง๊แง๊....... - - เศร้าจริง พอมีตัวเล็ก ทำอะไรไม่ได้เหมือนเดิมแล้ว เเต่เด่วโตก่อนเถอะ จะพาไปแน่ รออีกหน่อย อิอิ ช่วงนี้ทำอาไรต้องนึกถึงตัวเล็ก อย่างเด่วเลย.....เปงห่วง

แล้วเจ้าตัวใหญ่นี่ตัดหางปล่อยวัดไปเลย ชิมิ..อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

นั่นมัน

A อาไรฟ๊ะ? 2528

ของน้องเบียร์ อ่ะ

งง...

..แตงโม..

555+:coolly-0043:
อาทิตนี้ไปพีระกะเค้าป่าวเนี่ยตาเอก

เสาร์นี้ก็ซักซ้อมความเข้าใจกันก่อนที่หน้าเดอะไทด์เวลาเดิม

ของป๋มยังมะชัวเลยอะคับ..งานมาทั้งเสาร์-อาทิต:coolly-0022:

ช่ายยย.......เลย :coolly-0005::coolly-0005: พี่ยศ พูดถูก แต่บางครั้ง อยากมีกำลังใจบ้าง แต่มานก็ช่างมีน้อยเหลือเกิน แต่ก็ทนเพื่อลูก ทุกๆเรื่อง เปงแม่ต้องอดทนมากๆ :coolly-0022:

อืมนะ..พอมีลูกแล้วรู้เลยว่าแม่เราลำบากขนาดไหน...กลางคืนนี้แทบมะได้นอน..สมัยนี้ยังดีนะมีแพมเพิส..เปงมะก่อนต้องซักผ้าออมทุกวัน..ยังมะได้เหงหลานตัวเป็นๆเลย...ว่างจาแวะไปนะคร๊าบบ

รอให้โตกว่านี้ก่อนแล้วค่อยออกงานเถอะ ยังเล็กไปน่ะ ต่อไปแล้วจะรู้ว่ามันลำบากแค่ไหน เวลาจะออกไปไหนแต่ละที ต้องคิดแล้วคิดอีก ต้องปรับการใช้ชีวิตประจำวันใหม่หมดเลยน่ะ ค่อยๆปรับไปนะ

แล้วเจ้าตัวใหญ่นี่ตัดหางปล่อยวัดไปเลย ชิมิ..อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:
อ่ะน่ะ ไำม่ขนาดนั้นหรอก อยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ แหละความเข้าจัยไว้ใจ เชื่อใจ เท่านั้น อะไรจะเกิดก็ต้องเกิดแล้วเเต่จะเลือกชีวิตครอบครัวอยากได้แบบไหนก็จัดกันทำกัน เพราะตอนนี้หนูต้องลูกอย่างเด่ว เพราะเค้ายังเล็กอยู่ อะไรก้อต้องลูกเนอะ คนมีลูกถึงเข้าจัย แล้วยิ่งเปงแม่ด้วย ห่วงๆ ทุกอย่าง :coolly-0022::coolly-0005:
รอให้โตกว่านี้ก่อนแล้วค่อยออกงานเถอะ ยังเล็กไปน่ะ ต่อไปแล้วจะรู้ว่ามันลำบากแค่ไหน เวลาจะออกไปไหนแต่ละที ต้องคิดแล้วคิดอีก ต้องปรับการใช้ชีวิตประจำวันใหม่หมดเลยน่ะ ค่อยๆปรับไปนะ
ถูกต้องเลย เวลาจะไปไหนที ต้องเปลี่ยนเวลาใหม่ พอเราทำเตรียมอะไรเส็ด ก้อต้องมาเตรียมให้ลูกต่อ มานก็ยุ่งๆดี แต่ก็สนุก เพราะอยากทำอะไรด้วยตัวเอง ไม่ชอบให้คนอื่นช่วยแหละรบกวนคนอื่น เลยเหนื่อยอยู่คนเดียวเลย แต่มีความสุข ไม่ค่อยได้หลับได้นอน:coolly-0022::coolly-0005::coolly-0013:

แก้ไขล่าสุด:

อืมนะ..พอมีลูกแล้วรู้เลยว่าแม่เราลำบากขนาดไหน...กลางคืนนี้แทบมะได้นอน..สมัยนี้ยังดีนะมีแพมเพิส..เปงมะก่อนต้องซักผ้าออมทุกวัน..ยังมะได้เหงหลานตัวเป็นๆเลย...ว่างจาแวะไปนะคร๊าบบ
คร๊า....มาเลย ยินดีต้อนรับ เหอะๆ ถูกเลยผ้าอ้อมเนี๊ยซักทุกวัน ตากทุกวัน แต่ยังดียังมีแพมเพิส ก็ใส่มั้งเวลาออกไปไหน แล้วก็ใส่ช่วงดึก จะได้ไม่ยุ่งมาก :coolly-0007::coolly-0007:

คนนี้รู้จริง..ประสบการณ์จริง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม