• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มารอดูอีกคน.....งุงิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อากาศร้อนจัง.......

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อากาศร้อนจัง.......
ติดแอร์ซิจ๊ะ..สงสารตัวเล็ก

ติดแอร์ซิจ๊ะ..สงสารตัวเล็ก
ติดแล้ว คร๊า..... แต่เปิดไม่ได้.....เค้าไม่ให้อยู่แอร์.....เพราะเค้ายังเล็ก :coolly-0041::coolly-0041: เด่วร้อนไป เด่วหนาวไป เหอะๆๆ....:coolly-0011:

ติดแล้ว คร๊า..... แต่เปิดไม่ได้.....เค้าไม่ให้อยู่แอร์.....เพราะเค้ายังเล็ก :coolly-0041::coolly-0041: เด่วร้อนไป เด่วหนาวไป เหอะๆๆ....:coolly-0011:
ไม่เกี่ยว ของพี่กลางวันพัดลม กลางคืนแอร์ มาตลอด ไม่เห็นเป็นไร...เด็กเค้ามีพัฒนาการการปรับตัว..เชื่อเหอะ ถ้าไม่เปิดเลย..เด๋วเค้าไม่คุ้น จะปรับตัวไม่ได้ กลายเป็นแพ้อากาศ..น่ะ..ลองดู..ถ้าไม่เวิร์ค ค่อยปรับใหม่..อิ.อิ

มารอดูอีกคน.....งุงิ

ลูกหลับยังอะคับเจ๊....ไม่ได้ไปนั่งที่ร้านสะทีว่าจะไปหลายทีแระ
ร้านอยู่ตงหน้ามอบูรเลยปะคับ:coolly-0043:

:coolly-0043:

ลูกหลับยังอะคับเจ๊....ไม่ได้ไปนั่งที่ร้านสะทีว่าจะไปหลายทีแระ
ร้านอยู่ตงหน้ามอบูรเลยปะคับ:coolly-0043:
ไปตอนนี้ก็เจอแต่แม่ แม่น้องเบนซ์อ่ะนะ :coolly-0033:

งงไรคับท่าน
:coolly-0046:

ตามป๋ายศ ติดเลย ไม่ต้องกลัว

ร้อนๆเด็กจะไม่สบายตัวแต่เค้าบอกเราไม่ได้

หวัดดียามเช้าวันอังคารครับผม
เมื่อคืนใครดูข่าว 3 มิติ บ้างอ่ะครับ
cefiro แจ้งเกิดอีกแล้วครับท่าน
แต่เสียดายมันเป็นทางด้านลบอ่ะ
ลองไปติดตามข่าวกันดูนะ
รถใครที่สีขาวฝากระโปรงดำก็ระวังระวังกันหน่อยนะครับ...:coolly-0025: :coolly-0025:

รายงานตัวยามเช้าครับผม...:coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009:

ทำงานๆๆๆๆ ใกล้หยุดยาวแล้ว

อืมมมม จำเลยสังคม เบื่อ....

สวัสดีครับ
ใกล้จะถึงวันโชว์แล้วสินะ :coolly-0010:

หวัดดียามเช้าวันอังคารครับผม
เมื่อคืนใครดูข่าว 3 มิติ บ้างอ่ะครับ
cefiro แจ้งเกิดอีกแล้วครับท่าน
แต่เสียดายมันเป็นทางด้านลบอ่ะ
ลองไปติดตามข่าวกันดูนะ
รถใครที่สีขาวฝากระโปรงดำก็ระวังระวังกันหน่อยนะครับ...:coolly-0025: :coolly-0025:

บอกตามตรงอยากจะเปลี่ยนสีแล้วเนี่ย โดนเรียกตลอดเลย เกร่อมากมายขาวฝาโปรงดำ
แถมอย่างที่บอกที่ทำไม ตร.เค้าถึงเรียกแต่เซฟตรวจ มันมีปลาเน่าตัวนึง ทำให้วงการรถแต่งมัวหมอง มีแต่ด้านลบ :coolly-0018: :coolly-0020: :coolly-0028:

ไม่แน่จะตัดใจขายทิ้งแล้วเนี่ย.... :coolly-0028:

เปลี่ยนรูปส่วนตัวให้เห็นเต็มๆไปเลย จะได้รู้ว่ารถใครเป็นรถใคร กลัวโดนวิสามัญ 555+
ถ้า ตร.เรียกก็ให้ความร่วมมือจอดให้ตรวจดีๆนะครับ เมาไม่เมาก็ว่ากันไป แต่ส่วนใหญ่ตอนนี้ตรวจยา กับ อาวุธ (กำลังดังเลย เซฟิโร่ :coolly-0017:) ถ้าหนีโอกาสโดนล่อเป้ามีสูงนะครับ

บอกตามตรงโกโก้กัววววววว :coolly-0010:

ปล.ตำรวจเข้ามาดู มาเช็คอยู่นะครับ(จริงๆ) พอดีเพื่อนแจ้งข่าวมา

เปลี่ยนรูปส่วนตัวดีก่า "โกโก้กลัว" โดนวิอ่ะ :coolly-0010: :coolly-0045: :coolly-0046:

55555555+ ขนาดนั้นเลยพี่เหวก

อ่านะ....จัดไป...แต่ขออย่างนึง อย่าเหมารวมนะครับ คนดีแต่งรถก็มีเยอะแยะไปครับ

เปลี่ยนรูปส่วนตัวให้เห็นเต็มๆไปเลย จะได้รู้ว่ารถใครเป็นรถใคร กลัวโดนวิสามัญ 555+
ถ้า ตร.เรียกก็ให้ความร่วมมือจอดให้ตรวจดีๆนะครับ เมาไม่เมาก็ว่ากันไป แต่ส่วนใหญ่ตอนนี้ตรวจยา กับ อาวุธ (กำลังดังเลย เซฟิโร่ :coolly-0017:) ถ้าหนีโอกาสโดนล่อเป้ามีสูงนะครับ

บอกตามตรงโกโก้กัววววววว :coolly-0010:

ปล.ตำรวจเข้ามาดู มาเช็คอยู่นะครับ(จริงๆ) พอดีเพื่อนแจ้งข่าวมา
อืมครับ ตามที่น้าเหวกว่าเลยครับ
เค้าเรียกก็ให้ความร่วมมือกับคุณตำรวจเค้าหน่อย
อยากค้นอยากดูอะไรก็ให้เค้าดูกันไปเลยนะครับ
จะได้สร้างภาพลักษณ์ที่ดีให้กับคุณตำรวจเค้าบ้างอ่ะ
ก็เรามันไม่ผิดกฏหมายอะไรมากมายอยู่แล้วนิ
ถ้าให้ความร่วมมือกับคุณตำรวจเค้าแล้วเค้าก็คงจะเห็นใจกันบ้างแหละครับ...:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม