• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หุหุ พี่หนึ่งไปโผล่โคราช 555+

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

นี่ก็อีกคน เห็นนักศึกษาไม่ได้เลย
อาการออกทุกทีเลยอ่ะ...:coolly-0045: :coolly-0045:
ต้องเข้าใจ น่ะ เอส...พี่เหวกแกเป็นโรคแพ้เครื่องแบบ..เจอไม่ได้ แกจะปวดตับ..ขึ้นมาทันที..เลย..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปทำไรหว่า ร่อนไกลเกิ๊นนน.... :coolly-0043:

หุหุ พี่หนึ่งไปโผล่โคราช 555+

ไปทำไรหว่า ร่อนไกลเกิ๊นนน.... :coolly-0043:
ปีที่แล้วมาบ่อยจนคิดว่าอยู่โคราชกับผมซะอีก:coolly-0046:

กลับมาแล้วครับ เกาะเต่าสวยดีครับแพงโคตร

กลับมาแล้วครับ เกาะเต่าสวยดีครับแพงโคตร

แล้วพัดลงไปกี่หลุมล่ะ โปรเก๋ อิ อิ อิ :coolly-0046:

แล้ว....มีข่าวดีมารึป่าวอะจ้าพี่เก๋:coolly-0044::coolly-0001:

แล้ว....มีข่าวดีมารึป่าวอะจ้าพี่เก๋:coolly-0044::coolly-0001:

น่าจะปีนี้แหละน้องเดี๋ยวจะบอกนั5555:coolly-0033:

หึหึ.........แต่ละคน........รับม่ายล่าย......อิอิ แฟ๊ดดดดด........

น่าอิดฉา คนได้ไปเที่ยว........ ไปเลี้ยงลูกต่อดีก่า งุงิ....

..หวัดดียามเช้าครับ..

..หวัดดียามเช้าครับ..

สวัสดี ขึ้นเดือนเมษาแล้ว....ร้อน

เข้าเดือนสี่แล้วครับ แป๊บๆจะครึ่งปีแล้ว

รายงานตัวตอนเที่ยงๆครับผม....:coolly-0022::coolly-0022:

หวัดดีตอนเที่ยงๆครับพี่น้อง...:coolly-0022::coolly-0022:

พรุ่งนี้แล้วน่ะครับ...ท่านที่จะร่วมเดินทางไปงานมอร์เตอร์โชว์ เจอกันที่ปั้ม ปตท. ถนนสายบายพาสเมืองชล ก่อนถึงสะพานข้ามแยกบ้านบึง หรือมาจากระยอง สาย36 ข้ามสะพานร่วมกับสายบายพาส ก็ปั้มแรก ครับ เวลา บ่ายโมงตรง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม