• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ผ่านทางไหนบ้างครับ
บายพาส เมืองชล บูรพาวิถี ยาววววว...บางนา

เซฟ ไม่เส็ด จริงๆๆอ่ะ เอา 200 ปายได้ป่ะ โครตเซ็งอ่ะ เซ็งจริงๆๆๆ:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:
:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:
:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:
:coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006:
:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:
ไม่ต้องซีเรียส น้องดิว...เอา200 มาก็ได้

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

วันนี้แล้วน่ะครับ..มอร์เตอร์โชว์ ใครสะดวกก็ไปกัน ใครไม่สะดวก ก็ตามไปทีหลังได้ งานมีถึง4 ทุ่ม ส่วนท่านที่ยังไม่พร้อมรถเสีย มั่ง เลี้ยงลูก มั่ง ไว้รอพร้อมเมื่อไหร่ก็ไปกันได้ งานมีทุกปี ไม่ต้องซีเรียส.น่ะจ๊ะ...แล้วจะถ่ายรูปสวยๆ มาฝาก น่ะจ๊ะ..เอ่...เอ้้้...นอน..ซะน้า..คนดี..

วันนี้แล้วน่ะครับ..มอร์เตอร์โชว์ ใครสะดวกก็ไปกัน ใครไม่สะดวก ก็ตามไปทีหลังได้ งานมีถึง4 ทุ่ม ส่วนท่านที่ยังไม่พร้อมรถเสีย มั่ง เลี้ยงลูก มั่ง ไว้รอพร้อมเมื่อไหร่ก็ไปกันได้ งานมีทุกปี ไม่ต้องซีเรียส.น่ะจ๊ะ...แล้วจะถ่ายรูปสวยๆ มาฝาก น่ะจ๊ะ..เอ่...เอ้้้...นอน..ซะน้า..คนดี..

:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อย่าลืทน้อง Stop ที่บูธ Ssangyong นะครับพี่ยศ :coolly-0009:

อย่าลืทน้อง Stop ที่บูธ Ssangyong นะครับพี่ยศ :coolly-0009:

แหมๆๆๆ...ก้อไปดูเองเลยดิ๊:coolly-0026:

บายพาส เมืองชล บูรพาวิถี ยาววววว...บางนา

ไม่ต้องซีเรียส น้องดิว...เอา200 มาก็ได้

คิดไปคิดมาเอา 200 ไปมันคงจะไม่ตรงรุ่นอ่ะพี่ยศ เด๋วถ้าCEFIROเส็ดทันจาตามไปคับ (ทำให้มันทันงานนะช่าง!:coolly-0002:) อิ อิ อิ

ครับ..เราให้ความร่วมมือกับเจ้าหน้าที่เป็นอย่างดี..ครับ คันขาวยูราสหล่อๆ คนขับนิสัยดีครับมีงานทำเป็นหลักฐานมั่นคง.ระดับหัวหน้าเลยเชียว ส่วน.สีอื่นๆไม่มีปัญหาครับ(สายตำรวจมาส่องในนี้ประจำพวกเราให้ความร่วมมือหน่อยน่ะ)

ให้ความร่วมมืออยู่แล้วทุกครั้งไป ยิ้มรับนอบน้อมตลอด

ยกเว้นเจอตำรวจที่พูดจาไม่ดี ไม่ชอบมันปี๊ดด ทำยังกับเราฆ่าคนตาย ทั้งที่โดนตั้งข้อหาเล็กๆน้อยๆ เข้าใจครับผมลูกหลานตำรวจเหมือนกัน

ทุกครั้งถ้าผิดก็จะยอมรับ ไม่เถียงควักเงินให้เลย ไม่พูดมาก แต่ขอให้คุณตำรวจพูดจากับประชาชนให้ดีๆหน่อยแค่นั้นภาพพจน์จะได้ดีขึ้นให้สมกับที่ประกาศหน้าโรงพักว่า"โรงพักเพื่อประชาชน" อย่าลืมเงินเดือนคุณก็เงินภาษีผมนะครับ

(ช่วงนี้ยุ่งๆครับมอเตอร์โชว์คงไม่ได้ไปติดงาน ติดธุระหลายสิ่งอย่าง กะลังถมที่เตรียมปลูกบ้านสร้างฐานะสร้างครอบครัว ไว้เจอกันงานต่อๆไปครับพี่น้อง

พี่ยศถ่ายรูปมาเยอะๆ ปกติไม่ค่อยชอบพริตตี้ เห็นเยอะแล้ว

อยากได้เห็นรูปสาวๆที่มาในงานมากกว่าผมว่าสวยกว่าพริตตี้อีก

ยังไงเก็บตกมาให้ชมเป็นขวัญตานู๋หน่อยคร๊าพพพ

งานมันจะมายุ่งอะไรวันนี้เนี่ย :coolly-0042: :coolly-0018: :coolly-0028:

รีบเคลียร์งานอยู่ ยังไงไปแน่นอน พี่ยศเจอกันที่ปั๊มสายบายพาสเลยนะ ผมจะออกจากที่ทำงานจะได้มุ่งหน้าออกบายพาสเลย

พรุ่งนี้กะว่าจะไปควอเตอร์ไมล์ต่อ คงไม่ได้ไปแล้ว :coolly-0028: :coolly-0011: งานเข้า ต้องมาทำโอ เซ็งจิต อะไรมันจะมะรุมมะต้มขนาดนั้น :coolly-0018: :coolly-0028:

งานมันจะมายุ่งอะไรวันนี้เนี่ย :coolly-0042: :coolly-0018: :coolly-0028:

รีบเคลียร์งานอยู่ ยังไงไปแน่นอน พี่ยศเจอกันที่ปั๊มสายบายพาสเลยนะ ผมจะออกจากที่ทำงานจะได้มุ่งหน้าออกบายพาสเลย

พรุ่งนี้กะว่าจะไปควอเตอร์ไมล์ต่อ คงไม่ได้ไปแล้ว :coolly-0028: :coolly-0011: งานเข้า ต้องมาทำโอ เซ็งจิต อะไรมันจะมะรุมมะต้มขนาดนั้น :coolly-0018: :coolly-0028:

หน้าบริษัท รถติดเพราะงานขยายถนน กว่าจะหลุดไปศรีราชาคงนาน เลยว่าจะออกสายบายพาสไปเลยนะพี่ ถึงปั๊มจะโทรหาครับ บ่ายโมงก็ออกจากปั๊มนะ อย่าแฟ้ดกันเร็วนักนะ เพราะวันนี้ผมติดตัวควบคุมความเร็วมาด้วย :coolly-0001: :coolly-0044: กลัวตามไม่ทัน 555+ :coolly-0010: ซัก 140 พอนะ :coolly-0034:

ตาน้อง 960 ติดต่อไม่ได้ค้าบบบ...โทรกลับมาหน้อยเด้ออ

แก้ไขล่าสุด:

เฮ้อๆๆ..เกิน140 เครื่องตัดความเร็วจะ เตือนด้วย..การบิดหูก่อน..ชิมิ...

เอารูปสวยๆมาฝากด้วยนะครับ...เซ็งเป็ด:coolly-0041: :coolly-0041: :coolly-0041:

เอารูปสวยๆมาฝากด้วยนะครับ...เซ็งเป็ด:coolly-0041: :coolly-0041: :coolly-0041:

ฝากบอกถึง พี่ๆ น้องๆ เซฟิโร่ทุกๆท่านทราบว่าตำรวจทางหลวงขอความร่วมมือมากับขนส่งจังชลบุรีให้มีการตั้งด่าน ตรวจจับความเร็วรวมถึงการเมาแล้วขับและตรวจเข้มรถทุกคัน มีหนังสือขอความร่วมมือมา ขอให้ทุกท่านขับรถด้วยความระมัดระวังนะ เซฟิโร่เป็นรถที่ถูกจับตามองที่สุด เพราะมีคดีอยู่ที่สำนักงานตำรวจแห่งชาติ รวมไปถึงรถยี่ห้ออื่นๆด้วยเช่นกัน ต้องเข้มงวดกับคนที่บ้านซะหน่อย...ไม่ได้การแล้วถ้าโดนไปถ้าจะแย่....:coolly-0044:

ขอเพิ่มเติมมีหนังสือจากตำรวจ ขอตรวจสอบทะเบียนรถของนิสสันมาหลายคันอยู่เหมือนกัน แต่เป็นรถจากจังหวัดอื่นขอย้ายเข้ามาที่ชลบุรี....ไม่รู้ว่ามีอะไรกันไม่ได้อ่านหนังสือ

นอนรอดูรูป ก็ได้...........อิอิ :coolly-0032:

พี่ยศถ่ายรูปมาเยอะๆ ปกติไม่ค่อยชอบพริตตี้ เห็นเยอะแล้ว

อยากได้เห็นรูปสาวๆที่มาในงานมากกว่าผมว่าสวยกว่าพริตตี้อีก

ยังไงเก็บตกมาให้ชมเป็นขวัญตานู๋หน่อยคร๊าพพพ
เก็บอากามหน่อย อิอิ :coolly-0026:

กลับมาถึงบ้านโดยปลอดภัย เรียบร้อยครับ :coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม