• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ยินดีด้วยนะอ๊อด อ๊อด......... :coolly-0009: :coolly-0039:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ยินดีกับบ่าวสาวคู่ใหม่ด้วยนะคับ :coolly-0009: :coolly-0039:

สวัสดีวันพุธ.......ง่วงจังเลยยย

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วางแพลนไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ พี่น้องบางแสน

โคราช..วังน้ำเขียว

วางแพลนไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ พี่น้องบางแสน

อยู่บ้านนี่แหละ ไม่ไหวร้อนมากมาย :coolly-0023:

ยินดีด้วยนะครับพี่อ๊อด
แหม่หวานซะน่าอิจฉาเชียว :coolly-0009:

อยู่บ้านเลี้ยงลูกเหมือนเดิม ......

มะไหร่ลูกจะโตน๊า.......

ข่าวอะไรหรอครับที่ออกทีวี เล่าให้นู๋ฟังหน่อย

ข่าวรถ cef สีขาวฝาดำต้องสงสัยว่าจะมาเอายาเสพติดที่ลอบทิ้งไว้(ส่งของวิธีการใหม่ๆ)ที่มอเตอร์เวย์ มีกล้องที่ด่านมอเตอร์เวย์จับภาพไว้ได้ในเวลาใกล้เคียงกัน แถมยังมีการโทรมาขู่กับตำรวจ(มันไม่รู้ว่าเป็น ตร.) ว่าจะมาขอเอายาคืน มันสืบจากทะเบียนจนรู้ว่ารถที่มาเอายาของมันไปคือใครแล้วก็โทรไปขู่ แต่มันไม่รู้ว่าเป็น ตร.นอกเครื่องแบบ เพราะรถคันที่ไปดักจับเป็นรถส่วนตัวของ ตร. คนนั้น

ช่อง 3 นำข่าวมาเสนอช่วงเย็นวันที่เท่าไหร่หว่า จำไม่ได้ ดังกันใหญ่เลย คราวนี้.... :coolly-0023: :coolly-0041: ตอนนี้ ตร.ก็เลยเพ่งเล็ง a31 เป็นพิเศษ ยิ่งสีขาวฝาดำด้วยละก็ ต้องขอเรียกตรวจไว้ก่อน ถูกผิดว่ากันทีหลัง

อยู่บ้านเลี้ยงลูกเหมือนเดิม ......
ศุกร์นี้เย็นๆ อาจจะไปนั่งเล่นด้วย

มะคืนไปท้าลมร้อนอ่าวอุดมมา....โล่งตลอด ซัดกระจาย

ดีใจด้วยครับ...ชีวิตจะได้เป็นฝั่ง เป็นฝาซะที..ขอให้อยู่ด้วยกันนานๆ ถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชร น่ะครับ มีลูกสืบสกุลเร็วๆ..ครับ

ยินดี ด้วยคร๊า....

สุขสมหวัง รักกันตลอดไป ฮิ้ววว ยินดีด้วยครับ

ยินดีด้วยนะคับ พี่ อ๊อดๆๆๆ กะพี่ ปอยยๆๆ:coolly-0045:

ว้าวววๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ยินดีด้วยกับทั้งสองคนเลยนะครับ
ขอให้รักกันยืนยาวนะครับ...อิอิอิ (อิจฉาอ่ะ):coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

ยินดีด้วยน่ะครับบบบบบบบบ

ว้าวววววว

ยินดีด้วยนะเพื่อนอ๊อดอ๊อด กะ น้องปอยคนน่ารัก

ขอบอกว่าทั้งสองคนนี้ คู่นี้เหมาะสมกันมั่กๆหลังจากที่ได้สัมผัสมาเมื่อครั้งไปเที่ยวเจียงฮายมาด้วยกันเมื่อปลายปีที่แล้ว ตาอ๊อดก็จอมฮานู๋ปอยก็คิขุน่ารักคู่นี้ชอบลุยชอบเที่ยวธรรมชาติป่าเขาชอบถ่ายรูปขอให้ทั้งคู่รักกันยืนยาวนะ...จุ๊พๆ

ปล.ฝากบอกแม่ปอยด้วยว่าปลายปีนี้จะไปเยี่ยมใหม่เจ้า

ยินดีด้วยนะครับ....รักกัน...รักกัน:coolly-0033:

ยินดีด้วยนะค่ะ.....เล่าเรื่องได้น่าร๊ากกกกกจิงๆ...WoW:coolly-0044:

ยินดีด้วยคราบ:coolly-0003:

ยินดีกับบ่าวสาวคู่ใหม่ด้วยนะคับ :coolly-0009: :coolly-0039:

แทง ยู ทุกคนมากๆคร๊าบบบบ:coolly-0033::coolly-0001:

งี้ต้องใช้ผ้าคลุมกาลเวลา..ของโดเรม่อน..อิอิ:coolly-0010:

ข่าวรถ cef สีขาวฝาดำต้องสงสัยว่าจะมาเอายาเสพติดที่ลอบทิ้งไว้(ส่งของวิธีการใหม่ๆ)ที่มอเตอร์เวย์ มีกล้องที่ด่านมอเตอร์เวย์จับภาพไว้ได้ในเวลาใกล้เคียงกัน แถมยังมีการโทรมาขู่กับตำรวจ(มันไม่รู้ว่าเป็น ตร.) ว่าจะมาขอเอายาคืน มันสืบจากทะเบียนจนรู้ว่ารถที่มาเอายาของมันไปคือใครแล้วก็โทรไปขู่ แต่มันไม่รู้ว่าเป็น ตร.นอกเครื่องแบบ เพราะรถคันที่ไปดักจับเป็นรถส่วนตัวของ ตร. คนนั้น

ช่อง 3 นำข่าวมาเสนอช่วงเย็นวันที่เท่าไหร่หว่า จำไม่ได้ ดังกันใหญ่เลย คราวนี้.... :coolly-0023: :coolly-0041: ตอนนี้ ตร.ก็เลยเพ่งเล็ง a31 เป็นพิเศษ ยิ่งสีขาวฝาดำด้วยละก็ ต้องขอเรียกตรวจไว้ก่อน ถูกผิดว่ากันทีหลัง

อะจึ๋ยยย...เอาอีกแว้วว:coolly-0011:

มะคืนไปท้าลมร้อนอ่าวอุดมมา....โล่งตลอด ซัดกระจาย

แหมมม..มาแถวอ่าวอะโทมาจิ..มะคืนนั่งอยู่ร้านนั่งเล่น..น้องๆจากอีเทคปิดเทอมมาเสริฟหารายได้พิเศษกันหลายคน...:coolly-0046::coolly-0046:

อากาศมันร้อนจิงงง...จิ๊งงงง....ขับรถก้ออย่าไปอารมร้อนตามอากาศนะคับ..มะกี๊ขี่มอไซไปกินข้าว..ปิ๊คอัพดันตัดหน้า...อีกนิดเดียวเกือบชน..เลยบีบแตรใส่..แล้วตะโกนอวยพรมันไป..."รวยยยยยย"...:coolly-0004:..แล้วขี่มอไซแซงมันมองไปในรถ..อ้าวผู้หญิง..เลยคิดเรามันก้ออารมร้อน..เพราะอากาศร้อน+หิว...ใช้อารมนี่ไม่เกิดผลดีเลยนะคับ..:coolly-0011::coolly-0011:

ปล...ร้อนๆงี้ทำรัยดีให้หายร้อนน้า:coolly-0043::coolly-0043:

อากาศมันร้อนจิงงง...จิ๊งงงง....ขับรถก้ออย่าไปอารมร้อนตามอากาศนะคับ..มะกี๊ขี่มอไซไปกินข้าว..ปิ๊คอัพดันตัดหน้า...อีกนิดเดียวเกือบชน..เลยบีบแตรใส่..แล้วตะโกนอวยพรมันไป..."รวยยยยยย"...:coolly-0004:..แล้วขี่มอไซแซงมันมองไปในรถ..อ้าวผู้หญิง..เลยคิดเรามันก้ออารมร้อน..เพราะอากาศร้อน+หิว...ใช้อารมนี่ไม่เกิดผลดีเลยนะคับ..:coolly-0011::coolly-0011:

ปล...ร้อนๆงี้ทำรัยดีให้หายร้อนน้า:coolly-0043::coolly-0043:
จากประสบการณ์ น่ะ และคนโบราณเค้าก็บอก คนใกล้จะบวช..ไกล้จะแต่งงาน..หรือมีงานมงคลในชีวิต..ให้ระวังจะมีมารมาผจล..พยายามเก็บต้วเงียบๆ ไปจำเป็นอย่าออกนอกเคหสถาน ยามวิการ..เดินทางให้ไตร่ตรองดีๆ ระมัดระวังมากๆ..เจอมากะตัวเองแล้ว....ไม่เชื่ออย่าลบหลู่....

อีก 10 ปี..น้องไม่ต้องใจร้อน โตแน่นอน..ของผมก็เพิ่งได้11ปี..อิ.อิ.อิ

แหมมม..มาแถวอ่าวอะโทมาจิ..มะคืนนั่งอยู่ร้านนั่งเล่น..น้องๆจากอีเทคปิดเทอมมาเสริฟหารายได้พิเศษกันหลายคน...:coolly-0046::coolly-0046:
ผมอยู่ Share ในอ่าว :coolly-0044:

อยู่บ้านเฉยๆ ทำกับข้าวกับปลาพร้อมกันกับที่บ้าน..เป็นการพักผ่อนที่ดีที่สุดสำหรับผมครับ เพราะออกไป รถก็เยอะไหนจะเล่นน้ำ อุบัติเหตุอะไรอีก เมาเหล้าแล้วก็เอามีดไล่ฟันกัน (เห็นทุกปี)

เห็นด้วยทุกความคิดเห็นครับ อยู่บ้านปลอดภัยที่สุด

มากินเด็กหรือน้องป้อง ยังไงเหลือให้พี่บ้างนะ โหะ โหะ โหะ :coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม