• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0026::coolly-0026:
เปนไรจ๊ะ.....ห๊ะ:coolly-0040:

มีหึ่ง มีหึ่งว้อย ไอ้แน็ก เคลียร์ให้ป๋าหน่อยดิ๊..! :coolly-0026: :coolly-0010: :coolly-0046: :coolly-0045:
ใครๆๆไหนใครมาหึงป๋าเนี่ย.....จะให้เลีย..เอ้ย...เคลียร์กะใครจ๊ะป๋า...หุหุ:coolly-0026:

ไงวันหน้ามาอีกน่ะครับ..กระจายรายได้ให้รัฐ เพื่อพัฒนา บ้านเมืองอย่าไปคิดมาก เรื่องปกติครับ..

ป๋า สงสัยป๋ากะผมต้องลองหัดเล่นการเมืองท้องถิ่นมั่งละม้าง เผื่อจะได้มีลิ่วล้อเป็นคนมีสีมั่ง จะได้เคลียร์ง่ายหน่อย เริ่มจากระดับท้องถิ่นเล็กๆ ชิวๆก่อน 555+ :coolly-0003: :coolly-0010:

ใครๆๆไหนใครมาหึงป๋าเนี่ย.....จะให้เลีย..เอ้ย...เคลียร์กะใครจ๊ะป๋า...หุหุ:coolly-0026:

แน่ใจนะว่าจะไปเลีย.... เอ๊ย...เคลียร์ได้น่ะ ตัวเท่าลูกแมว :coolly-0010: กลัวป๋าต้องตามไปเช็ดอีกทีอ่ะดิ :coolly-0010: :coolly-0026: :coolly-0005:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่บอกผู้กำกับล่ะ..ว่าอยู่เซฟบางแสน..แล้วเค้าจะได้ปรับ2เท่า ...555...เพราะผู้กำกับไม่ชอบเซฟบางแสน..อิ.อิ

อ้าว..ไหงซะงั้น

งั้นเปลี่ยนเป็น
1.เซฟบางพระ
2.เซฟบางละมุง
3.เซฟบางปลาสร้อย

ดีมะ 555+ :coolly-0010::coolly-0039:

แน่ใจนะว่าจะไปเลีย.... เอ๊ย...เคลียร์ได้น่ะ ตัวเท่าลูกแมว :coolly-0010: กลัวป๋าต้องตามไปเช็ดอีกทีอ่ะดิ :coolly-0010: :coolly-0026: :coolly-0005:

เด๋วจะไปเลีย..เอ้ย...ไปเคลียร์ถึงที่เลย...นะจ๊ะป๋า:coolly-0046::coolly-0001::coolly-0026:

ป๋า สงสัยป๋ากะผมต้องลองหัดเล่นการเมืองท้องถิ่นมั่งละม้าง เผื่อจะได้มีลิ่วล้อเป็นคนมีสีมั่ง จะได้เคลียร์ง่ายหน่อย เริ่มจากระดับท้องถิ่นเล็กๆ ชิวๆก่อน 555+ :coolly-0003: :coolly-0010:

งัยก้ออย่าให้เกิด รัก สาม เศร้า โซนบางแสนนะคับ :coolly-0044:
ถ้าจาเช็ดกัน เลียกัน เอ้ย !เคลียกันอ่ะ:coolly-0010:

เด๋วจะไปเลีย..เอ้ย...ไปเคลียร์ถึงที่เลย...นะจ๊ะป๋า:coolly-0046::coolly-0001::coolly-0026:
จา ทามอา รายกานก้ออย่าห้าย แปด โฟร์ nine เขาจับได้ล่ะ
:coolly-0010: :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0023:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ้าว..ไหงซะงั้น

งั้นเปลี่ยนเป็น
1.เซฟบางพระ
2.เซฟบางละมุง
3.เซฟบางปลาสร้อย

ดีมะ 555+ :coolly-0010::coolly-0039:
บางจะเกร็ง ดีไหมคับ :coolly-0003: พี่เหวก
สงสัยคืนนั้นผมเอามา ไม่ตรงรุ่น อ่ะ เจือกเอา 200sx:coolly-0007:
ถ้าขับเซฟมาคงจา...... x 2 เหอะ เหอะ เหอะ:coolly-0017:

ถึงหายตัวแต่ยังหายใจอยู่ครับบบบบ....รายงานตัวครับ

ผมว่าท่าจะเข้าบางแสน เส้นที่ไม่มีพวก..พี่แก๋ว..ก้อเส้น ถนนข้าวหลามเลยครับ ผมไปเส้นนั้นประจำครับโร่งตลอดสายครับ..........:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

400 ไม่ช่ายค่าเลขสวยนะ แต่เปงค่าติดทะเบียนเอียง หลบหลีกการมองเห็นของเจ้าน่าที่เค้า แบบที่น้าแจ็คเคยโดนไง...อิอิอิอิอิ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

งัยก้ออย่าให้เกิด รัก สาม เศร้า โซนบางแสนนะคับ :coolly-0044:
ถ้าจาเช็ดกัน เลียกัน เอ้ย !เคลียกันอ่ะ:coolly-0010:

ไม่มีไรหรอกดิว คนคุ้นกันน่ะ เจ้าป้องก็รู้ดี :coolly-0039:

คุยกัน แซวกันหนุกๆขำๆ ไม่ได้คิดไร เพราะพี่น่ะมีเยอะแล้ว 555+ คิวเต็มตลอด 24 ชม. :coolly-0010: :coolly-0044: :coolly-0039:
(คิวทำรถ+งานนะ คงไม่ว่างไปทำไรกะใครหรอก :coolly-0003:)

บางจะเกร็ง ดีไหมคับ :coolly-0003: พี่เหวก
สงสัยคืนนั้นผมเอามา ไม่ตรงรุ่น อ่ะ เจือกเอา 200sx:coolly-0007:
ถ้าขับเซฟมาคงจา...... x 2 เหอะ เหอะ เหอะ:coolly-0017:

ดีไม่ดีเจอแฮทริก x3 ด้วยนะเอ้า...... :coolly-0042: :coolly-0004: :coolly-0011:

ถึงหายตัวแต่ยังหายใจอยู่ครับบบบบ....รายงานตัวครับ

ผมว่าท่าจะเข้าบางแสน เส้นที่ไม่มีพวก..พี่แก๋ว..ก้อเส้น ถนนข้าวหลามเลยครับ ผมไปเส้นนั้นประจำครับโร่งตลอดสายครับ..........:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ตะน้องเล่นมาโพสต์บอกในนี้เด๋วพวกพี่แก๋ว ก็พาพวกไปดักรอหรอก มีคนมีสีมาดูเวปนี้ด้วยนะเฟร้ยยย....

ตะน้องเล่นมาโพสต์บอกในนี้เด๋วพวกพี่แก๋ว ก็พาพวกไปดักรอหรอก มีคนมีสีมาดูเวปนี้ด้วยนะเฟร้ยยย....

อืมๆๆโลกมันแคบนะตัวเธอ
:coolly-0022:

แก้ไขล่าสุด:

ไม่มีไรหรอกดิว คนคุ้นกันน่ะ เจ้าป้องก็รู้ดี :coolly-0039:

คุยกัน แซวกันหนุกๆขำๆ ไม่ได้คิดไร เพราะพี่น่ะมีเยอะแล้ว 555+ คิวเต็มตลอด 24 ชม. :coolly-0010: :coolly-0044: :coolly-0039:
(คิวทำรถ+งานนะ คงไม่ว่างไปทำไรกะใครหรอก :coolly-0003:)

มีอีกมั้ยพี่..........................
ของแต่งรถอ่ะ

พี่เหวก :coolly-0022:พี่ป้องเขาโกดผมแล้ว แซวเขาเยอะไปหน่อย:coolly-0017:

ซะคนดิคับน้า....ขอป๋มแค่20นาที..:coolly-0033:

อ้าวยังอยู่หรอเนี่ย...นึกว่าโดนธรนีสูบที่เฮติไปซะแล้ว..อิอิ:coolly-0010:

ถ้าคำพูดไหนกระทู้ไหน ผมแซวหรือเล่นไม่ดูรุ่นไม่ดูอายุ จนทำให้พี่ๆ น้องๆ คนไหนสะเทือนใจและเห็นแล้วมันดูไม่ดี
ผมต้องขอโทดมานะที่นี้ด้วยนะคับ.........:coolly-0027:
รู้สึกไม่ค่อยดียังไงไม่รู้บอกไม่ถูก :coolly-0029:

ถ้าคำพูดไหนกระทู้ไหน ผมแซวหรือเล่นไม่ดูรุ่นไม่ดูอายุ จนทำให้พี่ๆ น้องๆ คนไหนสะเทือนใจและเห็นแล้วมันดูไม่ดี
ผมต้องขอโทดมานะที่นี้ด้วยนะคับ.........:coolly-0027:
รู้สึกไม่ค่อยดียังไงไม่รู้บอกไม่ถูก :coolly-0029:
<!-- / message --><!-- sig -->

<!-- / message --><!-- sig --]

เฮ่ย...ไม่มีไรหรอก อย่าคิดมากดิว ขำๆ สร้างสีสรร :coolly-0003:

อย่างพี่จริงๆก็ไม่มีอะไรหรอก บางครั้งเราต้องคุยออกแนวทะลึ่ง ตึงตังมั่ง จะได้หนุก ให้คนอ่านยิ้มมั่ง ไม่งั้นกระทู้ก็กร่อยแย่สิ

บางแสนนะ ถ้าคุยเรื่อง ญ นี่ ไม่มีใครยอมใครหรอก ไม่เชื่อลองดิ :coolly-0026: เรื่องนี้กินกันไม่ลงจริง แต่ละคนเทพๆทั้งน้าน 555+ :coolly-0010:

ใช่แล้วพี่น้องเอ๋ย...cefiro-thailand.com/board ชื่อเสียงเขาดังไกล ทั้วโลก สมาชิกเราอยู่ต่างประเทศมีเยอะแยะ ผู้กำกับสภ.บางแสนบอก ผมเข้าดูอยู่เข้าดูอยู่ประจำ เลย..5555(วันนั้นไปนั่งคุยกะแกที่สภ.บอกแกว่าน้องๆเซฟบางแสน อ่ะ น่ารักทุกคนเลยครับผู้กำกับ ...5555++++

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม