• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

078 ตกลง ขอ 2 เลยใช่ป่ะ 849 กะ 478 อ่ะ :coolly-0046:
น้องเขาน่ารักอ่ะเน๊าะ ใครๆๆก้อรัก :coolly-0005:

แอบย่องมาดูช่วงสายๆครับพี่น้อง...:coolly-0022::coolly-0022:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ย่องมาตอนสายๆครับพี่น้องเซฟบางแสนครับ...:coolly-0022::coolly-0022:

อ้าวแล้วน้าไปเสพเด็กเสริฟหรือแม่ครัวแทนล่ะ กร๊ากกกก..... :coolly-0046:
แม่ครัวคับ...อ่ะเจ๊ยยยยย..!!!..:coolly-0017::coolly-0028:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มันจะดีเหรอพี่เหวก? :coolly-0037:

อ้าวแล้ว 849 กะ 078 คุยหลังไมไปถึงไหนแล้วล่ะ :coolly-0023: :coolly-0010:

จะไปถึงบางแสนแว้วละ:coolly-0009:

ปล.พี่ดิว........นู๋เกี่ยวไรหว่า(มีพาดพิงง่ะ):coolly-0026::coolly-0023:

ชะอุ้ย :coolly-0042: ความลับแตก :coolly-0041:
เอ่ออ.อ.อ พี่เหวก จะถามตั้งนานแล้วว่า.....:coolly-0043:
หัวข้อที่ตั้งอ่ะ บางแสนเรารักกัน..รักกัน อ่ะ :coolly-0003:
ใครเขารักกันเหรอคับ อิ อิ อิ:coolly-0010:
:coolly-0023:

ไฟล์แนบ

19.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 5

เชื่อพี่เหวกเถอะ...แกอยากให้กระทู้มันไม่กร่อย..แค่นั้นเอง...จริงๆ

จิง จริ๊งงงง................. :coolly-0026: :coolly-0010: :coolly-0005: :coolly-0009: :coolly-0044: :coolly-0046: 555+

แค่นั้นจิงๆใช่ปะคับ...อืมมมมมม:coolly-0043:

พี่เหวกนี่

เค้าเทพจิง

ระดับปรมาจารย์เรียกพี่

ขาน้อยขอฝากตัวเป็นศิษ

ขอคาราวะท่านหนึ่งจอก:coolly-0010:

แหมแกก้อใช่ย่อย..ตาเฒ่าเอ้ยยยย:coolly-0020:

แอบย่องมาดูช่วงสายๆครับพี่น้อง...:coolly-0022::coolly-0022:

ชอบแอบนะ..เดี๋ยวเหอะๆ:coolly-0029:

ใช่แล้วพี่น้องเอ๋ย...cefiro-thailand.com/board ชื่อเสียงเขาดังไกล ทั้วโลก สมาชิกเราอยู่ต่างประเทศมีเยอะแยะ ผู้กำกับสภ.บางแสนบอก ผมเข้าดูอยู่เข้าดูอยู่ประจำ เลย..5555(วันนั้นไปนั่งคุยกะแกที่สภ.บอกแกว่าน้องๆเซฟบางแสน อ่ะ น่ารักทุกคนเลยครับผู้กำกับ ...5555++++

ช่ายคับพี่...บางแสนเราไม่เกะกะละลานคัย..ตั้งวงกินเหล้าก้อคุยกันเงียบๆไม่โวยวาย..ไม่นิยมเบรินยาง..พูดจากันสุภาพ...แต่ถ้าแอลกอฮอเข้าสู่กระแสเลือดเกิน70%...ก้อออออ.....จาบ้ารึป่าวววว....ไอ้ @###&^%@!$$*&^%....อิอิ:coolly-0031::coolly-0031:

อย่าไปคิดมาก คิดมากแล้วเปลืองเหล้าน่าาาาาาาาา555555

นี่ประสบการตรง.....อืมมมม:coolly-0029:

ช่ายคับพี่...บางแสนเราไม่เกะกะละลานคัย..ตั้งวงกินเหล้าก้อคุยกันเงียบๆไม่โวยวาย..ไม่นิยมเบรินยาง..พูดจากันสุภาพ...แต่ถ้าแอลกอฮอเข้าสู่กระแสเลือดเกิน70%...ก้อออออ.....จาบ้ารึป่าวววว....ไอ้ @###&^%@!$$*&^%....อิอิ:coolly-0031::coolly-0031:

นี่ประสบการตรง.....อืมมมม:coolly-0029:

แกว่าใครตาอ๊อตโต้

มีพาดพิง....จะบ้ารึป่าว...เด๋วปั๊ดต่อยหูตาแตก..%$%*)_&&*^%^:coolly-0010::coolly-0007:

เอ่ออ.อ.อ พี่เหวก จะถามตั้งนานแล้วว่า.....:coolly-0043:
หัวข้อที่ตั้งอ่ะ บางแสนเรารักกัน..รักกัน อ่ะ :coolly-0003:
ใครเขารักกันเหรอคับ อิ อิ อิ:coolly-0010:

ก้อจะได้รู้เสมอไงว่ายังไงเราก้อยังรักกันอยู่เสมอนะ:coolly-0009:

จุ๊กกรู๊

ดึกกว่านี้มีอีกมะ:coolly-0022:

แกว่าใครตาอ๊อตโต้

มีพาดพิง....จะบ้ารึป่าว...เด๋วปั๊ดต่อยหูตาแตก..%$%*)_&&*^%^:coolly-0010::coolly-0007:

คนบางแสนดุจังวุ๊ย
:coolly-0004:

คนบางแสนดุจังวุ๊ย
:coolly-0004:
เมื่อก่อนตอนอยู่บางแสนก้อเงียบๆเฉยๆ นะแหละ ไม่เคยนักเลงกะใคร:coolly-0033:
แต่ตอนนี้อยู่ระยอง ใจมันดุ ใจมันนักเลง เหมือนคนระยอง อิ อิ อิ :coolly-0004:
(เข้าเมืองตาหลิวต้องหลิวตาตาม) ใช่ป่ะพี่เก่ง:coolly-0029:

ก้อจะได้รู้เสมอไงว่ายังไงเราก้อยังรักกันอยู่เสมอนะ:coolly-0009:
เพิ่งเลิกงานเหรอพี่เก่ง มาซะดึกเชียว:coolly-0012:
:coolly-0032:
:coolly-0032:

ชื่อกระทู้นี้ต้องยกเครดิตให้น้องเก่งเค้า เก่งเค้าเป็นคนตั้งน่ะครับ

ความหมายรวมๆน่าจะหมายถึง อยากให้พี่น้องบางแสนรักกัน มีอะไรคุยกันตรงๆ ไม่ขัดแย้งกันทำนองนั้นมั๊งครับ :coolly-0039:

ดุ ดุ กันทั้งน้าน :coolly-0010:

แต่ทำไมเวลาอยู่กะเมียชอบทำตัวเป็นหนุ่มดอยหงอยเหงาล่ะ :coolly-0010: :coolly-0026:

สวัสดีตอนเช้าคับพี่น้อง

สวัสดีตอนเช้าคับพี่น้อง

เอออ 5555+

รักกันแต่จะตลอดไปรึป่าววว ก็ต้องเล่าสู่กันฟัง เพื่อความเข้าใจที่ตรงกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม