• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ถ้าคำพูดไหนกระทู้ไหน ผมแซวหรือเล่นไม่ดูรุ่นไม่ดูอายุ จนทำให้พี่ๆ น้องๆ คนไหนสะเทือนใจและเห็นแล้วมันดูไม่ดี
ผมต้องขอโทดมานะที่นี้ด้วยนะคับ.........:coolly-0027:
รู้สึกไม่ค่อยดียังไงไม่รู้บอกไม่ถูก :coolly-0029:

พี่ตอบกระทู้นู้นแล้ว อย่าคิดมาก ไม่มีใครคิดอย่างนั้นเลย :coolly-0039:

ดูอย่างพี่ดิ๊ คุยได้ทุกวัย ไม่ใช่ต้องให้คนมาคอยพูดจาคะ ขา ครับ ผม
พี่ น้อง กันเองทั้งนั้น
แค่พี่ฟังน้อง น้องฟังพี่ รับฟังความคิดเห็นกันและกัน ยอมรับในกฎและมาตรฐานเดียวกันเท่านั้นเอง

ลุยต่อน้อง........:coolly-0045: :coolly-0028: :coolly-0022:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เชื่อพี่เหวกเถอะ...แกอยากให้กระทู้มันไม่กร่อย..แค่นั้นเอง...จริงๆ

400 ไม่ช่ายค่าเลขสวยนะ แต่เปงค่าติดทะเบียนเอียง หลบหลีกการมองเห็นของเจ้าน่าที่เค้า แบบที่น้าแจ็คเคยโดนไง...อิอิอิอิอิ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
คำว่าZoenในลายเซ็นต์น้าดูขัดๆตานะคับ..

อิอิ........ :coolly-0017:

เชื่อพี่เหวกเถอะ...แกอยากให้กระทู้มันไม่กร่อย..แค่นั้นเอง...จริงๆ

จิง จริ๊งงงง................. :coolly-0026: :coolly-0010: :coolly-0005: :coolly-0009: :coolly-0044: :coolly-0046: 555+

คำว่าZoenในลายเซ็นต์น้าดูขัดๆตานะคับ..

อิอิ........ :coolly-0017:

น้าทำไรมืดๆค่ำๆเนี่ย เฝ้านักร้องเหรอ อิ อิ อิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ลุยต่อน้อง........:coolly-0045: :coolly-0028: :coolly-0022:
ยาวปาย...ยาวปายยยยยย......

ป๋าสั่งลุย......... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

ยาวปาย...ยาวปายยยยยย......

ป๋าสั่งลุย......... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0022: :coolly-0023:

น้าทำไรมืดๆค่ำๆเนี่ย เฝ้านักร้องเหรอ อิ อิ อิ
ป๋มเลิกเสพนักร้องแร้วกั๊บน้า.... :coolly-0017:

:coolly-0022: :coolly-0023:
เลือกน้องๆเอาตามใจชอบ..
เด๋วป๋าเหวกเคลียร์เอง!!!..... :coolly-0017::coolly-0044:

:coolly-0021::coolly-0021::coolly-0021::coolly-0021::coolly-0021:

เลือกน้องๆเอาตามใจชอบ..
เด๋วป๋าเหวกเคลียร์เอง!!!..... :coolly-0017::coolly-0044:

เรื่องของป๋าเองยังเคลียร์ไม่ลงตัวเลยคับ จะมีหน้าไปเคลียร์ให้ใครเค้าด๊ายยยย........:coolly-0041: :coolly-0017:

ป๋มเลิกเสพนักร้องแร้วกั๊บน้า.... :coolly-0017:

อ้าวแล้วน้าไปเสพเด็กเสริฟหรือแม่ครัวแทนล่ะ กร๊ากกกก..... :coolly-0046:

เฮ่ย...ไม่มีไรหรอก อย่าคิดมากดิว ขำๆ สร้างสีสรร :coolly-0003:

อย่างพี่จริงๆก็ไม่มีอะไรหรอก บางครั้งเราต้องคุยออกแนวทะลึ่ง ตึงตังมั่ง จะได้หนุก ให้คนอ่านยิ้มมั่ง ไม่งั้นกระทู้ก็กร่อยแย่สิ

บางแสนนะ ถ้าคุยเรื่อง ญ นี่ ไม่มีใครยอมใครหรอก ไม่เชื่อลองดิ :coolly-0026: เรื่องนี้กินกันไม่ลงจริง แต่ละคนเทพๆทั้งน้าน 555+ :coolly-0010:

เทพๆ เรยหรอจ๊ะ ....ป๋าขาาาา...คริคริ:coolly-0025::coolly-0010:

ถึงหายตัวแต่ยังหายใจอยู่ครับบบบบ....รายงานตัวครับ

ผมว่าท่าจะเข้าบางแสน เส้นที่ไม่มีพวก..พี่แก๋ว..ก้อเส้น ถนนข้าวหลามเลยครับ ผมไปเส้นนั้นประจำครับโร่งตลอดสายครับ..........:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ยังมีชีวิตอยู่นะไอทิด:coolly-0040:

อย่าไปคิดมาก คิดมากแล้วเปลืองเหล้าน่าาาาาาาาา555555

ไม่มีไรหรอกดิว คนคุ้นกันน่ะ เจ้าป้องก็รู้ดี :coolly-0039:

คุยกัน แซวกันหนุกๆขำๆ ไม่ได้คิดไร เพราะพี่น่ะมีเยอะแล้ว 555+ คิวเต็มตลอด 24 ชม. :coolly-0010: :coolly-0044: :coolly-0039:
(คิวทำรถ+งานนะ คงไม่ว่างไปทำไรกะใครหรอก :coolly-0003:)

พี่เหวกนี่

เค้าเทพจิง

ระดับปรมาจารย์เรียกพี่

ขาน้อยขอฝากตัวเป็นศิษ

ขอคาราวะท่านหนึ่งจอก:coolly-0010:

เห้ยยย ไม่ได้โกรธซะหน่อยยยยย จะบร้ารึป่าว
อยากรู้จักบางแสน ต้องมาตอนหัวค่ำกว่าี้นี้หน่อยนะ แล้วจะรู้ว่าอร่อยมากมาย

พี่ตอบกระทู้นู้นแล้ว อย่าคิดมาก ไม่มีใครคิดอย่างนั้นเลย :coolly-0039:

ดูอย่างพี่ดิ๊ คุยได้ทุกวัย ไม่ใช่ต้องให้คนมาคอยพูดจาคะ ขา ครับ ผม
พี่ น้อง กันเองทั้งนั้น
แค่พี่ฟังน้อง น้องฟังพี่ รับฟังความคิดเห็นกันและกัน ยอมรับในกฎและมาตรฐานเดียวกันเท่านั้นเอง

มันจะดีเหรอพี่เหวก? :coolly-0037:

อ้าวแล้ว 849 กะ 078 คุยหลังไมไปถึงไหนแล้วล่ะ :coolly-0023: :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม