• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไปจอดรถที่ สน ทำไม :coolly-0002:
จุ๊ จุ๊ อย่าเอ็ดไปพี่!:coolly-0043:
(ผมเป็นสารวัตรปลอมตัวมา เพื่อเข้าแก๊ง Cefiro Thailand) เหอะ เหอะ :coolly-0010: โดนไป 400 บาท สบายใจไป
(เพิ่งรู้นะเนี๊ย ว่าถ้าจะเข้าบางแสน ต้องซื้อบัตรเข้าด้วยอ่า)แพงจังเยย:coolly-0027:

อ้อ...พึ่งเห็นกระทู้นี้ น้องดิวโดนจับเหรอ :coolly-0043:

หรือเส้นใหญ่หว่า :coolly-0033: :coolly-0039:
พี่เหวก มะเหน รถบอดี้การ์ด ซ้าย - ขวา ผมเหรอ มีอะไรบอกผมได้นะ!:coolly-0023:
(400 บาท เที่ยวทั่วบางแสน):coolly-0042:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

( เมื่อคืนเขาต้องซื้อบัตรเข้าบางแสน) กันมะเหนมีใครบอกผมบ้างเยย:coolly-0017:
:coolly-0003:ไอ้เราก้อว่า งานบางแสนมันจบไปหลายวันแล้วนี่นา
(400 บาทเที่ยวทั่วบางแสน):coolly-0005:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

( เมื่อคืนเขาต้องซื้อบัตรเข้าบางแสน) กันมะเหนมีใครบอกผมบ้างเยย:coolly-0017:
:coolly-0003:ไอ้เราก้อว่า งานบางแสนมันจบไปหลายวันแล้วนี่นา
(400 บาทเที่ยวทั่วบางแสน):coolly-0005:

ค่าคุ้มครอง :coolly-0010:

นี่แหละถึงไม่ค่อยอยากจะไป แต่ไปบ่อยๆก็ดีนะ ทั่นๆจะได้จำได้ แล้วก็ขี้เกียจเรียกไปเอง :coolly-0003:

พี่เหวก มะเหน รถบอดี้การ์ด ซ้าย - ขวา ผมเหรอ มีอะไรบอกผมได้นะ!:coolly-0023:
(400 บาท เที่ยวทั่วบางแสน):coolly-0042:

ซาแดงว่าเส้นใหญ่จริงๆ เป็นถึงลูกท่านรองแน่ๆ ถึงมีรถประกบซ้ายประกบขวา

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะก๊าบ :coolly-0010: :coolly-0039: :coolly-0024: :coolly-0046:

400 ให้เดา คงเรื่องป้ายทะเบียนรึป่าว บอกไปดิพ่อสั่งจองเลขล็อคอยู่ เด๋วสั่งขังคุกขี้ไก่ซะนี่ 555+

Goodnight พี่ๆบางแสนนะค่ะ
โห.......ป๋าเหวกขา......ยังไม่นอนอีกหรอ.....ดึกแล้วนาาาาาาาา
:coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:

:coolly-0033:

เพิ่งรู้ว่าหนุ่มดิวมาบางแสน พี่ตำหนวดเค้าเก็บค่าบัตรเข้าด้วยหรอ

สงสัยเห็นรถสวย ๆ แรง ๆอ่ะนะ

ว่าแต่น้องถึงบ้านตอนไหนล่ะนั่น ท่าจะยาว

กลับมาระยองแล้วค๊าพพพพี่น้อง

เส้นไหนวะนั่น ไปวิ่งนอกเส้นทางไหนมาเนี่ย

อ้ออๆๆๆๆ แยกตาลล้อม เค เข้าใจละ แยกนี้ ไม่ค่อยมีใครโดนนะ มาหลังเที่ยงคืนอ่ะดิ เพราะเมื่อคืน เล็งไว้อยู่
มีสายรายงานมาว่ามีตรงนี้ อิอิ

แก้ไขล่าสุด:

โห.......ป๋าเหวกขา......ยังไม่นอนอีกหรอ.....ดึกแล้วนาาาาาาาา
:coolly-0010:
:coolly-0026::coolly-0026:
จุ๊ จุ๊ อย่าเอ็ดไปพี่!:coolly-0043:
(ผมเป็นสารวัตรปลอมตัวมา เพื่อเข้าแก๊ง Cefiro Thailand) เหอะ เหอะ :coolly-0010: โดนไป 400 บาท สบายใจไป
(เพิ่งรู้นะเนี๊ย ว่าถ้าจะเข้าบางแสน ต้องซื้อบัตรเข้าด้วยอ่า)แพงจังเยย:coolly-0027:
อืมมม ตาลล้อม แต่รถสีเหลืองนี่นา ต้องสีน้ำตาลซิถึงจะโดนล้อม แอ๊ๆๆๆ

อย่าท้านะ..ป๋มตัวเอาเรยแหละ!!! :coolly-0017:
(แต่ยอมแพ้น้าเหวก..แกระดับเทพ)..555 :coolly-0028:

แหม่...ตกข่าวไปหน้านึง เจอพาดพิง อิ อิ :coolly-0009:

พ๊มไม่ใช่เทพนาคร้าบบบ แต่พ๊มน่ะระดับ มหาเทพ เชียวนะคร้าบ :coolly-0026:

รับทราบบ๊อ....:coolly-0010: :coolly-0044:

โห.......ป๋าเหวกขา......ยังไม่นอนอีกหรอ.....ดึกแล้วนาาาาาาาา:coolly-0010:

ทำโอจร้า หาเงินแต่งรถหน่อย อิ อิ :coolly-0009: :coolly-0039: :coolly-0046:

บางแสนดินแดนแห่งการหากินของ.................... :coolly-0043:

สงสัยต้องงดไป :coolly-0028:

มีทติ้งแถวศรีชา เกาะลอยดีกว่ามะ สร้างรายได้ให้พ่อค้าแม่ค้าแถวนี้ดีกว่า :coolly-0010:

:coolly-0026::coolly-0026:

มีหึ่ง มีหึ่งว้อย ไอ้แน็ก เคลียร์ให้ป๋าหน่อยดิ๊..! :coolly-0026: :coolly-0010: :coolly-0046: :coolly-0045:

มีหึ่ง มีหึ่งว้อย ไอ้แน็ก เคลียร์ให้ป๋าหน่อยดิ๊..! :coolly-0026: :coolly-0010: :coolly-0046: :coolly-0045:
พี่ เหวก หึงคับ มะใช่หึ่ง ถ้ามีหึ่ง สงสัยจาเริ่ม มีกลิ่น ตุ ตุ:coolly-0010::coolly-0023:
สวัสดีตอนเช้าค๊าบบ...:coolly-0039:
พี่ๆ น้องๆ

เพิ่งรู้ว่าหนุ่มดิวมาบางแสน พี่ตำหนวดเค้าเก็บค่าบัตรเข้าด้วยหรอ

สงสัยเห็นรถสวย ๆ แรง ๆอ่ะนะ

ว่าแต่น้องถึงบ้านตอนไหนล่ะนั่น ท่าจะยาว
ชะ ชะ ช้าววว.ว.ว เช้าเลยค๊าบเพ่ !:coolly-0020:
พอดีเอ่ออ.อ.ไปติดด.ด..ห........นิดหน่อยอ่ะเพ่?:coolly-0010:

เส้นไหนวะนั่น ไปวิ่งนอกเส้นทางไหนมาเนี่ย

อ้ออๆๆๆๆ แยกตาลล้อม เค เข้าใจละ แยกนี้ ไม่ค่อยมีใครโดนนะ มาหลังเที่ยงคืนอ่ะดิ เพราะเมื่อคืน เล็งไว้อยู่
มีสายรายงานมาว่ามีตรงนี้ อิอิ
^
^^
^^^
^^^^
พลาดแล้ว พี่เหวก (งานนี้ ผู้กำกับ มาเอง) เหอะ เหอะ:coolly-0010:

ไม่บอกผู้กำกับล่ะ..ว่าอยู่เซฟบางแสน..แล้วเค้าจะได้ปรับ2เท่า ...555...เพราะผู้กำกับไม่ชอบเซฟบางแสน..อิ.อิ

ไงวันหน้ามาอีกน่ะครับ..กระจายรายได้ให้รัฐ เพื่อพัฒนา บ้านเมืองอย่าไปคิดมาก เรื่องปกติครับ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม