• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ล่าสุดฝนตกคับพี่น้องคับ รอดูกันต่อไป

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ศรีราชา น้องฟ้า หน้าใส ล้างรถอย่างงาม ไปจอดศูนย์โตโยต้า ศรีราชา สาวๆ เซลขายรถ มายืนดูกันตรึม เลย แถมยกนิ้วโป้งให้อีก ดีน่ะไม่ยกนิ้วกลาง..อิ.อิ..ม้ายยยย..ง้าน...
ตอนเย็น จอดเกาะลอย ดีกว่าน่ะ ไม่ได้ไปนานแระ คิดถึง

ศรีราชา น้องฟ้า หน้าใส ล้างรถอย่างงาม ไปจอดศูนย์โตโยต้า ศรีราชา สาวๆ เซลขายรถ มายืนดูกันตรึม เลย แถมยกนิ้วโป้งให้อีก ดีน่ะไม่ยกนิ้วกลาง..อิ.อิ..ม้ายยยย..ง้าน...
ตอนเย็น จอดเกาะลอย ดีกว่าน่ะ ไม่ได้ไปนานแระ คิดถึง
มีเอบร์สาวๆพวกนั้นมั้ยพี่ จะได้ชวนไปตอนเย็นนี้เลย :coolly-0009:

ป๋า เกาะลอยปิด 4 ทุ่มแล้วจะไปจอดตรงไหนกันต่อรึป่าวคับ เพราะกว่าผมจะออกไปก็ 4 ทุ่มแล้ว

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แหลมฉบังแค่ครึ้มๆ :coolly-0043:

ตอนเย็นเจอกันเกาะลอย น่ะ
พอดีว่าจะถามพี่น้องเราใครอยากได้พวงกุญแจแบบนี้บ้างผมจะสั่งทำเป็นของเซฟบางแสนราคา200

ป๋า มันเป็นยางหรือโลหะครับ

ผมเอา 1 อันชัวร์ๆล้าน% A31715

(แล้วจะถามทำไมว๊า.. :coolly-0007:)

พี่ยศบอกศรีชาแดดเปรี้ยง :coolly-0011:

ก็พี่ยศบอกศรีชา ส่วนพี่บอกแหลมบังไง

งงไรเนี่ย มันคนละที่กัน :coolly-0010: :coolly-0026: :coolly-0028: :coolly-0039:

งานเป็นแสตนเลสกัดกรดลงสี..ตามตัวอย่างครับ

ป๋า เกาะลอยปิด 4 ทุ่มแล้วจะไปจอดตรงไหนกันต่อรึป่าวคับ เพราะกว่าผมจะออกไปก็ 4 ทุ่มแล้ว
หลังจาก4ทุ่ม คาดว่าจะไปจอดต่อที่ร้านอะไรไม่รู้ รู๊ปๆนี่แหละ เดาเอาว่าจะไปฉลองวันเกิดน้องป้องหน่อย ดีมั้ย555+++

เจอกันครับ

เย็น ๆไปแวะเกาะลอยก่อง แล้วคงยาวไปหน้าเดอะไทด์ครับน้าเหวก

เอาอีขาวผมไปดิ พี่เก่ง จะได้ไปเร็วๆ แอ๊:coolly-0010:

ไปป่าวบางแสนพ่อหนู่มมม

ถ้าไปเจอกัน

ถ้าไม่ไปให้พี่ยืมเซฟหล่อ ๆขับไปง้อสาวหน่อจิ....อิอิ:coolly-0045::coolly-0023:

หลังจาก4ทุ่ม คาดว่าจะไปจอดต่อที่ร้านอะไรไม่รู้ รู๊ปๆนี่แหละ เดาเอาว่าจะไปฉลองวันเกิดน้องป้องหน่อย ดีมั้ย555+++

เจอกันครับ

เย็น ๆไปแวะเกาะลอยก่อง แล้วคงยาวไปหน้าเดอะไทด์ครับน้าเหวก

สรุปยังไงแจ้งด้วยเด๊อ...... เย็นๆมืดๆจะเข้ามา update อีกทีนึง

[/SIZE][/B]

ไปป่าวบางแสนพ่อหนู่มมม

ถ้าไปเจอกัน

ถ้าไม่ไปให้พี่ยืมเซฟหล่อ ๆขับไปง้อสาวหน่อจิ....อิอิ:coolly-0045::coolly-0023:
(กลัวเซฟขาวหล่อไม่พอ หุ หุ หุ) :coolly-0010:
เอาคันนี้ไปดีกว่าพี่ ชัว กันพลาด :coolly-0005:

ไฟล์แนบ

42.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 23

เด๋วเจอกันที่เกาะลอยก่อน ว่ากันอีกที สรุปที่ไหน จะโทรแจ้ง น่ะครับ พี่เหวก..

หวาดดีครับชาวบางแสนไม่ได้เจอกันเลยครับ

เด๋วเจอกันที่เกาะลอยก่อน ว่ากันอีกที สรุปที่ไหน จะโทรแจ้ง น่ะครับ พี่เหวก..

เด๋วเลิกงานแล้วผมโทรหาก็ได้พี่

เกรงใจ :coolly-0005:

ศรีราชา ตอนนี้มีฝนนิดหน่อย พร้อมๆ กับแดดด้วย มันยังไง เนี๊ยะ..

และตกลงว่า คืนนี้ พี่ๆ จะไปก๊งกันที่ไหนค๊าบบบ :coolly-0023:

ไฟล์แนบ

63.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 22
แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม