• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ปูเป้คือไรเหรอ :coolly-0046: :coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่เคยเข้า..เล้า โล้ว...ไม่รู้จัก..อิ..อิ

:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0028::coolly-0028:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รูปใครนักหว่า อิ อิ :coolly-0001:

เอิ้ก.....+..+:coolly-0039:
ก้อขวดสไปร์ไง...ที่เอามาฝนๆทำมุกอ่ะ...แหมทำ งง ..ที่เค้าเคยฝังให้ตะเองอะ..ทำเปงจำมะได้...อิอิ:coolly-0010:
เอ้าโชนนนนนนน..
ปล...พูดแล้วนึกถึงรูฟขึ้นมาทันที..วันเกิดปีนี้.." รูฟ " อีกมั๊ยละตาเก่ง..:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0044::coolly-0044:

จัดไป จัดไป อิอิ ปานว่าอยู่ไกล้กัน ฮะๆ

ไม่เคยเข้า..เล้า โล้ว...ไม่รู้จัก..อิ..อิ
อิอิ คิดถึงนะครับลูกพี่:coolly-0039:
ปล.ไอ้นายหรั่ง มังหายไปไหนเนี๊ยะ:coolly-0043:

เอ้..............นานๆมานี้น้าเวกไปเอาแม็กไรมาเล่นอีกเนี๊ยะ:coolly-0043:สาวจัง เอ้ย สวยจัง:coolly-0009:

:coolly-0033:

พูดไรบ้างก็ได้นะ.........สู้ๆนะนนท์ :coolly-0039:

ก้อขวดสไปร์ไง...ที่เอามาฝนๆทำมุกอ่ะ...แหมทำ งง ..ที่เค้าเคยฝังให้ตะเองอะ..ทำเปงจำมะได้...อิอิ:coolly-0010:

เอ้าโชนนนนนนน..

ปล...พูดแล้วนึกถึงรูฟขึ้นมาทันที..วันเกิดปีนี้.." รูฟ " อีกมั๊ยละตาเก่ง..:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0044::coolly-0044:

เอาจิตาอ๊อดแกกะชั้น

ปีนี้เอากันที่ไหนดีวันที่ 2 กพ.

ซักแมท..............มาววววววววววววววววววว:coolly-0039:

เอ้..............นานๆมานี้น้าเวกไปเอาแม็กไรมาเล่นอีกเนี๊ยะ:coolly-0043:สาวจัง เอ้ย สวยจัง:coolly-0009:

เมื่อไหรจะมาแกอ่ะ

คิดถึงว่ะ...:coolly-0005:

ไอ้แหม่มเปงงัยมั่งอ้วนขึ้นป่าว...ฝากบอกคิถุง

แก้ไขล่าสุด:

ที่เห็นในรูปลายเซ็น เป็น volk GTP พึ่งขายไปเมื่อตะกี้นี้เอง ผู้มารับไปดูแลก็ไม่ใช่คนในเวปเรานะ เค้าจะเอาไปใส่ใน volvo wide body นั่นหมายฟามว่าเวป cef-thai คนเข้ามาดูเยอะเหมือนกันนะนี่ จะโพสต์อะไรต้องระวังมั่งแล้วสิเรา

ปล. คิดถึงนะต๊ะโอ๋ :coolly-0039:

ถ้าพรุ่งนี้ 849 จะไปเยือนศรีราชา เกาะลอย ไนท์สแควร์ จะมีใครว่างมานั่งดื่มกันยาวๆเป็นเพื่อนบ้างครับ

ถ้าพรุ่งนี้ 849 จะไปเยือนศรีราชา เกาะลอย ไนท์สแควร์ จะมีใครว่างมานั่งดื่มกันยาวๆเป็นเพื่อนบ้างครับ

พรุ่งนี้วันเสาร์ พี่ยังต้องทำโองาน s/d อยู่เลย เลิก 4 ทุ่มคับ รอไหวมะ

ถ้าไปเร็วจะโทรหา

เพียงแค่ถ้า..อาจไม่มี แต่ถ้ามาแน่นอน..อาจจะมี

พรุ่งนี้วันเสาร์ พี่ยังต้องทำโองาน s/d อยู่เลย เลิก 4 ทุ่มคับ รอไหวมะ
มาแน่นอน รอไหว ถ้า เพียงแคถ้า อาจไม่รอ

มาแน่นอน รอไหว ถ้า เพียงแคถ้า อาจไม่รอ

นั่นน่ะดิ ผมไม่มีถ้านะ :coolly-0010: รอดูความเคลื่อนไหว ยังไงโพสต์ไว้ด้วยนะคับ

ล่าสุดฝนตกคับพี่น้องคับ รอดูกันต่อไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม