• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ตื่นกันรึยัง :coolly-0039: :coolly-0043:

วันนี้พ๊มยังต้องมาทำงานเหมียนเดิม งานเร่งตุดๆ :coolly-0013: :coolly-0023:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สงสัยสลบกันหมด ตื่นแล้วส่งเสียงหน่อยเด๊อ.....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สงสัยสลบกันหมด ตื่นแล้วส่งเสียงหน่อยเด๊อ.....
ยู้ฮู..... :coolly-0017:

ฮิ้วววววววววววววว

หุหุ อยากได้ก็มาเอาเองจิ :coolly-0028:
อย่าท้านะ..ป๋มตัวเอาเรยแหละ!!! :coolly-0017:
(แต่ยอมแพ้น้าเหวก..แกระดับเทพ)..555 :coolly-0028:

อย่าท้านะ..ป๋มตัวเอาเรยแหละ!!! :coolly-0017:
(แต่ยอมแพ้น้าเหวก..แกระดับเทพ)..555 :coolly-0028:
มาเลยๆๆ หิ้วสาวๆที่ออฟฟิศน้ามาด้วยนะ :coolly-0001:

เสาร์ที่ผ่านมา ไม่มีเวลามาก เพราะวันอาทิตย์ ต้องทำงาน เลยมานั่งจิบเบียร์ เย็นๆ ที่เกาะลอย เป็นการพักผ่อน เล็กๆ บรรยากาศดี หลังจากที่ช่วงหัวค่ำมีฝนตกเล็กน้อย 4 ทุ่มก็แยกย้ากันพักผ่อน ครับ

:coolly-0009:ทำงานๆๆๆๆๆๆๆ...คร้าบ..เป็นอย่างนี้ทั้งปี แฮปปี้ เลย แต่กลัวเดือนหน้าจะเงียบจัง

แก้ไขล่าสุด:

ถ้าไม่ติดที่รถเครื่องเสียงนะ แหล่มมมมมมมม

ถึงพี่น้องบางแสน ใครที่มีหลังคารูฟ ตรงรุ่น ช่วยติดต่อผมหน่อยครับ 086-5768335 น้องครับ มีเรื่องให้ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณครับ ด่วนๆ วันนี้เลยครับ

ถ้าไม่ติดที่รถเครื่องเสียงนะ แหล่มมมมมมมม
และเมื่อคืน ไปไหนมาล่ะพี่ น้องไปที่เดอะไท มะเหนเจอเลย เจอแต่พี่เก่งกะพี่ๆคนอื่นๆ ดีใจคับพี่ๆๆให้การต้อนรับเปนอย่างดี อบอุ่น อบอุ่น :coolly-0009:

ขอบคุนพี่ๆ ทุกคนนะคับ ที่ให้การต้อนรับเปนอย่างดี :coolly-0045:
ถ้าพี่คนไหนผมไม่ได้เดินไปทักก้อขอโทดด้วยนะค๊าบบบ:coolly-0005:

ขอบคุนพี่ๆ ทุกคนนะคับ ที่ให้การต้อนรับเปนอย่างดี :coolly-0045:
ถ้าพี่คนไหนผมไม่ได้เดินไปทักก้อขอโทดด้วยนะค๊าบบบ:coolly-0005:
ไปจอดรถที่ สน ทำไม :coolly-0002:

และเมื่อคืน ไปไหนมาล่ะพี่ น้องไปที่เดอะไท มะเหนเจอเลย เจอแต่พี่เก่งกะพี่ๆคนอื่นๆ ดีใจคับพี่ๆๆให้การต้อนรับเปนอย่างดี อบอุ่น อบอุ่น :coolly-0009:
ต้องทำงานเช้าอ่ะ เลยไม่ได้ไปหา
ศุกร์ที่จะถึงนี้ตอนสายๆ อาจแวะไปหาที่ร้านนะ

เสาร์ที่ผ่านมา ไม่มีเวลามาก เพราะวันอาทิตย์ ต้องทำงาน เลยมานั่งจิบเบียร์ เย็นๆ ที่เกาะลอย เป็นการพักผ่อน เล็กๆ บรรยากาศดี หลังจากที่ช่วงหัวค่ำมีฝนตกเล็กน้อย 4 ทุ่มก็แยกย้ากันพักผ่อน ครับ
สภ. แสนสุข......เห้อๆๆๆๆๆๆ

ถึงพี่น้องบางแสน ใครที่มีหลังคารูฟ ตรงรุ่น ช่วยติดต่อผมหน่อยครับ 086-5768335 น้องครับ มีเรื่องให้ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณครับ ด่วนๆ วันนี้เลยครับ

ของพี่ก็ตรงรุ่นครับ พึ่งเข้ามาดูไม่ทันแล้วมั๊ง :coolly-0043:

สภ. แสนสุข......เห้อๆๆๆๆๆๆ

มีเรื่องไรหรือพี่ :coolly-0043:

อ้อ...พึ่งเห็นกระทู้นี้ น้องดิวโดนจับเหรอ :coolly-0043:

หรือเส้นใหญ่หว่า :coolly-0033: :coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม