• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อึดดีจังน่านะคุง...เดี๋ยวที่บ้านตัดทิ้งจะแย่..ของที่หาจะได้แล้วนะ..อิ:coolly-0039: อิ :coolly-0039: อิ:coolly-0039:

มีรายกันอะ..บอกมั่งจิ:coolly-0043::coolly-0043:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คิดถึงบางแสนจัง:coolly-0044:

นานๆมาทีก็อยากรู้นะ บอกกันบ้างจิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ทำโอมา 10 วันติดแระ เช้าเลิกเที่ยงคืน:coolly-0030:

โอ๊ย!!!หิวเบียร์เย็น ๆ กะเสียงตะโกนดังๆหน้าเดอะไทด์โว๊ยยยย!!!!!:coolly-0040:

หาเงิน ๆ ๆ ๆๆ งอก ๆๆๆๆ:coolly-0037:

เรื่องทริปหัวหีนนนนน...อ่ะว่างัย

รออยู่อยากพักผ่อน(ยังไม่เคยไปอ่ะ)

ได้เรื่องงัยส่ง ems มาบอกบ้างเด้อพี่น้อง อยากไป

เสาร์นี้ใครมาบางแสนมั่งป่ะ

ว่าจะไปหยุดพอดี:coolly-0039:

คิดถึงทุกคนนะ...จุ๊พ ๆ

จุ๊...จุ๊.....ตาตุ้ม..ฟามลับ:coolly-0046:

:coolly-0026:ฟิตร่างกายให้พร้อมเสาร์นี้มีสไปรท์.............
:coolly-0046:################

คิดถึงบางแสนจัง:coolly-0044:

ทำโอมา 10 วันติดแระ เช้าเลิกเที่ยงคืน:coolly-0030:

โอ๊ย!!!หิวเบียร์เย็น ๆ กะเสียงตะโกนดังๆหน้าเดอะไทด์โว๊ยยยย!!!!!:coolly-0040:

หาเงิน ๆ ๆ ๆๆ งอก ๆๆๆๆ:coolly-0037:

คิดถึงก้อมาดิ.....

:coolly-0026:ฟิตร่างกายให้พร้อมเสาร์นี้มีสไปรท์.............

เค้าเรียกว่า...มีเซอไพร์....เอ้ออออ:coolly-0011:

นานๆมาทีก็อยากรู้นะ บอกกันบ้างจิ

เสาที่แล้วหายไปไหนมาจ๊ะ..ไม่มารายงานตัว

เสาร์นี้ใครมาบางแสนมั่งป่ะ

ว่าจะไปหยุดพอดี:coolly-0039:

คิดถึงทุกคนนะ...จุ๊พ ๆ

จัดปายยย..อย่าให้เสีย

จุ๊...จุ๊.....ตาตุ้ม..ฟามลับ:coolly-0046:

โด่ๆ..ไม่บอกก้อรู้..2คนนี้จามีอะรัย...นอกจาก " ปูเป้ " อะใช่ป่าวละ...อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

สไปรท์อะไรของแกตานะ????:coolly-0002:

สไปร์ท ตบด้วยด้วยว๊อดก้า เกลือ+มะนาว

สไปร์ท ตบด้วยด้วยว๊อดก้า เกลือ+มะนาว

คิดถึงบรรยากาศในเล้าขึ้นมาทันที:coolly-0009:

ไม่เคยเข้า..เล้า โล้ว...ไม่รู้จัก..อิ..อิ

:coolly-0033:

:coolly-0009:

สไปรท์อะไรของแกตานะ????:coolly-0002:

ก้อขวดสไปร์ไง...ที่เอามาฝนๆทำมุกอ่ะ...แหมทำ งง ..ที่เค้าเคยฝังให้ตะเองอะ..ทำเปงจำมะได้...อิอิ:coolly-0010:

เอ้าโชนนนนนนน..

ปล...พูดแล้วนึกถึงรูฟขึ้นมาทันที..วันเกิดปีนี้.." รูฟ " อีกมั๊ยละตาเก่ง..:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0044::coolly-0044:

รูปใครนักหว่า อิ อิ :coolly-0001:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม