• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ล้อหรือคนที่จะเอา:coolly-0043:
ล้อสิ..จะบร้าเหรอ ถามมาได้ :coolly-0010: เอาล้อไปขายแล้วหาแจ่มๆมาแทนคนนี้...แอ๊ :coolly-0009:
ตรงรุ่นเลยคับน้าอ๊อด อยากได้ อยากได้ ผมจาอาว ผมจาอาวววว... :coolly-0033: :coolly-0009: :coolly-0044:

นี่ก็จาอาววๆๆๆ ผมมาก่อนนะพี่เหวก...ต่อคิวจิ :coolly-0026:

ตรงรุ่นเลยคับน้าอ๊อด อยากได้ อยากได้ ผมจาอาว ผมจาอาวววว... :coolly-0033: :coolly-0009: :coolly-0044:
จาดีหรอคับน้า..รถน้าต้องใส่ล้อเทพๆคับ..!!!
อิอิ...... :coolly-0017:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

...คบคนให้ดูหน้า ถ้าชัวร์กว่าต้องแก้ผ้าให้ดู..
ชอบคำคมในลายเซ็นต์จริงๆ............
แบบว่าโดน.........................น
ไอ้บ้ากามเอ๊ย! พรุ่งนี้ว่างัยอ่ะ? เดอะไทด์อีกใช่มั๊ย?:coolly-0034:

เฮ้อ...........ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไรเด็กที่บ้านตามติดไม่ห่างเลย...........
หำหอมว่างั้นเถอะ! ไอ้เตี้ยเอ๊ย...เหนี่ยวซักทีก่อนออกดิ จะได้หลับ อิๆ:coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ดึกกว่านี้มีอีกม๊ะ:coolly-0001::coolly-0030:

ปีใหม่ไปเค้าดาวอยู่แถวมอไหนละตะเอง:coolly-0043:

มอ.....

เต็ม

กะ

ด๋อย...

อ่ะจิ....ตาน้องอ่ะ:coolly-0010:

จาดีหรอคับน้า..รถน้าต้องใส่ล้อเทพๆคับ..!!!
อิอิ...... :coolly-0017:

อาวคนพ่นสีคับ มะช่ายล้อ....! :coolly-0023: :coolly-0044: :coolly-0009:

ล้อสิ..จะบร้าเหรอ ถามมาได้ :coolly-0010: เอาล้อไปขายแล้วหาแจ่มๆมาแทนคนนี้...แอ๊ :coolly-0009:

นี่ก็จาอาววๆๆๆ ผมมาก่อนนะพี่เหวก...ต่อคิวจิ :coolly-0026:

โอเช พี่ต่อคิวก็ได้เพราะพี่...ใหญ่ อิ อิ :coolly-0010: :coolly-0026: :coolly-0046: :coolly-0039:

วันนี้ตำจอกกัน..หน้าเดอะไทด์ดี..ม่ะ..

วันนี้ตำจอกกัน..หน้าเดอะไทด์ดี..ม่ะ..

คงไม่ได้ไปอ่ะคับ พอดีรถผมท่อเบนซินรั่วซึมตรงข้อต่อใต้เครื่อง กะว่าจะทำพรุ่งนี้ เพราะต้องมุดรถเข้าไปทำ
วันนี้มาทำงานเลยยังไม่มีเวลาทำครับ :coolly-0027:

สวัสดีครับ ตื่นกันยัง...มะคืนมากันเยอะมาก หน้าเดอะไทด์..บรรยากาศสุดแสนจะสนุกสนานมี ไลฟ์มินิคอร์นเสริท ด้วย น้องๆ น่ารักกันทุกคน...ภาพชมได้ที่กระทู้โน้น..เดินทางกลับบ้านก่อนตี 1 ไม่มีด่าน วิ่งตรงๆ ยาว ๆ เส้นสุขุมวิท แบบสง่าผ่าเผย ไม่มีหลบ ผ่านฉลุย แต่ถ้าหลัง ตี1 แล้ว เตรียมตัวหลบ...

ภาพบบรยากาศ งานตำจอกต้อนรับปีใหม่..ชาวบางแสน บรรยากาศสุดที่จะบรรยาย สนุกสนาน เรียบร้อย..น่ารัก เฮฮา เชิญชม

แก้ไขล่าสุด:

งานนี้มีมินิคอร์นเสริท สนุกสนาน แต่ไม่รบกวนชาวบ้าน..งานนี้น้องๆเสนอให้ออกทริป กันสักรอบ เพราะยังไปได้ไปไหนเลย ยังไม่ได้คิดว่าจะไปที่ไหนดี แต่วันเสาร์ที่30 มกราคมนี้ เค้ามีมิตติ้ง เปิดตัวเซฟหัวหิน และมีการถวายวิทยุ สื่อสารแก่โครงการหลวง ผมตั้งใจว่าจะไปร่วมงานนี้ด้วย เลยถือโอกาส ประชาสัมพันธ์ เป็นการออกทริปของเราไปด้วยในตัว คิดว่าดีมั้ย คิดว่าเป็นการท่องเที่ยวนอกสถานที่ออกทริป มิตติ้ง และร่วมกันทำบุญด้วย ไปครั้งเดียว ได้ประโยชน์หลายทาง อีกอย่างไม่ไกล หัวหินแค่นี้เอง ออกบ่ายวันเสาร์ที่30 มกราคมค้าง1คืน กลับวันอาร์ทิตย์ที่31 มกราคมนี้ เราเองก็ไม่ค่อยจะได้ไปทางนี้เลย คิดว่าไปเที่ยวชมบ้านเมืองอื่นเค้าบ้าง เป็นการเปิดหูเปิดตา ใครจะไปกับผมบ้าง..แจ้งได้เลย.

แก้ไขล่าสุด:

น่าสนุกจัง

โอ้ววว มากันเยอะดีแหะ
30 กลับไปทำบุญบ้านนะครับ คงไม่สามารถไปร่วมทริปได้

กทม ด่านเพียบ กลับมาตีห้า โล่งฉลุยเหมือนกัน 55

คิดถึงบางแสนจัง ^^

ผมกลับตีสองก็ผ่านฉลุยคับไม่มีด่าน

น่าหนุก

อยากปายยยหัวหีนนนนนนนน:coolly-0044:

30 งาน shutdown ยังไม่เสร็จเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม