• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หุยอดเจอน้าเหวกเลยอะ..ไอ้ปอยบ่นคิดถึงอยู่อะคับ

ต้ามน้านนนนหนุกหนาน..และก้อมาวววว.เหมียนเดิม

ปล..ด่านหรอ..เจอหน้าดาราเหมือนกัน..แต่มีวีโก้ตามหลังมาคุ้มกันเลยผ่านฉลุย...อิอิ:coolly-0010:

หูย ไอ้ปอยคิดถึงด้วย ไม่เจอกันน๊านนานเลย คิดถึงเหมือนกันทั้งคู่เลย :coolly-0033:

โอ้โฮ มีรถคุ้มกันด้วย คราวหน้าตามมาคุ้มกันให้ด้วยนะ :coolly-0033:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มาป่าวๆ...วันไหนว่างไปป่วนคาแคร์ตาตุ่มดีก่า..อยากหายจากเวปไปดีนัก..หุหุ
แล้วจะมาเมื่อไหร่ละครับพี่อ๊อตตตตตตต
จะได้เตรียมซ้อมคอไว้รออ่ะ...อิอิอิ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

ว๊ายยยยยย!!!!!

ตาป้องแกเปลี่ยนเป็นผู้ชายสีม่วง

มิน่าล่ะบ่นเบื่อ ๆผู้ญิง

กรี๊ดดดดดดดดด:coolly-0042:

ต๊ายยยย..ตาป้อง..มิน่ามะวันเสายืนเฝ้าขวดเบียท้ายกะบะ...ยืนโก่งดากไม่ยอมนั่ง...กะลังหาเหยื่ออยู่ ชิมิ...:coolly-0010:

ว่างวันไหนนัดมาเลยกะลังเปลี่ยว.............................

ได้เวยยยย

จัดมาเลยครับ...ตาอ๊อด..และก็นะคุง..ยังไงโทรมาก่อนนะครับเพื่อออกไปข้างนอก:coolly-0018:...เร็วนะกำลังอยากอยู่พอดี....ช่วงนี้งานยุ่งด้วยเพิ่นซ่อมรถเสร็จหมดตูดเลยงดออกหน่อย:coolly-0033:

แล้วจะมาเมื่อไหร่ละครับพี่อ๊อตตตตตตต
จะได้เตรียมซ้อมคอไว้รออ่ะ...อิอิอิ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

วันพุธนี่เลยมั๊ยละ....กล้าป่าว..เอ่อๆ.....หลังพระอาทิตตกดินเจอกันคาแคตาตุ้มป่าวอะ...โด่ๆ.....:coolly-0022::coolly-0021::coolly-0002::coolly-0002:

ปล...ทานใดว่างเว้นมาเจอกันได้นะคับ..ไม่รู้ทางคาแคร์ตาตุ้มโท 087-1661456 ...เวลา1800-20.00...นอกนั้นอาจจามะได้รับสายเพราะมัวแต่ถือแก้วเบียอะคับ...อิอิ:coolly-0001::coolly-0001:

หูย ไอ้ปอยคิดถึงด้วย ไม่เจอกันน๊านนานเลย คิดถึงเหมือนกันทั้งคู่เลย :coolly-0033:

โอ้โฮ มีรถคุ้มกันด้วย คราวหน้าตามมาคุ้มกันให้ด้วยนะ :coolly-0033:

ไอ้ปอยบ่นอยากตำจอกกะน้าเหวกอะคับ..เห่อๆ:coolly-0031:

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

เงียบๆไปเลยนะ...วันนี้เจอกานนน:coolly-0034:

เรียนเชิญเลยครับ...วันนี้ว่างแล้ว..อยากเมาจังกลับบ้านใกล้ด้วย..555...สบาย สบาย:coolly-0007:

น่าสนๆๆ ไปดีมั้ยน้าาาาาา

เรียนเชิญเลยครับ...วันนี้ว่างแล้ว..อยากเมาจังกลับบ้านใกล้ด้วย..555...สบาย สบาย:coolly-0007:

โทษที..พอดีตานะคุงโทมาบอกว่าไม่ว่างจาไป ลั่น ล้า..ก้บแฟนที่บีเอสซี..ขอเลื่อนวันตำจอก..เดี๋ยวพุ้งนี้ดูอีกทีว่าจาว่างมั๊ย...ตามน้านนน...เราก้อทำโอต่อไป...งกๆๆๆๆ:coolly-0022::coolly-0022:

โวยย...วายยยย...ๆ...ๆ...ๆ...พอดีเหงเงียบๆเลยมาทำให้ไม่เงียบอะคับ:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

โวยย...วายยยย...ๆ...ๆ...ๆ...พอดีเหงเงียบๆเลยมาทำให้ไม่เงียบอะคับ:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

:coolly-0004:อย่าเสียงดังเดี๋ยวโดน:coolly-0002:

สวัสดี ดี ดี ดี ตอนเช้าตรู่ ค๊าบบบบ:coolly-0029:

เฝ้าดูสถานการณ์

จะไปงานอะไรกันเหรอ..ไปด้วยได้เปล่า..แต่
ต้องมารับนะ :coolly-0003:

เดี๋ยวเย็นนี้ลองนัดกับ...นะคุง..กับตาอ๊อดอีกที่เพื่อมีชนแก้ว:coolly-0044:

เดี๋ยวเย็นนี้ลองนัดกับ...นะคุง..กับตาอ๊อดอีกที่เพื่อมีชนแก้ว:coolly-0044:[/QUOT
ไปด้วยยยยยยยยยยย....คน

ปีใหม่ยังไม่ได้ตำจอกกันเลย...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม