• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0027:.....................:coolly-0023:

เสานี้จามาบางแสนมั๊ยละเทอ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หน้าเดอะไทเนอะ..แหล่มดี..ได้มุม..ที่จอดเยอะดี..และก้อออออ...:coolly-0001::coolly-0001:

หน้าเดอะไทเนอะ..แหล่มดี..ได้มุม..ที่จอดเยอะดี..และก้อออออ...:coolly-0001::coolly-0001:

รู้นะคิดรายอยู่:coolly-0046:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสานี้จามาบางแสนมั๊ยละเทอ

ขอดูงานก่อนนะคับ ตั้งแต่เปิดงานมา
งานเพียบเลย :coolly-0023:

เจอกันบางแสนนะปี้น้องวันเสาร์

เจอกันพุ่งนี้ริมหาดสะอ๋อย

:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

เจอกันบางแสนนะปี้น้องวันเสาร์

ตามน้านนน..เจอกานนน:coolly-0045:

:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

แล้วเจอกันคืนนี้นะตัวเทอ:coolly-0031:

รู้นะคิดรายอยู่:coolly-0046:

ป่าวนิ..มะได้คิด..ไม่เชื่อดูแววตาดิ..:coolly-0026::coolly-0023:..อิอิ

กัวจาเจอ..หาดก่อนประหวัดสี..อะดิ:coolly-0011::coolly-0011:

:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

วันนี้วันเด็กพาเด็กไปเที่ยวไหนอะตานะคุง:coolly-0043:

วันนี้ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด น่า จะ พบ กัน ค๊าบบบบบ
:coolly-0004:อย่า ลืม เรียก ด้วย นร้าๆๆๆๆ

ย้ำ ๆ อย่า ลืม เรียก ด้วย นร้าๆๆ :coolly-0023:

วันนี้เที่ยวเที่ยวงานวันเด็กสนุกจังเลย
:coolly-0044:

โทษทีครับ ผมจำมะได้ละที่บางแสนนี่ใครพอจะดูที่พักตรงชายหาดได้มั่งครับ ประมาณ 15 คน จำได้ว่าสามารถมีลดราด้วยอะครับ

เมื่อวานไม่ได้เข้าบอร์ด พลาดเลยเรา...:coolly-0041:

พลาดอย่างแรง.......:coolly-0011: :coolly-0041:

วันนี้ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด น่า จะ พบ กัน ค๊าบบบบบ
:coolly-0004:อย่า ลืม เรียก ด้วย นร้าๆๆๆๆ
โทดที คับ มะคืนมีผิดพลาดทางเทคนิคนิดหน่อย
เลยอดไปเท๋วบางแสน เยย:coolly-0023:

เมื่อวานไม่ได้เข้าบอร์ด พลาดเลยเรา...:coolly-0041:
ดีแล้ว ม่ายงั้นต้องหลบด่านหน้าดารา อีกแน่ ผมเลี้ยงปีใหม่ลูกน้องอยู่ร้านคุณแดงหน้าค่ายลูกเสือ ขากลับเจอเต็มๆ ทั้งๆ ที่รู้ แต่พอออกจากร้านลืมไป เจอตรวจรถ แต่ก็วางมาดนิ่มและนิ่ง เชิญครับ ตรวจครับ ภายในหนังแท้ครับ พรมสกายครับ เครฟบร้าชุบ..ครับ..ไม่มีไร งั้นไปได้..ขอบคุณครับ ..แต่ลูกน้องผมขี่มอไซด์ตามมา โดนนอนห้องกง 1 คืน เช้ามาต้องไปประกันตัวออกมา 2 หมื่น พรุ่งนี้ขึ้นศาล เสียค่าปรับ4,000 ถ้ารถยนต์6,000 บำเพ็ญประโยชน์สาธารณะ อีก 48 ชั่วโมง

ฮือออ..อยากไปเหมือนกัน แต่ติดงานเลี้ยงสังสรรค์ปีใหม่ ที่บริษัท เลยอด..

ดีแล้ว ม่ายงั้นต้องหลบด่านหน้าดารา อีกแน่ ผมเลี้ยงปีใหม่ลูกน้องอยู่ร้านคุณแดงหน้าค่ายลูกเสือ ขากลับเจอเต็มๆ ทั้งๆ ที่รู้ แต่พอออกจากร้านลืมไป เจอตรวจรถ แต่ก็วางมาดนิ่มและนิ่ง เชิญครับ ตรวจครับ ภายในหนังแท้ครับ พรมสกายครับ เครฟบร้าชุบ..ครับ..ไม่มีไร งั้นไปได้..ขอบคุณครับ ..แต่ลูกน้องผมขี่มอไซด์ตามมา โดนนอนห้องกง 1 คืน เช้ามาต้องไปประกันตัวออกมา 2 หมื่น พรุ่งนี้ขึ้นศาล เสียค่าปรับ4,000 ถ้ารถยนต์6,000 บำเพ็ญประโยชน์สาธารณะ อีก 48 ชั่วโมง

ดีใจด้วยนะพี่ที่ไม่ถูกจับ แต่ขอแสดงความเสียใจกับลูกน้องพี่ด้วยนะ

ผมก็นึกว่าเค้าจะเลิกตั้งด่านกันแล้วเพราะคิดว่ามันพ้น 7 วันอันตรายแล้ว

ดีนะที่วันศุกร์ผมก็มีเลี้ยงปีใหม่ ที่ร้านครัวทะเล บางพระ แต่ผมไม่ได้ดื่ม กลับ 4 ทุ่มเพราะที่รักไปด้วยเลยช่วยห้ามไม่ให้ดื่ม แต่ตอนผ่านหน้าดารายังไม่มีด่าน
คงจะมาตั้ง 5 ทุ่ม หรือหลังเที่ยงคืนมั๊ง

เพื่อนที่ทำงานกลับกันเกือบตีสอง บอกว่าโดนเรียก 2 ที่เลย หน้า รร.ดาราสมุทร และก็ อ่าว ตรงหน้ามอกะเสด ที่เดิม แต่ไม่โดนเพราะให้แฟนขับให้

ฝากเตือนเพื่อนๆสมาชิกด้วยนะครับ ช่วงนี้กำลังกวดเข้มเลย เสียดายตังค์ เสียเวลาด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม