• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ถ้าผมจำไม่ผิดน้าเบิกใหม่ใช่มั้ยคับ
โดนไปเท่าไหร่คับน้า

มือสองคับแต่สภาพเหมือนมือหนึ่ง โดนไป2หมื่นสองง่ะ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ยังมีชีวิตอยู่หรือตาชุ:coolly-0029:

ยังไม่ ตาย :coolly-0017:

ไม่ได้เข้ามานาน รหัส A31
เป็นพัน แล้วเหรอ :coolly-0042:

มือสองคับแต่สภาพเหมือนมือหนึ่ง โดนไป2หมื่นสองง่ะ
นั่นแหละๆ........คาดว่าน่าจะได้รอรับมรดดก :coolly-0033:
เป็นพัน แล้วเหรอ :coolly-0042:
อยากอัพเดทกว่านี้ก็เอาหน้าเอาตามาเจอกันบ้างสิครับ 55+ :coolly-0010:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ทำงานๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากอัพเดทกว่านี้ก็เอาหน้าเอาตามาเจอกันบ้างสิครับ 55+ :coolly-0010:
แล้วไว้เจอกัน คับ:coolly-0046:

:coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030:

เสานี้รวมตัวที่ไหนกานดี..อากิมุข..รึว่าหน้าเดอะไท..อยากมาววววววววว...เอ้าโชนนนนน:coolly-0044::coolly-0031::coolly-0009:

หายหน้าหายตาไปนะตะนนท์:coolly-0014:

ถ้าผมจำไม่ผิดน้าเบิกใหม่ใช่มั้ยคับ
โดนไปเท่าไหร่คับน้า

ก็แล้วแต่

รถแรงก็เงี๊ยเบาไม่ค่อยได้555:coolly-0028:

เบียร์เซฟิน่า
รายงานตัวคับกลับมาแว้ววว:coolly-0034:

ปีใหม่ไปแรดแถวไหนมาละตัวเทอ

ยังไม่ ตาย :coolly-0017:

แล้วไว้เจอกัน คับ:coolly-0046:

ตามน้านน..ไม่เจอซะนาน

ตามหาเข้าเหรอ :coolly-0001: :coolly-0044:

ไปหนาวกลับมา...ทำแต่งาน...ทำโอ ๆ ๆ ๆ ๆ

อยากมาววววว

ตามหาเข้าเหรอ :coolly-0001: :coolly-0044:

ดีแล้วชุ

คิดถึงเด้อออ

ก้อยังรู้ว่ายังมีชีวิตอยู่..เหอ ๆ:coolly-0033:

:coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006:

เสานี้รวมตัวที่ไหนกานดี..อากิมุข..รึว่าหน้าเดอะไท..อยากมาววววววววว...เอ้าโชนนนนน:coolly-0044::coolly-0031:

เอ้า....ที่ไหนดี :coolly-0039:

นึกว่าลาวงการไปซะแล้ว :coolly-0010:

ซาบซึ้งจังยังจำกันได้ :coolly-0011::coolly-0041:
คิดถึงทุกคน นะก๊าบ :coolly-0033:

คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว.........

ที่เดิมดีที่สุดงับๆ

คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว.........[/QUOTE]

:coolly-0015:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม