• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

โทษทีครับ ผมจำมะได้ละที่บางแสนนี่ใครพอจะดูที่พักตรงชายหาดได้มั่งครับ ประมาณ 15 คน จำได้ว่าสามารถมีลดราด้วยอะครับ
ผมจำเบอร์ไม่ได้ครับ เ๋ดี๋ยวจะลองดูให้นะ ว่าแต่มาวันไหนอ่ะครับ
เมื่อวานไม่ได้เข้าบอร์ด พลาดเลยเรา...:coolly-0041:
ไหน ใครบอกว่าพี่เหวกจะมาไง
ดีแล้ว ม่ายงั้นต้องหลบด่านหน้าดารา อีกแน่ ผมเลี้ยงปีใหม่ลูกน้องอยู่ร้านคุณแดงหน้าค่ายลูกเสือ ขากลับเจอเต็มๆ ทั้งๆ ที่รู้ แต่พอออกจากร้านลืมไป เจอตรวจรถ แต่ก็วางมาดนิ่มและนิ่ง เชิญครับ ตรวจครับ ภายในหนังแท้ครับ พรมสกายครับ เครฟบร้าชุบ..ครับ..ไม่มีไร งั้นไปได้..ขอบคุณครับ ..แต่ลูกน้องผมขี่มอไซด์ตามมา โดนนอนห้องกง 1 คืน เช้ามาต้องไปประกันตัวออกมา 2 หมื่น พรุ่งนี้ขึ้นศาล เสียค่าปรับ4,000 ถ้ารถยนต์6,000 บำเพ็ญประโยชน์สาธารณะ อีก 48 ชั่วโมง

โอยยยยย รักบางแสนเหลือเกิน เข้มจริงๆ อย่างที่เค้าบอกกันว่าจะให้ชลบุรีเป็นต้นแบบ จากการประชุมอะไรซักอย่างนี้แหละ เมือปลายปีที่ผ่านมา

ดีใจด้วยนะพี่ที่ไม่ถูกจับ แต่ขอแสดงความเสียใจกับลูกน้องพี่ด้วยนะ

ผมก็นึกว่าเค้าจะเลิกตั้งด่านกันแล้วเพราะคิดว่ามันพ้น 7 วันอันตรายแล้ว

ดีนะที่วันศุกร์ผมก็มีเลี้ยงปีใหม่ ที่ร้านครัวทะเล บางพระ แต่ผมไม่ได้ดื่ม กลับ 4 ทุ่มเพราะที่รักไปด้วยเลยช่วยห้ามไม่ให้ดื่ม แต่ตอนผ่านหน้าดารายังไม่มีด่าน
คงจะมาตั้ง 5 ทุ่ม หรือหลังเที่ยงคืนมั๊ง

เพื่อนที่ทำงานกลับกันเกือบตีสอง บอกว่าโดนเรียก 2 ที่เลย หน้า รร.ดาราสมุทร และก็ อ่าว ตรงหน้ามอกะเสด ที่เดิม แต่ไม่โดนเพราะให้แฟนขับให้

ฝากเตือนเพื่อนๆสมาชิกด้วยนะครับ ช่วงนี้กำลังกวดเข้มเลย เสียดายตังค์ เสียเวลาด้วย
ครับ เมาไม่ขับ ถ้าจะขับก็ต้องไม่เมา เพราะเราไม่มีใครให้ขับแทนซะด้วย:coolly-0022:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พลาดแล้ว ก็เอาใหม่ได้ 5555

:coolly-0003:ชิวๆเมื่อคืนกลับตี2ครับ
บรรยากาศยังเฮฮาเหมือนเดิมคับ:coolly-0026:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เอาใหม่....................:coolly-0043:

ตามนั้นชลบุรีจะให้เป็นต้นแบบ..เท่าที่ได้คุยกับ ตำรวจศรีราชา เค้าบอกว่าปีนี้ นโยบายตรวจเข้มเรื่องเมาขับทั้งปี ด่านที่ตั้งตรวจประจำและเป็นทุกคืนวันเสาร์เริ่มตั้งแต่เที่ยงคืนถึงตี3 มีที่ อ่าวอุดม หน้าโรงเรียนดาราสมุทร และด่านใหญ่คือ ที่หน้าค่ายทหาร บางทรายชลบุรี จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน

ผมกลับห้าทุ่มกว่า ๆกะลังเรียกแถวตรวจเตรียมตั้งด่านแล้ว

กลับบ้านในเครือเจอค้นรถอีกด่านสายเก้ากิโล

โอยยยชลบุรีด่านเยอะเกิ๊นนนนน

ตามน้านนน..เจอกานนน:coolly-0045:

แล้วเจอกันคืนนี้นะตัวเทอ:coolly-0031:

แล้วตกลงทั่นมารึป่าวล่ะนั่น

ไม่เจอกันเลย ต้องรีบกลับระยองเพราะต้องมาทำโอ ทำงานตอนเช้าง่ะ:coolly-0029:

ขยันจังนะตัวเทอ
ทำโอต่อนะพี่ชาย
เอ๊ะหรือรีบไปทำอย่างอื่น:coolly-0043:

ตาป้องเฝ้าบอร์ดซะจนตัวม่วงแล้ววุ้ย ++ :coolly-0010:

ยินดีด้วยน้อง :coolly-0039:

ตามนั้นชลบุรีจะให้เป็นต้นแบบ..เท่าที่ได้คุยกับ ตำรวจศรีราชา เค้าบอกว่าปีนี้ นโยบายตรวจเข้มเรื่องเมาขับทั้งปี ด่านที่ตั้งตรวจประจำและเป็นทุกคืนวันเสาร์เริ่มตั้งแต่เที่ยงคืนถึงตี3 มีที่ อ่าวอุดม หน้าโรงเรียนดาราสมุทร และด่านใหญ่คือ ที่หน้าค่ายทหาร บางทรายชลบุรี จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน

พี่สืบให้หน่อยดิ ตกลงเค้าตั้งทุกวัน หรือ เฉพาะ ศุกร์-เสาร์-อาทิตย์ น่ะครับ

สงสัยเอาชัวร์ๆต้องเลิกดื่ม หันไปดื่มนมสดดีก่า 555+เอิ๊กๆ :coolly-0009: :coolly-0044: :coolly-0010:

ผมกลับห้าทุ่มกว่า ๆกะลังเรียกแถวตรวจเตรียมตั้งด่านแล้ว

กลับบ้านในเครือเจอค้นรถอีกด่านสายเก้ากิโล

โอยยยชลบุรีด่านเยอะเกิ๊นนนนน

ตอนนี้หลอนไปหมดแล้ว เห็นไฟกระพริบ ไม่รู้ตำรวจหรือพวกมูลนิธิ(เพราะชอบไปคู่กัน) เป็นต้องเลี่ยงไว้ก่อน เราไม่ผิดอ่ะนะแต่อย่างว่า.... กฎหมายเป็นพันๆข้อเค้าคงสรรหามาใส่สักข้อ :coolly-0011: :coolly-0002: :coolly-0040: :coolly-0020:

แล้วตกลงทั่นมารึป่าวล่ะนั่น

ไม่เจอกันเลย ต้องรีบกลับระยองเพราะต้องมาทำโอ ทำงานตอนเช้าง่ะ:coolly-0029:

เก้าอี้พับของหล่อนอยู่หลังรถชั้นนะ..แล้วก้อเบียของคัยมะรู้อีก ครึ่งลัง...อิอิ

ปล..เก็บไว้นานกลัวเบียจาบูด..คาแคร์ตาตุ้มวันไหนดีอะตานะคุง..:coolly-0001::coolly-0001:

เมื่อวานไม่ได้เข้าบอร์ด พลาดเลยเรา...:coolly-0041:

หุยอดเจอน้าเหวกเลยอะ..ไอ้ปอยบ่นคิดถึงอยู่อะคับ

:coolly-0003:ชิวๆเมื่อคืนกลับตี2ครับ
บรรยากาศยังเฮฮาเหมือนเดิมคับ:coolly-0026:

ต้ามน้านนนนหนุกหนาน..และก้อมาวววว.เหมียนเดิม

ปล..ด่านหรอ..เจอหน้าดาราเหมือนกัน..แต่มีวีโก้ตามหลังมาคุ้มกันเลยผ่านฉลุย...อิอิ:coolly-0010:

ตาป้องเฝ้าบอร์ดซะจนตัวม่วงแล้ววุ้ย ++ :coolly-0010:

ขอบคุณครับ...ฝากเนื้อฝากตัวด้วยงับ :coolly-0023:
ขอบคุณพี่ยศด้วยครับ :coolly-0033:
เก้าอี้พับของหล่อนอยู่หลังรถชั้นนะ..แล้วก้อเบียของคัยมะรู้อีก ครึ่งลัง...อิอิ

ปล..เก็บไว้นานกลัวเบียจาบูด..คาแคร์ตาตุ้มวันไหนดีอะตานะคุง..:coolly-0001::coolly-0001:

อ่ะๆๆๆ อะไรๆๆๆ คาร์แคร์แว๊บๆ :coolly-0026:

งับๆๆๆๆๆๆ
งับจน....ม่วงแล้วอ่าาาา
:coolly-0010:

อ่ะๆๆๆ อะไรๆๆๆ คาร์แคร์แว๊บๆ :coolly-0026:

มาป่าวๆ...วันไหนว่างไปป่วนคาแคร์ตาตุ่มดีก่า..อยากหายจากเวปไปดีนัก..หุหุ

ว๊ายยยยยย!!!!!

ตาป้องแกเปลี่ยนเป็นผู้ชายสีม่วง

มิน่าล่ะบ่นเบื่อ ๆผู้ญิง

กรี๊ดดดดดดดดด:coolly-0042:

ว่างวันไหนนัดมาเลยกะลังเปลี่ยว.............................

จัดมาเลยครับ...ตาอ๊อด..และก็นะคุง..ยังไงโทรมาก่อนนะครับเพื่อออกไปข้างนอก:coolly-0018:...เร็วนะกำลังอยากอยู่พอดี....ช่วงนี้งานยุ่งด้วยเพิ่นซ่อมรถเสร็จหมดตูดเลยงดออกหน่อย:coolly-0033:

งับๆๆๆๆๆๆ
งับจน....ม่วงแล้วอ่าาาา:coolly-0010:
งับใครหว่า อิ อิ :coolly-0010: :coolly-0026:

ว๊ายยยยยย!!!!!

ตาป้องแกเปลี่ยนเป็นผู้ชายสีม่วง

มิน่าล่ะบ่นเบื่อ ๆผู้ญิง

กรี๊ดดดดดดดดด:coolly-0042:

งานเยอะสิน้องเก่ง ถอดยศเป็นสีน้ำเงินแย้ว
สู้ๆนะน้อง :coolly-0039: :coolly-0003:

ว่างวันไหนนัดมาเลยกะลังเปลี่ยว.............................

รอบจัดกันซะจิงจิ๊ง.... :coolly-0039: :coolly-0045:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม