• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หุหุ เมื่อคืนสนุกมาก สมาชิกมากันกำลังดี ขับรถกันเรียบร้อย :coolly-0044:
แต่ขากลับเกร็งคนหลายคนเลย อิอิ :coolly-0028: ผ่านด่านตลอดเด้อครับ :coolly-0037:

ปล.ขอบคุณพี่ยศสำหรับรูปการรวมตัวปิดท้ายปี 2552 ลาก่อนปีอันโศกเศร้า :coolly-0022: เจอกันใหม่ปีหน้า.....รักเสมอ เซฟิโร่ไทยแลนด์ :coolly-0005:
มะคืน ต้องขอโทดพี่ป้องด้วยนะคับที่โทรบกวนเวลานอน:coolly-0023:
ก้อเหนว่าจะรวมกลุ่มกัน เลยคิดว่าอยู่ดึก ไว้เสาร์หน้าเจ๊อะกันคับพี่ป้อง:coolly-0030:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

กลับมาจากทำงานแล้วครับ
ปล.เมื่อคืนดิวไปหาหน้าเดอะไทด์รึเปล่า มาซะดึกเชียวนะ
ไปคับ แต่ไม่ได้จอด (เบรกไม่อยู่) เห็นมี4-5คัน อ่ะคับ
แล้วไม่รู้จักคัยด้วยแล่ะ เลยขับผ่าน :coolly-0034:
ขอโทดด้วยนะพี่มะคืนอ่ะดึกไปหน่อย:coolly-0023:
เสาร์เด่วมา 6โมงเย็นเลย

เออ... ไอ้เราก็รออยู่อยากเจอ เหมือนกัน อุตส่าเปลี่ยนที่มาจอดพื้นราบ หน้าเดอะไทด์รีสอร์ท เป็นห่วงเกรงว่ารถจะขึ้นอากิมุขไม่ไหว พี่ๆอีกหลายคนที่รออยู่บนเขาเห็นผมไม่ขึ้นไป ก็แห่กันลงมาที่หน้าเดอะไทด์กันหมด อบอุ่น ชื่นใจจริงๆ ไว้คราวหน้า ้อนรับปีใหม่ ค่อยเจอกัน..[/QUOTE]
โทดคับพี่ มะคืนไปนะ แต่ดึกแล้ว(รอแฟนหลับก่อน) เห็นจอด4-5คัน

หวัดดีครับ เป็นไงกันมั่ง ช่วงนี้ตำรวจตั้งด่านเยอะเหลือเกิน ขับกลางคืนก็หลีกเลี่ยงการดื่มสุรากันหน่อยนะครับ :coolly-0003:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เห็นผ่านๆไปแต่ไม่แน่ใจว่าใช่หรือป่าว คับ ยังคุยกับป้องอยู่เลยว่าใช่หรือเปล่า :coolly-0043:

มะคืน ต้องขอโทดพี่ป้องด้วยนะคับที่โทรบกวนเวลานอน:coolly-0023:
ก้อเหนว่าจะรวมกลุ่มกัน เลยคิดว่าอยู่ดึก ไว้เสาร์หน้าเจ๊อะกันคับพี่ป้อง:coolly-0030:
ไม่เป็นไรๆ ตอนนั้นยังไม่หลับดี 555+ :coolly-0033:

หวัดดีครับ เป็นไงกันมั่ง ช่วงนี้ตำรวจตั้งด่านเยอะเหลือเกิน ขับกลางคืนก็หลีกเลี่ยงการดื่มสุรากันหน่อยนะครับ :coolly-0003:
หุหุ..ดื่มไม่ดื่ม มันก็เรียกอยู่แล้ว...รถขนยา 555+ :coolly-0029:

นั่น..ๆมาไม่ถูก

ใช่คับป๋ามาไม่ค่อยถูกคราวหน้ามา2คนจะได้ช่วยกันคลำๆทาง

ยังหนุ่มยังแน่น

ตาไม่ค่อยดีไงไอ้ทิด:coolly-0010:[/quote]

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ใช่คับป๋ามาไม่ค่อยถูกคราวหน้ามา2คนจะได้ช่วยกันคลำๆทาง

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

คลำทางอย่างเดียวนะ 5555:coolly-0010::coolly-0040:

ใช่ครับ..ช่วงนี้เริ่มหนักเลย ช่วง 7 วันอันตราย เป่าหมด แต่ข้อหาขึ้นอยู่กับวิจาณญาน ของเจ้าหน้าที่ ถ้าเมาแป๋ กวนตีนเค้า เค้าขังทันที 5วัน แล้วค่อยขึ้นศาล
แต่มีเหตุผลเรียบร้อย แบบไม่ตั้งใจ มีเหตุจำเป็นอะไรประมาณนี้ ปรับตั้งแต่ 5,000-20,000บาท หรือติดคุก 1-5 ปี หรือทั้งจำทั้งปรับ (ไม่เกี่ยวกับบำเพ็ญ ประโยชน์) น่ากลัวจัง..ดื่มแล้วไม่กลับ หาที่หลับพร้อมเด็กให้เรียบร้อย ค่อยไป..55555+++

มันครับ...ขับอ้อมเขาหลบตำรวจ..ผ่านสุสาน ตอนดึก ๆถ้ามาคนเดียว ไม่เอา แน่ เสียววววว..วุ้ย

มันครับ...ขับอ้อมเขาหลบตำรวจ..ผ่านสุสาน ตอนดึก ๆถ้ามาคนเดียว ไม่เอา แน่ เสียววววว..วุ้ย

ต้องบอกว่าถ้ามาเส้นนี้คนเดียวตอนกลางคืนนะ จอดนอนปั๊มดีกว่าพี่ น่ากลัวมั่กๆ :coolly-0025:
กลางวันผมก็ยังว่ามันเปลี่ยวนะ สุดท้ายผมมาโดนโบกที่อ่าวอ่ะนะ ตำรวจตั้งด่านก่อนถึงหน้ามอเสด ตอนแรกว่าจะเลี้ยวหลบเข้า **** (ขอละไว้เผื่อมีสายลับ ไว้บอกหลังไมค์) แต่เอาวะลองดูดิ๊เพราะเราไม่ผิดอะไร พร้อมชนเต็มที่
เค้าตั้งกรวยส้ม บีบเหลือเลนเดียว โบกตามที่คาด แต่ท่าการโบกมันไม่เคลียร์ ผมชะลอชิดไหล่ทางใกล้จะจอดสนิท ตำรวจกลับเดินไปหาเบนซ์คันหลังเสียเฉิบ ผมก็เลยตัดสินใจไหลออกไปดีกว่า คงเห็นว่าเบนซ์มีตังค์เยอะกว่ามั๊ง ผมก็ซัดยาวเลย รอดตัวไป

วันนี้งานยุ่งนิดนึงเลยเข้าเวปน้อยหน่อยครับ :coolly-0023:

ใช่ครับ..ช่วงนี้เริ่มหนักเลย ช่วง 7 วันอันตราย เป่าหมด แต่ข้อหาขึ้นอยู่กับวิจาณญาน ของเจ้าหน้าที่ ถ้าเมาแป๋ กวนตีนเค้า เค้าขังทันที 5วัน แล้วค่อยขึ้นศาล
แต่มีเหตุผลเรียบร้อย แบบไม่ตั้งใจ มีเหตุจำเป็นอะไรประมาณนี้ ปรับตั้งแต่ 5,000-20,000บาท หรือติดคุก 1-5 ปี หรือทั้งจำทั้งปรับ (ไม่เกี่ยวกับบำเพ็ญ ประโยชน์) น่ากลัวจัง..ดื่มแล้วไม่กลับ หาที่หลับพร้อมเด็กให้เรียบร้อย ค่อยไป..55555+++

ป๋ายศ...พูดถูกใจ :coolly-0033: :coolly-0009: :coolly-0044:

เฮ่ย.... คลำไรกันว้า.... :coolly-0043:

เย้ย :coolly-0040:ป๋าคิดไรอ่ะค่ะ

ปล.อย่างป๋าต้องคลำหาเลข
ตอง
:coolly-0046::coolly-0025:

555555555+

ต้องบอกว่าถ้ามาเส้นนี้คนเดียวตอนกลางคืนนะ จอดนอนปั๊มดีกว่าพี่ น่ากลัวมั่กๆ :coolly-0025:
กลางวันผมก็ยังว่ามันเปลี่ยวนะ สุดท้ายผมมาโดนโบกที่อ่าวอ่ะนะ ตำรวจตั้งด่านก่อนถึงหน้ามอเสด ตอนแรกว่าจะเลี้ยวหลบเข้า **** (ขอละไว้เผื่อมีสายลับ ไว้บอกหลังไมค์) แต่เอาวะลองดูดิ๊เพราะเราไม่ผิดอะไร พร้อมชนเต็มที่
เค้าตั้งกรวยส้ม บีบเหลือเลนเดียว โบกตามที่คาด แต่ท่าการโบกมันไม่เคลียร์ ผมชะลอชิดไหล่ทางใกล้จะจอดสนิท ตำรวจกลับเดินไปหาเบนซ์คันหลังเสียเฉิบ ผมก็เลยตัดสินใจไหลออกไปดีกว่า คงเห็นว่าเบนซ์มีตังค์เยอะกว่ามั๊ง ผมก็ซัดยาวเลย รอดตัวไป

วันนี้งานยุ่งนิดนึงเลยเข้าเวปน้อยหน่อยครับ :coolly-0023:

ขี้เกียจคุยกับเค้าว่างั้น....รู้นะ :coolly-0009:

สวัสดีตอนเช้าๆ ครับพี่น้อง มะคืนจอดหน้าเดอะไทด์รีสอร์ท บรรยากาศดีมากๆ รถจากที่อื่นก็ไม่มาก และบางแสนช่วงนี้เงียบเหงาไป แต่กลุ่มเซฟบางแสนเรากลับคึกคักมากเป็นพิเศษเนื่องจากไม่ค่อยจะได้เจอกันนาน หลายๆคนไม่ค่อยได้มา รวมถึงตัวกระผมเองด้วย ราวๆ สิบกว่าคัน มีภาพบรรยากาศ วันส่งท้ายปีเก่า

ไม่ได้เห็นภาพจอดเรียงกันแบบนี้นานแล้ว...คิดถึงบรรยากาศแหลมแท่นเมื่อก่อนจังเลย.....จะมีวันนั้นอีกไม๊น้ออออออออ.....
[url=http://image.ohozaa.com/show.php?id=3dbbba72db545c0f206c8179add894a0]
[/URL]

แก้ไขล่าสุด:

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ
วันหลังจะแวะไปใหม่นะครับ

เฮ้อ ..
วันนี้วันอาทิตย์
เมื่อ คืน กินเบียร์ ที่บางแสนคงลมเย็น.........:coolly-0022:

ปีใหม่จาไปเที่ยวไหนอะตัวเทอ..เค้ากะตาเก่งตู้ไปเจียงฮายอ่ะ

สวัสดีตอนเช้าๆ ครับพี่น้อง มะคืนจอดหน้าเดอะไทด์รีสอร์ท บรรยากาศดีมากๆ รถจากที่อื่นก็ไม่มาก และบางแสนช่วงนี้เงียบเหงาไป แต่กลุ่มเซฟบางแสนเรากลับคึกคักมากเป็นพิเศษเนื่องจากไม่ค่อยจะได้เจอกันนาน หลายๆคนไม่ค่อยได้มา รวมถึงตัวกระผมเองด้วย ราวๆ สิบกว่าคัน มีภาพบรรยากาศ วันส่งท้ายปีเก่า

กรี๊ดดดดด...อดมา2เสาแล้วอะ.....เหงภาพแล้วซี๊ดดดด....อยาก.....พรึ๊บๆๆๆ(เสียงมือสั่น...อยาก)

ปล ขอบคุนภาพปลากรอบคับพี่ยศ

มันส์มากโดยเฉพาะผมกับตาตุ้ม..............:coolly-0046:

ไปมันอารัยกันมา..ไปคาแคร์ตาตุ้มกลับมาซะตี2...แต่ที่เจอกันอะเค้าไปแวะชั้นใต้ดินสเตตศรีชามาอะ..บอกได้เลยว่าแหล่มนั่งตดยังไม่ทันหายเหม็น...น้องๆมาล้อมหน้าล้อมหลัง...มาจกเราใหญ่เลยอะ..เลยเอาคืนซะ..ไม่มีหนีด้วยนะ..ดันสู้ซะงั้น..วันไหนว่างเว้นไปลองกันมะ..เด็กแหล่มๆทั้งง้านนน:coolly-0001:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม