• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไม่ได้ไปอ่ะจ้า

ติดงานน้อออออ

ทิศหน้าเอาลงไปให้เด้ออออ:coolly-0022:

เอามายืมขัดมอไซหน่อยดิ...อยากเงามั่งอะ..อิอิ

เฮ้อ:coolly-0023: นู่ไปไม่ถูกอะค่ะ แล้ววันนี้ต้องไปเอาแนวข้อสอบจากอาจารย์ซะหน่อย:coolly-0003: ถ้ามีโอกาสจะคลำทางไปนะค่ะ:coolly-0033:

เดี๋ยวไปพร้อมกานะผมอยู่กุงเทพก็ไปไม่ค่อยถูกจะได้ช่วยกานดูทางเน้อ:coolly-0034:

อืมมมมนะ...:coolly-0029::coolly-0029:

หุหุ..ดื่มไม่ดื่ม มันก็เรียกอยู่แล้ว...รถขนยา 555+ :coolly-0029:

ของเค้าก้อมียานะ..ยาใจคนจน..:coolly-0005::coolly-0005:

ใช่ครับ..ช่วงนี้เริ่มหนักเลย ช่วง 7 วันอันตราย เป่าหมด แต่ข้อหาขึ้นอยู่กับวิจาณญาน ของเจ้าหน้าที่ ถ้าเมาแป๋ กวนตีนเค้า เค้าขังทันที 5วัน แล้วค่อยขึ้นศาล
แต่มีเหตุผลเรียบร้อย แบบไม่ตั้งใจ มีเหตุจำเป็นอะไรประมาณนี้ ปรับตั้งแต่ 5,000-20,000บาท หรือติดคุก 1-5 ปี หรือทั้งจำทั้งปรับ (ไม่เกี่ยวกับบำเพ็ญ ประโยชน์) น่ากลัวจัง..ดื่มแล้วไม่กลับ หาที่หลับพร้อมเด็กให้เรียบร้อย ค่อยไป..55555+++

ของผมนี่เด็กมันพากลับ..พาอ๊วก..พาอาบน้ำ..พาเข้านอนปะแป้ง..เส็ดสับ:coolly-0027::coolly-0027:

อิจฉาจัง..มีคนทำให้....:coolly-0001:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เดี๋ยวเจอกันแบบนี้...ไม่มีถอยอยู่แล้ว:coolly-0020:

ใช่ครับ..ช่วงนี้เริ่มหนักเลย ช่วง 7 วันอันตราย เป่าหมด แต่ข้อหาขึ้นอยู่กับวิจาณญาน ของเจ้าหน้าที่ ถ้าเมาแป๋ กวนตีนเค้า เค้าขังทันที 5วัน แล้วค่อยขึ้นศาล
แต่มีเหตุผลเรียบร้อย แบบไม่ตั้งใจ มีเหตุจำเป็นอะไรประมาณนี้ ปรับตั้งแต่ 5,000-20,000บาท หรือติดคุก 1-5 ปี หรือทั้งจำทั้งปรับ (ไม่เกี่ยวกับบำเพ็ญ ประโยชน์) น่ากลัวจัง..ดื่มแล้วไม่กลับ หาที่หลับพร้อมเด็กให้เรียบร้อย ค่อยไป..55555+++
ไม่เห็นเขาว่าอะไรเลย แต่ได้ยินแว่วๆ ว่าดักไอ้Cefiroไว้ก่อน...แล้วก็ลงไปคุยเล่นกัน หนุกดี เย้ๆ ชอบๆ 555

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ
วันหลังจะแวะไปใหม่นะครับ
วันนั้นขับกลับปลอดภัยดีมั้ยครับ...ไว้มาแจมกันอีกนะครับ แล้วถ้าไปเดินเซ็นทรัลจะแวะไปหาครับ :coolly-0001:

ปล.คิดถึงบรรยากาศเก่าๆจริงอ่ะแหละ อดีตผ่านไปแล้ว อยู่กับอนาคตละกัน :coolly-0022:

หุหุ..ดื่มไม่ดื่ม มันก็เรียกอยู่แล้ว...รถขนยา 555+ :coolly-0029:
ลืมบอกไปพี่ คืนนั้นผมก้อโดนเรียก
ต.ร. หนุ่มๆ จอดข้างหน้าหน่อย
ผม (มันจะไปได้งัยว๊ะ รถคันหน้ายังไม่ไปเลย)
ต.ร. เฮ้ยๆ ดูรถคันขาวหน่อย (แม่งเรียกพวกมันมารุมดู อีขาว )
ผม (ไปจอดตงที่มันบอก แต่ยังไม่ดับเครื่อง ขับมาไกล) หวัดดีพี่ !!!
ต.ร. หวัดดีหนุ่ม จะไปไหนกัน อ้าว !! แล้วทำไมไม่ดับเครื่องละ เสียงดัง
ผม อ้อพี่ ขับมาไกลอ่ะ วอร์มเทอโบหน่อยคับ แป๊บ ! คับเด่วมันดับเอง
ต.ร. หะ !มีเทอโบด้วย
ผม (อ้าว ..อ้ายเชี้ย!รถตรูมีเทอโบแล้วจะจับงั่ย) แหะ แหะคับพี่ นิดหนึ่งคับ
ต.ร. วางเครื่องเหรอ เครื่องไร 4g , 1j ,2j 3j,4j
ต.ร2 2j,4j
ผม !!!!!!!!!!!!!!!!!???????? :coolly-0043: ( 4jมันเครื่องไร
ว๊ะ)
ผม 1j คับ โบคู่ เดิมๆคับ เหอะ เหอะ
ต.ร. แล้วบางแสนได้มาแข่งป่าว (มันเหนโรบาเต็มคัน)
ผม ป่าวพี่ ทำขับเล่นเฉยๆ โรบาทำไว้เซฟคน เวลาเกิดไรขึ้นอ่ะคับ
ต.ร.2 รถสวยว๊ะ แต่งหมดไปเท่าไรเนี๊ย (มันเริ่มแล้ว) จอดไว้เนี๊ยแล่ะยืมขับเล่นปีใหม่หน่อย
ผม (อ้าว ..สาดด เมิงขอกันง่ายๆยังงี้เลยเหรอ) อุ้ยพี่!! จอดบ้านผมดีกว่ามั้ง
ต.ร2 โอยกูล้อเล่น รถแบบนี้กูไม่ขับหรอก ธรรมดา จะขึ้นจะลง ก้อลำบาก ใส่อะไรนกก้อไม่รุ้ เกะกะไปหมด (แล้วมันก้อหัวเราะ)
ผม แหะ แหะ รถวัยรุ่นน่ะพี่ ต้องทำใจ
ต.ร.+ต.ร.2 (เดินดูรอบๆคัน) เอ้าๆ ขอบใจมากไปได้แล้ว อย่าซิ่งมากนักรู้ป่ะ
ผม ขอบคุนคับ!! ไปก่อนนะพี่ (อ้ายสัส อ้ายเชี้ย จวยเอ่ย มาว่าอีขาวตรู เปนรถ ธรรมดา เด่วตบปากฉีก )
ตามนี้ล่ะคับพี่ป้อง ไม่ไหว เด่วชม เด่วด่า และยังเสือกว่า Cefiro เปนรถธรรมดาอีก ผมละหมั่นพวกมันเกิ้น :coolly-0018:

ลืมบอกไปพี่ คืนนั้นผมก้อโดนเรียก
ผม (มันจะไปได้งัยว๊ะ รถคันหน้ายังไม่ไปเลย)
ต.ร. เฮ้ยๆ ดูรถคันขาวหน่อย (แม่งเรียกพวกมันมารุมดู อีขาว )
ผม (ไปจอดตงที่มันบอก แต่ยังไม่ดับเครื่อง ขับมาไกล) หวัดดีพี่ !!!
ต.ร. หวัดดีหนุ่ม จะไปไหนกัน อ้าว !! แล้วทำไมไม่ดับเครื่องละ เสียงดัง
ผม อ้อพี่ ขับมาไกลอ่ะ วอร์มเทอโบหน่อยคับ แป๊บ ! คับเด่วมันดับเอง
ผม (อ้าว ..อ้ายเชี้ย!รถตรูมีเทอโบแล้วจะจับงั่ย) แหะ แหะคับพี่ นิดหนึ่งคับ
ต.ร. วางเครื่องเหรอ เครื่องไร 4g , 1j ,2j 3j,4j
ต.ร2 2j,4j
ผม !!!!!!!!!!!!!!!!!???????? :coolly-0043: ( 4jมันเครื่องไร
ว๊ะ)
ผม 1j คับ โบคู่ เดิมๆคับ เหอะ เหอะ
ต.ร. แล้วบางแสนได้มาแข่งป่าว (มันเหนโรบาเต็มคัน)
ผม ป่าวพี่ ทำขับเล่นเฉยๆ โรบาทำไว้เซฟคน เวลาเกิดไรขึ้นอ่ะคับ
ต.ร.2 รถสวยว๊ะ แต่งหมดไปเท่าไรเนี๊ย (มันเริ่มแล้ว) จอดไว้เนี๊ยแล่ะยืมขับเล่นปีใหม่หน่อย
ผม (อ้าว ..สาดด เมิงขอกันง่ายๆยังงี้เลยเหรอ) อุ้ยพี่!! จอดบ้านผมดีกว่ามั้ง
ต.ร2 โอยกูล้อเล่น รถแบบนี้กูไม่ขับหรอก ธรรมดา จะขึ้นจะลง ก้อลำบาก ใส่อะไรนกก้อไม่รุ้ เกะกะไปหมด (แล้วมันก้อหัวเราะ)
ผม แหะ แหะ รถวัยรุ่นน่ะพี่ ต้องทำใจ
ต.ร.+ต.ร.2 (เดินดูรอบๆคัน) เอ้าๆ ขอบใจมากไปได้แล้ว อย่าซิ่งมากนักรู้ป่ะ
ผม ขอบคุนคับ!! ไปก่อนนะพี่ (อ้ายสัส อ้ายเชี้ย จวยเอ่ย มาว่าอีขาวตรู เปนรถ ธรรมดา เด่วตบปากฉีก )
ตามนี้ล่ะคับพี่ป้อง ไม่ไหว เด่วชม เด่วด่า และยังเสือกว่า Cefiro เปนรถธรรมดาอีก ผมละหมั่นพวกมันเกิ้น :coolly-0018:

เอ้าๆๆ ใจเย็นๆ ดีแล้วที่เค้าไม่ยุ่งอะไรมาก...แล้วไปโดนตรงไหนละนั่น
:coolly-0043:

บนเขาสามมุขเลยครับผม :coolly-0001:
รับทราบค้าบผม

เอ้าๆๆ ใจเย็นๆ ดีแล้วที่เค้าไม่ยุ่งอะไรมาก...แล้วไปโดนตรงไหนละนั่น :coolly-0043:
ก่อนถึง Big C อ่ะคับ แล้วโทหาพี่นั้นแล่ะคับ วัยรุ่นเซ็ง!!
:coolly-0029::coolly-0015:

คลำทางอย่างเดียวนะ 5555:coolly-0010::coolly-0040:

อะจ๊ากกก.......:coolly-0028::coolly-0028:

เฮ่ย.... คลำไรกันว้า.... :coolly-0043:

แล้วน้าเหวก...ปกติคลำบ้างป่าวคับ(ทางอะ):coolly-0010::coolly-0010:

เหนว่าตะอ๊อตกะตาเก่งจะขึ้นไปเชียงฮายไป(ดอยหมึง)กัน
ถ้าเจอ(สาวแม้วขึ้นหลอย)ก็พามาฝากสักคนสองคนนะจ๊ะที่รัก:coolly-0009:

27ธค. 52 นี้เดินทางขึ้นเหนือแล้วครับ ยาวถึง3 มค.10 เลยครับ หลังปีใหม่ ค่อยเจอกันน่ะครับน้องๆ โอกาสนี้ก็ขอให้น้องๆทุกคน จงมีพลังและหัวใจที่เข้มแข็ง รับได้ไม่ว่า จะทุกข์หรือสุข รักทุกคนครับ..จุ๊บๆ

ระดับพี่เหวกเค้าไม่คลำทางหรอกตาเบียร์ เค้าหลับตาไปเลย..อุ๊บ..

ต.ร2 2j,4j
ว๊ะ)

ซะง้านเรียกจอดเพื่อดูรถ

เจอประจำเห็นรถแต่ง ๆเรียกดะไว้ก่อน

ชอบจังอันนี้อ่ะ....ยังงี้ตายเปงตาย...อิอิ:coolly-0044:

27ธค. 52 นี้เดินทางขึ้นเหนือแล้วครับ ยาวถึง3 มค.10 เลยครับ หลังปีใหม่ ค่อยเจอกันน่ะครับน้องๆ โอกาสนี้ก็ขอให้น้องๆทุกคน จงมีพลังและหัวใจที่เข้มแข็ง รับได้ไม่ว่า จะทุกข์หรือสุข รักทุกคนครับ..จุ๊บๆ
ขอยืมวลีท่อนหลังไปใช่หน่อยครับ :coolly-0020:

เหนว่าตะอ๊อตกะตาเก่งจะขึ้นไปเชียงฮายไป(ดอยหมึง)
ถ้าเจอ(สาวแม้วขึ้นหลอย)ก็พามาฝากสักคนสองคนนะจ๊ะที่รัก:coolly-0009:

ก้อว่าจะไปหา"สาวแม้วขึ้นหลอยก่อน" แล้วค่อยพาไปนั่ง "ดอยหมึง" กันฉองต่อฉองพอเสร็จแล้วจะพากลับลงมาทะเลนั่งดูหาดสะอี๋ต่อ...คริ คริ:coolly-0010:

ซะง้านเรียกจอดเพื่อดูรถ

เจอประจำเห็นรถแต่ง ๆเรียกดะไว้ก่อน
สังเกตบ้างอ่ะป่าวพี่เก่ง :coolly-0003: ว่ามันจะเรียกเฉพาะรถแต่ง สวยๆ :coolly-0010: :coolly-0010:

ใครเคยโดนเรียก ก้อจงภูมิใจเหอะ ว่ารถเราสวย อิ อิ

สังเกตบ้างอ่ะป่าวพี่เก่ง :coolly-0003: ว่ามันจะเรียกเฉพาะรถแต่ง สวยๆ :coolly-0010: :coolly-0010:

ใครเคยโดนเรียก ก้อจงภูมิใจเหอะ ว่ารถเราสวย อิ อิ

ช่ายพี่ตำรวจ ชอบเรียกรถสวยๆ แล้วยิ่งมีโรลบาร์เต็มคันนะแม่มชอบโบกมามอง

วันหน้าพาพี่จ่าแกนั่งรถเล่นซะรอบจิ...แล้วถามสนป่ะพี่ผมขายต่อ...คริ คริ:coolly-0010::coolly-0003:

แล้วน้าเหวก...ปกติคลำบ้างป่าวคับ(ทางอะ):coolly-0010::coolly-0010:

ไม่ต้องคลำเลยเพราะมีระบบนำทางอัตโนมัติ อิ อิ เห็นเป็นจ้วงเลย 555+:coolly-0010:

ระดับพี่เหวกเค้าไม่คลำทางหรอกตาเบียร์ เค้าหลับตาไปเลย..อุ๊บ..

แม่นแร่วคับ :coolly-0001:

เห็นด้วยๆ เพราะก็โดนเรียกบ่อยๆเหมือนกัน :coolly-0039:

ช่ายพี่ตำรวจ ชอบเรียกรถสวยๆ แล้วยิ่งมีโรลบาร์เต็มคันนะแม่มชอบโบกมามอง

วันหน้าพาพี่จ่าแกนั่งรถเล่นซะรอบจิ...แล้วถามสนป่ะพี่ผมขายต่อ...คริ คริ:coolly-0010::coolly-0003:

พานั่งแล้วกดเรียกรอบทันทีทันใดให้ตูดสะบัดซ้ายที ขวาที รับรองครั้งหน้าไม่กล้าเรียกแน่นอน :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม