• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พี่เก่ง วันนี้ถ้ามา หยิบเครื่องขัดสีกับเสื้อมาด้วยน้าาาา

ไม่ได้ไปอ่ะจ้า

ติดงานน้อออออ

ทิศหน้าเอาลงไปให้เด้ออออ:coolly-0022:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อยากไปคิดถึงบางแสน

คิดถึงพี่น้อง

คิดถึงสาว ๆแถวหาดวอน:coolly-0020::coolly-0005:

อ่ะจ๊ากกกกกกกกก

เฮ้อ:coolly-0023: นู่ไปไม่ถูกอะค่ะ แล้ววันนี้ต้องไปเอาแนวข้อสอบจากอาจารย์ซะหน่อย:coolly-0003: ถ้ามีโอกาสจะคลำทางไปนะค่ะ:coolly-0033:

เดี๋ยวไปพร้อมกานะผมอยู่กุงเทพก็ไปไม่ค่อยถูกจะได้ช่วยกานดูทางเน้อ:coolly-0034:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เฮ้อ ..
วันนี้วันอาทิตย์
เมื่อ คืน กินเบียร์ ที่บางแสนคงลมเย็น.........:coolly-0022:

นั่น..ๆมาไม่ถูก

นั่น..ๆมาไม่ถูก
มอนิ่งคับท่านประธานฯบางแสน..
อย่าหักโหมมากนะคับ รักษาสุขภาพด้วย
ที่สำคัญ...อย่าเล่นท่ายาก..!!!.... อิอิ :coolly-0017::coolly-0009:

กลับมาจากทำงานแล้วครับ
ปล.เมื่อคืนดิวไปหาหน้าเดอะไทด์รึเปล่า มาซะดึกเชียวนะ

อ่ะ พี่ยศฝากรูปไว้ไหน ทำไมผมมองไม่เห็น :coolly-0023:

สวัสดีตอนเช้าๆ ครับพี่น้อง มะคืนจอดหน้าเดอะไทด์รีสอร์ท บรรยากาศดีมากๆ รถจากที่อื่นก็ไม่มาก และบางแสนช่วงนี้เงียบเหงาไป แต่กลุ่มเซฟบางแสนเรากลับคึกคักมากเป็นพิเศษเนื่องจากไม่ค่อยจะได้เจอกันนาน หลายๆคนไม่ค่อยได้มา รวมถึงตัวกระผมเองด้วย ราวๆ สิบกว่าคัน มีภาพบรรยากาศ วันส่งท้ายปีเก่า

แก้ไขล่าสุด:

มอนิ่งคับท่านประธานฯบางแสน..
อย่าหักโหมมากนะคับ รักษาสุขภาพด้วย
ที่สำคัญ...อย่าเล่นท่ายาก..!!!.... อิอิ :coolly-0017::coolly-0009:
ขอบคุณครับน้าอ๊อด ที่เป็นห่วง..ตอนนี้ผมกลับไปทำกายภาพบำบัดที่โรงบาลสมเด็จ อีกแล้วครับ เอ็กซเรย์ แล้วกระดูกเสื่อมสภาพตามสังขาล เลยมากดทับเส้นประสาท ต้องอยู่ใกล้หมอ ใกล้พยาบาลโดยเฉพาะพยาบาลสวยๆครับ..น้าอ๊อด..

กลับมาจากทำงานแล้วครับ
ปล.เมื่อคืนดิวไปหาหน้าเดอะไทด์รึเปล่า มาซะดึกเชียวนะ
เออ... ไอ้เราก็รออยู่อยากเจอ เหมือนกัน อุตส่าเปลี่ยนที่มาจอดพื้นราบ หน้าเดอะไทด์รีสอร์ท เป็นห่วงเกรงว่ารถจะขึ้นอากิมุขไม่ไหว พี่ๆอีกหลายคนที่รออยู่บนเขาเห็นผมไม่ขึ้นไป ก็แห่กันลงมาที่หน้าเดอะไทด์กันหมด อบอุ่น ชื่นใจจริงๆ ไว้คราวหน้า ้อนรับปีใหม่ ค่อยเจอกัน..

หุหุ เมื่อคืนสนุกมาก สมาชิกมากันกำลังดี ขับรถกันเรียบร้อย :coolly-0044:
แต่ขากลับเกร็งคนหลายคนเลย อิอิ :coolly-0028: ผ่านด่านตลอดเด้อครับ
:coolly-0037:

ปล.ขอบคุณพี่ยศสำหรับรูปการรวมตัวปิดท้ายปี 2552 ลาก่อนปีอันโศกเศร้า :coolly-0022: เจอกันใหม่ปีหน้า.....รักเสมอ เซฟิโร่ไทยแลนด์ :coolly-0005:

เฮ้อ ..
วันนี้วันอาทิตย์
เมื่อ คืน กินเบียร์ ที่บางแสนคงลมเย็น.........:coolly-0022:
คิดถึงวันวานยังหวานอยู่อ่ะดิ

เหมือนตรูเลย:coolly-0026:

ตี 4 ครับม่ะคืน เอื๊อกๆๆๆๆ เมามากมาย:coolly-0046:

มากันเยอะนะน่านนนนนนนน

ชอบจังบรรยากาศแบบนี้

บอกคำเดียวว่า

"เสียดาย":coolly-0041:

เฮ้อ:coolly-0023: นู่ไปไม่ถูกอะค่ะ แล้ววันนี้ต้องไปเอาแนวข้อสอบจากอาจารย์ซะหน่อย:coolly-0003: ถ้ามีโอกาสจะคลำทางไปนะค่ะ:coolly-0033:

เดี๋ยวไปพร้อมกานะผมอยู่กุงเทพก็ไปไม่ค่อยถูกจะได้ช่วยกานดูทางเน้อ:coolly-0034:

ยังหนุ่มยังแน่น

ตาไม่ค่อยดีไงไอ้ทิด:coolly-0010:

มันส์มากโดยเฉพาะผมกับตาตุ้ม..............:coolly-0046:

มันส์ไรกันหรอตัวเทอออ:coolly-0043:

งานนี้สนุกมากๆ....ครับแม้แต่งานนี้รถแต่ละคนเครื่องแรงเพิ่มกันมากขึ้นเลยนะครับ...แต่เสียด้ายอดมันส์เลยครับเอาใหม่ครั้งหน้าเอาใหม่นะ...นะคุง:coolly-0026:

วันไหน ไปเทียวบางแสน จะไปกินเหล้าด้วยคนนะ :coolly-0045:

ตี 4 ครับม่ะคืน เอื๊อกๆๆๆๆ เมามากมาย:coolly-0046:

โทดที คับ พี่น้องที่คับผ่านแล้วไม่ได้แวะหา ก้อไม่รู้ด้วยว่า ใช่รถในคลับรึป่าวจำไม่ได้แล่ะ:coolly-0043: ไว้เสาร์หน้าเจอกันคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม