• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พี่ยศขาาา 1Jค่า ไม่ใช่2J
:coolly-0011:

แล้ว......................
..........................
ตำจอกนี่คือกะไร...........:coolly-0043:
แป่ววว..ว่าจะคุยซะหน่อย..อ.อิ
อ๋ออออออ..ตำจอกภาษาคนที่เค้าดื่มเหล้า เค้าใช้พูดเวลาชนแก้วกัน..ไง
..ละจ๊ะ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันนี้เจอกันน่ะครับพี่น้อง ทุกท่าน..ไม่ได้เจอกันนานคิดถึงส่งท้ายปีเก่า ก่อน ถือว่าเป็นมิตติ้งย่อยๆของกลุ่ม กันไป แล้วหลังปีใหม่ค่อยมาต้อนรับปีใหม่กันอีกที
คิดว่าจะไม่นั่งดื่มด่ำดูสาวๆ ที่ร้านเฮียธงชัยหาดวอน น่ะ จะได้ไม่เหงา

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

น่าไปจัง ดูสาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วันนี้เจอกันน่ะครับพี่น้อง ทุกท่าน..ไม่ได้เจอกันนานคิดถึงส่งท้ายปีเก่า ก่อน ถือว่าเป็นมิตติ้งย่อยๆของกลุ่ม กันไป แล้วหลังปีใหม่ค่อยมาต้อนรับปีใหม่กันอีกที
คิดว่าจะไม่นั่งดื่มด่ำดูสาวๆ ที่ร้านเฮียธงชัยหาดวอน น่ะ จะได้ไม่เหงา

โอเช..... :coolly-0039: :coolly-0022:

แป่ววว..ว่าจะคุยซะหน่อย..อ.อิ
อ๋ออออออ..ตำจอกภาษาคนที่เค้าดื่มเหล้า เค้าใช้พูดเวลาชนแก้วกัน..ไง
..ละจ๊ะ

อ้าว นู๋บ่อฮู้เจ้า

1J ก็แฮงได้คื้อกั๋นเน้อ
:coolly-0034::coolly-0033:

1J ก็แฮงได้คื้อกั๋นเน้อ:coolly-0034::coolly-0033:

วะวะวะวะวะวะว้าววววววววว :coolly-0033: จ๋าวเหนือ ปี้ก็แป๊จ๋าวเหนือคื้อกั๋นเน้อ :coolly-0033: :coolly-0009:

1J ก็แฮงได้คื้อกั๋นเน้อ:coolly-0034::coolly-0033:

อะแฮ๊ม.....เอ่อน้องคนสวยชื่อรายจ๊ะ
พอดีA31756ฝากถามมาอะจ่ะ

วะวะวะวะวะวะว้าววววววววว :coolly-0033: จ๋าวเหนือ ปี้ก็แป๊จ๋าวเหนือคื้อกั๋นเน้อ :coolly-0033: :coolly-0009:

คิดถึงพวกปี้บางแสนทุกคนเน้อว่าจะไปหาพวกปี้ๆอยู่:coolly-0046:

แก้ไขล่าสุด:

:coolly-0033: แต๊ก๊ะ, จังหวัดหยั๋งเจ้า:coolly-0010:

ชู2นิ้วท่าบังคับสาวแอ๊ปแบ้ว(แอบแซว)
ว่าแต่1jเว้ยไปก่อนดีกว่าเรา

เอ้าๆๆๆ เพิ่งตื่นอ่ะ :coolly-0007:

ถ้าไม่แรงผมว่าอย่าไปเลยน่ะ เพราะที่นั่นเขาสูงชัน และถนนคดเคี้ยวมาก เค้าให้ฉายาว่า อากิมุข และที่สำคัญเสียงดัง ยิ่งดึกก็ยิ่งดัง...แอ๊ะ..[/QUOT

จะบ้ารึป่าวเดี๋ยวเค้าก็ต่อยหูตาแตกหรอกพี่555

หนูติดสอบเสียดายจัง
โตขึ้นหนูจะเป็นเซฟิโร่:coolly-0034:

เด๋วบ่ายๆจะออกไปดูให้ก่อน ว่าเค้าปิดถนนช่วงไหนบ้าง

ปล.
พี่เก่ง วันนี้ถ้ามา หยิบเครื่องขัดสีกับเสื้อมาด้วยน้าาาา

แก้ไขล่าสุด:

พี่เก่ง วันนี้ถ้ามา หยิบเครื่องขัดสีกับเสื้อมาด้วยน้าาาา

ก๋ำแพ๋งเพชรเจ้า... :coolly-0001: :coolly-0009:

กำแพงเพชร นี่ อยู่ภาคกลางตอนบน มิใช่หรอค่ะ:coolly-0043::coolly-0025:

เด๋วบ่ายๆจะออกไปดูให้ก่อน ว่าเค้าปิดถนนช่วงไหนบ้าง

ปล.
ดีมากเลยเห็นเค้าบอกซ่อมถนนไม่แน่ใจว่าสภาพเป็นไง ไม่ได้ไปอัพเดทเลย

กำแพงเพชร นี่ อยู่ภาคกลางตอนบน มิใช่หรอค่ะ:coolly-0043::coolly-0025:
วันนี้มาเที่ยวบางแสนกันมั้ยจ๊ะ พี่น้องบางแสน เค้านัดส่งท้ายปีเก่ากัน...

อ.คลองลาน พูดภาษาเหนือกันหมดคับ เพราะกะเหรี่ยงกะแม้วเยอะมากๆ :coolly-0001:

วันนี้มาเที่ยวบางแสนกันมั้ยจ๊ะ พี่น้องบางแสน เค้านัดส่งท้ายปีเก่ากัน...

เฮ้อ:coolly-0023: นู่ไปไม่ถูกอะค่ะ แล้ววันนี้ต้องไปเอาแนวข้อสอบจากอาจารย์ซะหน่อย:coolly-0003: ถ้ามีโอกาสจะคลำทางไปนะค่ะ
:coolly-0033:

อ.คลองลาน พูดภาษาเหนือกันหมดคับ เพราะกะเหรี่ยงกะแม้วเยอะมากๆ :coolly-0001:

อ๋อค่ะ:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม