• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดวิ้ววววว

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ก็พอได้อะค่ะ งูๆ ปลาๆ ฟังๆเค้ามา ไม่รู้ไรก็ ถามๆๆๆๆ พอดีโชคดี มี พี่ๆๆ(พี่แถวบ้านอะนะ) คอยช่วยเหลือเป็นอย่างดี :coolly-0033:

ว้าวววววววว

ขับเซฟซะด้วย

อยู่แถวไหนล่ะครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดวิ้ววววว
เสียง BLOW OFF VALE ยี่ห้อไรอะพี่ เสียงน่ารักเชียว
หุ หุ หุ

CEF DEK YONG

ว้าวววววววว

ขับเซฟซะด้วย

อยู่แถวไหนล่ะครับ

บ้านอยู่กระทุ่มแบนอะค่ะ รู้จักมั๊ยค่ะ:coolly-0033:
แต่ว่าทำงานอยู่แถว ภาษีเจริญ ค่า:coolly-0029:

มาเลยครับอยู่กระทุ่งแบบเอง....วิ่งนิดเดี๋ยวก็ถึงบางแสนแล้วครับ..บางแสนเราอบอุ่นนะ และน่ารักทุกคนด้วย...อิอิอิอิ:coolly-0031:

เสาร์นี้เจอกันครับ...คึกกันหน่อยใกล้ส่งท้ายปีเก่าแล้ว:coolly-0028:

มาเลยครับอยู่กระทุ่งแบบเอง....วิ่งนิดเดี๋ยวก็ถึงบางแสนแล้วครับ..บางแสนเราอบอุ่นนะ และน่ารักทุกคนด้วย...อิอิอิอิ:coolly-0031:

หวัดดีค่ะ มันนิดเดียวยังไงค่ะ :coolly-0043::coolly-0023:

เด็กแนวไม่ค่อยถนัดหว่ะตะน้อง
เคยคบอยู่คนนึงคุยกะมันไม่ค่อยรู้เรื่อง
ฟังแต่เพลงจังหวะรำวง เอ้ยสกาทั้งวันเวียนหัว
ก้อแกมันยังเข้าไม่ถึง..เร็คเก้..แกก้อเปงแบบนี้แหล่ะ :coolly-0028::coolly-0028:

มะช่ายซะหน่อยอ่ะพี่ยศ :coolly-0023:นี่หลังแจะ ขออนุญาตเจ้าตัวกับพี่บอลเรียบร้อยแล้ว
ผมชอบเสื้อตัวนี้อ่ะ เคยบอกแจะไปแล้ว ...แต่ไม่รู้เมื่อไร่จะทำอีก :coolly-0033:
บอกด้วยน้ะ ป้องนี่เอาด้วย 1 ตัว สีส้ม...นะสวยดี :coolly-0033:

งืมเสื้อแบบลายเซ็นตาป้องสีส้มผมมีตัวนึง

ผ้าใส่สบายไม่ร้อนด้วย ชุดนี้แจะเคยทำมาขาย

สวยดีชอบ ถ้าจะทำผมชอบสีชมพูอ่ะถ้าจะทำเอาสี่ตัวนะ
ผมอยากได้บ้างอ้ะพี่เก่ง ทำไงถึงจะได้บ้างอ้ะ :coolly-0043::coolly-0043:

มีเสียงตอบรับหลายคนแระ งั้นช่วยกันหาเสื้อ เอาแบบผ้าเนื้อที่ใส่สบายๆ หรือไม่ก็ซื้อแบบดีๆหน่อยที่มีตราสัญญลักษณ์มั๊ย แล้วเราค่อยรวบรวมส่งไปปัก

ส่วนด้านหลังแบบที่แจะใส่อยู่คงต้องแกะบล็อคใหม่เพื่อเอาไปปักแต่สวยดีนะ ส่วนของบางแสนมีอยู่แล้วที่พี่ยศ

ใครซื้อ 4 ตัวก็จัดไปเลย ปักอย่างละ 2 ตัว 2 แบบ :coolly-0033: :coolly-0039:
ดีดีดีดีดีดีดีดี....:coolly-0033:

.................:coolly-0037:
:coolly-0028::coolly-0028:

รถอื่นแปลง ขาเบรค ลำบาก
เซฟแปลงง่าย ต่อขายาว ได้ แอ๊!

จริงๆนะครับน้าเหวก 555

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​
:coolly-0028:
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
หวัดดีค่ะ มันนิดเดียวยังไงค่ะ :coolly-0043::coolly-0023:
ผมก้อว่างั้นล่ะครับ......อิอิอิอิ:coolly-0002::coolly-0002::coolly-0002::coolly-0002::coolly-0002:

ก็อยู่ไม่ไกลนิ

นิดเด่วถึง

แวะมารับพี่ด้วยนะ

:coolly-0010:

ตำจอ กธคือชนแก้ว ใช่ไหมคับป๋ายศ

ก็อยู่ไม่ไกลนิ

นิดเด่วถึง

แวะมารับพี่ด้วยนะ

:coolly-0010:

ตำจอ กธคือชนแก้ว ใช่ไหมคับป๋ายศ

ได้ๆๆไปบางแสนก็ต้องผ่านนครสวรรค์อยู่ดีเนอะ:coolly-0002:

แวะมา รายงานตัว ยังอยู่เด้อ
ไม่มีที่เที่ยวเลย มาวิ่งกู้ภัยกะเค้าแก้เหงา ไป Jแก๊ส:coolly-0001:
เป้าหมายมีไว้พุ่งชน อิอิอิ..:coolly-0010::coolly-0010:

เสาร์นี้เจอกันครับ...คึกกันหน่อยใกล้ส่งท้ายปีเก่าแล้ว:coolly-0028:
แล้วเจอกันครับผม..:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

เสียง BLOW OFF VALE ยี่ห้อไรอะพี่ เสียงน่ารักเชียว
หุ หุ หุ

CEF DEK YONG
ลงรูปได้แล้วสินะ :coolly-0039:

ถ้าผ่านไปอย่าลืมทักกันนะคับ
เป็นไกด์พาเที่ยวได้ไหมหว่า

ถึงตัวอยู่อยุธยา แต่ถ้ามาเที่ยว ยินดีต้อนรับอย่างอบอุ่นเลยครับ :coolly-0033:

ถึงตัวอยู่อยุธยา แต่ถ้ามาเที่ยว ยินดีต้อนรับอย่างอบอุ่นเลยครับ :coolly-0033:

ขอบคุณในความมีมิตรไมตรีนะครับ
รัก cefiro-thailand ก้อเพราะยั่งงี้ง่ะครับ
555+

ขอบคุณในความมีมิตรไมตรีนะครับ
รัก cefiro-thailand ก้อเพราะยั่งงี้ง่ะครับ
555+

สงสัยคู่นี้มีเฮ 555+:coolly-0026: :coolly-0010:

พี่เหวกจะรู้อะไร มิตติ้งไม่ได้ไป ผม อ่ะ เจอน้องเค้าบ่อยเคยตำจอกมาแล้วด้วย..เห็นตัวเล็กๆ อย่างนี้ น่ะ 2Jน่ะจะบอกให้พี่เหวกขาาาาาาาา...

ปล.เห็นพี่เหวกมา ผมก็เลยอยากมาด้วยคน เด๋ว ขอวีซ่าก่อน รึจะมานั่งจิบเบียร์ดูสาวๆ ร้านเฮียธงชัยดี
เพราะถ้าเป็นอากิมุก ผมจะรู้สึกเหงาป่าว เปลี่ยว ..อ่ะครับ..อิ.อิ

ได้เลยพี่ แถวไหนดีล่ะ กี่ทุ่ม ? ถนนเส้นหาดวอนรู้สึกกำลังทำอยู่นะ เค้าปิดทางอยู่ประมาณครึ่งนึงน่ะ

1.เกาะลอย
2.อกิมุข
3.ที่จอดฝั่งตรงข้าม the tide

เจอกันแถวไหนง่า.... :coolly-0043:

ลองดูกระทู้นู้นซิ เผื่อจะได้นัดกัน

ได้เลยพี่ แถวไหนดีล่ะ กี่ทุ่ม ? ถนนเส้นหาดวอนรู้สึกกำลังทำอยู่นะ เค้าปิดทางอยู่ประมาณครึ่งนึงน่ะ

1.เกาะลอย
2.อกิมุข
3.ที่จอดฝั่งตรงข้าม the tide
:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม