• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

สวัสดี สวีดัด พี่ๆ บางแสนจ้าาาาา:coolly-0044:

เสาร์นี้มีใครไปอกิมุขมั่งป่าว :coolly-0043:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นั่นดิ ไปไหนกันหมด :coolly-0043:

สวัสดี สวีดัด พี่ๆ บางแสนจ้าาาาา:coolly-0044:
หุหุ :coolly-0011::coolly-0011:
เสาร์นี้มีใครไปอกิมุขมั่งป่าว :coolly-0043:

ยังไม่แน่พี่...ดูก่อน...แต่ถ้าตั้งใจมาจริงๆก็....เข้ามาหาที่บ้านได้นะ :coolly-0033:

นู๋ขับเซฟด้วย นับถือ นับถือ

นึกไงมาขับเซฟคับ

รถอื่นแปลง ขาเบรค ลำบาก
เซฟแปลงง่าย ต่อขายาว ได้ แอ๊!

จริงๆนะครับน้าเหวก 555

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​

ยังไม่แน่พี่...ดูก่อน...แต่ถ้าตั้งใจมาจริงๆก็....เข้ามาหาที่บ้านได้นะ :coolly-0033:

อืมมม... ถ้าไปยังไงจะโทรหานะ ช่วงนี้อยากออกแร่ด กำลังอยู่ในช่วงสูญญากาศ งานไม่รัดตัว :coolly-0039:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​

จิงรึนี่ 555+ :coolly-0010: :coolly-0039:

:coolly-0010:คงเป็นพรมลิขิตอะค่ะ555 มัน Never die.

แล้วนับถือเรื่องอะไรค่ะ:coolly-0043:

ไม่ได้แปลงอะไรจักหน่อย แค่เสริมเบาะเองง่ะ:coolly-0002:

:coolly-0010:คงเป็นพรมลิขิตอะค่ะ555 มัน Never die.

แล้วนับถือเรื่องอะไรค่ะ:coolly-0043:

นับถือเรื่องใจไง....

ปกติเคยเห็นแต่ ผู้ ญ วัยนี้ใช้ jazz yaris vios เป็นรถเล็กๆน่ารัก ไม่คิดว่าจะขับเซฟ เครื่องเจซะด้วย แสดงว่าต้องมีความเข้าใจในตัวรถ เครื่องยนต์ และก็มีความรู้เรื่องเครื่องยนต์พอสมควร ถึงกล้าหาญใช้รถรุ่นนี้ ซึ่งทั้งเก่า ทั้งแรง และก็ของแต่งมันมากมายเหลือเกิน จริงๆนะ ไม่ได้คิดอย่างอื่น :coolly-0003:

ปกติเคยเห็นแต่ ผู้ ญ วัยนี้ใช้ jazz yaris vios เป็นรถเล็กๆน่ารัก ไม่คิดว่าจะขับเซฟ เครื่องเจซะด้วย แสดงว่าต้องมีความเข้าใจในตัวรถ เครื่องยนต์ และก็มีความรู้เรื่องเครื่องยนต์พอสมควร ถึงกล้าหาญใช้รถรุ่นนี้ ซึ่งทั้งเก่า ทั้งแรง และก็ของแต่งมันมากมายเหลือเกิน จริงๆนะ ไม่ได้คิดอย่างอื่น :coolly-0003:

พี่เจ็บมาเยอะ.....กร๊ากกกกกกกกกก :coolly-0028:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นั่นดิ ไปไหนกันหมด :coolly-0043:
สงสัยซุ่มทำแรงกันใหญ่ :coolly-0034::coolly-0035:

ก็พอได้อะค่ะ งูๆ ปลาๆ ฟังๆเค้ามา ไม่รู้ไรก็ ถามๆๆๆๆ พอดีโชคดี มี พี่ๆๆ(พี่แถวบ้านอะนะ) คอยช่วยเหลือเป็นอย่างดี :coolly-0033:

ก็พอได้อะค่ะ งูๆ ปลาๆ ฟังๆเค้ามา ไม่รู้ไรก็ ถามๆๆๆๆ พอดีโชคดี มี พี่ๆๆ(พี่แถวบ้านอะนะ) คอยช่วยเหลือเป็นอย่างดี :coolly-0033:

พี่ๆ ? แน่ใจหรือ ให้พูดใหม่ :coolly-0026: :coolly-0045: :coolly-0010:

พี่ๆ ? แน่ใจหรือ ให้พูดใหม่ :coolly-0026: :coolly-0045: :coolly-0010:

แน่ใจดิ ร้านรถซี้ๆๆกันอะ :coolly-0016:

แล้วพี่หมายถึงอะไรหว่า
:coolly-0043:

แน่ใจดิ ร้านรถซี้ๆๆกันอะ :coolly-0016:

แล้วพี่หมายถึงอะไรหว่า :coolly-0043:

ทำเป็นไม่รู้ไปได้ ก็คนรู้ใจงัย :coolly-0010:

พี่เหวกจะรู้อะไร มิตติ้งไม่ได้ไป ผม อ่ะ เจอน้องเค้าบ่อยเคยตำจอกมาแล้วด้วย..เห็นตัวเล็กๆ อย่างนี้ น่ะ 2Jน่ะจะบอกให้พี่เหวกขาาาาาาาา...

ปล.เห็นพี่เหวกมา ผมก็เลยอยากมาด้วยคน เด๋ว ขอวีซ่าก่อน รึจะมานั่งจิบเบียร์ดูสาวๆ ร้านเฮียธงชัยดี
เพราะถ้าเป็นอากิมุก ผมจะรู้สึกเหงาป่าว เปลี่ยว ..อ่ะครับ..อิ.อิ

ไม่มีไร..ที่เงียบ เพราะเมื่อเช้า ระบบโทรศัพท์ ที่ศรีราชา ล่ม ทั้งระบบเลย เซ็ง...

พี่เหวกจะรู้อะไร มิตติ้งไม่ได้ไป ผม อ่ะ เจอน้องเค้าบ่อยเคยตำจอกมาแล้วด้วย..เห็นตัวเล็กๆ อย่างนี้ น่ะ 2Jน่ะจะบอกให้พี่เหวกขาาาาาาาา...

พี่ยศขาาา 1Jค่า ไม่ใช่2J
:coolly-0011:

แล้ว......................
..........................
ตำจอกนี่คือกะไร...........:coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม