• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มะช่ายซะหน่อยอ่ะพี่ยศ :coolly-0023:นี่หลังแจะ ขออนุญาตเจ้าตัวกับพี่บอลเรียบร้อยแล้ว
ผมชอบเสื้อตัวนี้อ่ะ เคยบอกแจะไปแล้ว ...แต่ไม่รู้เมื่อไร่จะทำอีก :coolly-0033:

เอาด้วยนะ ........เสื้ออ่ะ

แหมวยกให้ อิอิ จะได้เป็นคู่กันไป

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่ครับ เดี๋ยวนี้ตอนวันเสาร์รวมกันตรงไหนอ่ะครับ
ปล. ผมไม่ได้ไปนานแล้วอ่ะครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่ครับ เดี๋ยวนี้ตอนวันเสาร์รวมกันตรงไหนอ่ะครับ
ปล. ผมไม่ได้ไปนานแล้วอ่ะครับ
บนเขาสามมุขเลยครับผม :coolly-0001:

บนเขาสามมุขเลยครับผม :coolly-0001:

ตอนนี้เริ่มจอดกันกี่ทุ่มจ๊ะ จะได้ plan เวลาถูก:coolly-0043:

ตอนนี้เริ่มจอดกันกี่ทุ่มจ๊ะ จะได้ plan เวลาถูก:coolly-0043:

3 ทุ่มเหมือนเดิมจ๊ะ...อิอิ
:coolly-0046:

อุ้ย มีเอากันด้วย แต่ผมไม่เอานะ 555

พี่ป้องเมาๆๆๆๆอย่างเดียว:coolly-0020:

3 ทุ่มเหมือนเดิมจ๊ะ...อิอิ :coolly-0046:

3 ทุ่มเวลานอนเลยนะน่ะ :coolly-0032: :coolly-0046: :coolly-0023:

ไปด้วยได้ป่าวคับพี่ป้อง แต่ไม่รู้ว่าอีขาว จะขับขึ้นเขาสามมุขไหวอ่ะป่าว
อิ อิ อิ :coolly-0010:

สวยครับ..ทำน้อยต้นทุนสูงครับ

ถ้าทำอีกผมตัวนึงนะกี่บาทก็ว่ามาเท่ดีสีส้มผมชอบ

พี่ป้องเมาๆๆๆๆอย่างเดียว:coolly-0020:
เอ่อ.....จะกินให้น้อยลงแล้วจ๊ะ :coolly-0023:
3 ทุ่มเวลานอนเลยนะน่ะ :coolly-0032: :coolly-0046: :coolly-0023:

นอนที่บ้านหรือนอกบ้านพี่เหวก :coolly-0044:
ไปด้วยได้ป่าวคับพี่ป้อง แต่ไม่รู้ว่าอีขาว จะขับขึ้นเขาสามมุขไหวอ่ะป่าว
ไปได้สิครับดิว สบายๆเลย...:coolly-0005:

เอาสีชมพูมั๊ย จะได้เข้ากับช่วงเฉลิมฉลองปีนี้ถึงปีหน้า เข้าท่าดีนะผมว่า...

ชอบด้วยคับ..จาทำมะไหร่บอกด้วยนะคับ..ป๋มจอง2ตัว:coolly-0044::coolly-0044:

อุ้ย มีเอากันด้วย แต่ผมไม่เอานะ 555

ไม่เชื่อ:coolly-0019:

ไม่เอา ป๋ม เอาเอง 555+

น้านนนน...เปงงัยละรอเสียบกันเพียบ..อิอิ

นอนทำรัยหรอคับน้า:coolly-0043:

จัดไปอย่าให้เสียคับ..จากประสบการ..ตอนขับไปอะไปไหวนะ..แต่ตอนกลับนี่ดิ..ถนนมันกลายเปง8เลน..แถมคดเปงงูเลยอะคับ..หุหุ:coolly-0046::coolly-0036::coolly-0010:

แจ๋วเลยถ้าทำ...ผมก็เอา 2 ตัวนะครับ :coolly-0009:

ถ้าไม่แรงผมว่าอย่าไปเลยน่ะ เพราะที่นั่นเขาสูงชัน และถนนคดเคี้ยวมาก เค้าให้ฉายาว่า อากิมุข และที่สำคัญเสียงดัง ยิ่งดึกก็ยิ่งดัง...แอ๊ะ..

จะสิ้นปีแล้วปีนี้ยังไม่ได้ไปเที่ยวบางแสนเลย..ว่ากันใหม่ปีหน้าแล้วกัน :coolly-0003:

สีชมพูสวยตามยุคออกงานที่เป็นแบบผู้ใหญ่ อย่างพี่เหวกได้เลย สำหรับผมมีสีชมพูแล้ว สองตัว จะเอาไปปัก โลโก เซฟบางแสนข้างหลัง แหล่มไปเลย...

อ้าวอย่างนี้ป๋าก็มีคนเดี๋ยวนะสิครับ...อย่างนี้แล้วกันเรื่องเสื้อเด๋ยวผมลองหาให้ครับในราคาที่ไม่แพงแน่ๆแล้วค่อยมาว่ากันอีกที่ว่าจะเอากันไหม..แล้วค่อยหาที่ปักกันอีกที่..OK.ไหม.แต่ผมไม่รู้ราคาปักนะครับ:coolly-0028:

ถ้าไม่แรงผมว่าอย่าไปเลยน่ะ เพราะที่นั่นเขาสูงชัน และถนนคดเคี้ยวมาก เค้าให้ฉายาว่า อากิมุข และที่สำคัญเสียงดัง ยิ่งดึกก็ยิ่งดัง...แอ๊ะ..
งั้นเด่วผมเตรียมเชือกไปด้วยดีกว่า กันพลาด
(ไม่ต้องใช่สลิง ไม่ต้องใช่ตัวแสดงแทน)
CEF DEK YONG
:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม