• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสา-ติ๊ด ที่ผ่านมาไปอบรม จป ที่ตลิ่งชัน..เสาร์ที่จาถึงนี่ก้องานเลี้ยงที่บอริสัด..ห่างหายไปซะ2เสาเน้อ....คิดถึงนะจุ๊บๆ

ปล...ตาเบียมีรัยดีๆก้อส่งๆมาดูกันมั่งเน้อ..อุอุ:coolly-0044:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มาถึงระยองแล้ว

ไปหลงบางกอกมาหลายวัน

หาทางกลับเกือบมะเจอ

สาว กทม.นี่แหล่มเยอะอ่า

น้ำยายยหยัยยยย

มีมาแบ่งซะคนสองคนมั๊ย:coolly-0043:

ว้าวเด็กระยองเขาคุยกัน....แต่อย่าลืมมาเที่ยวบางแสนบางล่ะ:coolly-0022:

วันเสาไปมาวที่ไหนมาอะ

ต้องขอขอบคุณพี่ยศกับพี่แจ๊คมากครับ ที่มารับและมาส่งถึงที่ ขอบคุณที่ทำให้ผมได้เจอมิตรภาพที่อบอุ่น :coolly-0033:

สงสัยจาเจอของดี

โอ้ยยยย..เร็คเก้ แหลมแท่นสนุกมากกกกกกกเลย เด้กแนวตรึม สวยก่าพริตตี้อีก.. และแล้วก้อหวานปากไป...อิอิอิอิ ดีก่าพริตตี้อีก :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ดีก่ารึป่าวไม่รู้...แต่มีมาเผื่อมั่งรึป่าวอะ...เด็กแนว อะ อยากเจอ:coolly-0044:

ปล มาขอเปงส่วนหนึ่งของหน้า..555...ดูจาอารมดีหน้านี้

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ปล...ตาเบียมีรัยดีๆก้อส่งๆมาดูกันมั่งเน้อ..อุอุ:coolly-0044:

:coolly-0028::coolly-0028: แล้ววันงานไม่ยอมมา

เด็กแนวไม่ค่อยถนัดหว่ะตะน้อง
เคยคบอยู่คนนึงคุยกะมันไม่ค่อยรู้เรื่อง
ฟังแต่เพลงจังหวะรำวง เอ้ยสกาทั้งวันเวียนหัว

เสาร์นี้รวมพลกันที่ไหนคับ กะลังว่างๆ หง่าวๆ

เสาร์ที่แล้วมาจอดเกาะลอยหง่าวๆคนเดียว :coolly-0015:

ปีนี้หน้าหนาวอากาศดีมากเลยอ่ะ...เย็นสบายตอนเช้าๆทุกวัน ชอบๆๆๆ

รักษาสุขภาพกันด้วยเน้อ...ไข้หวัดระบาดกันอีกแล้ว

เบื่อๆๆ...เหงาๆๆ...โครตๆๆ...เลยพี่น้อง:coolly-0011:

เบื่อๆๆ...เหงาๆๆ...โครตๆๆ...เลยครับพี่น้อง:coolly-0011:

ช่วงนี้ว่างแล้วค้าบบบบบบ..........:coolly-0022:

:coolly-0028::coolly-0028: แล้ววันงานไม่ยอมมา

ลางานมะได้อะดิ..อยากอยู่:coolly-0011:

ปีนี้หน้าหนาวอากาศดีมากเลยอ่ะ...เย็นสบายตอนเช้าๆทุกวัน ชอบๆๆๆ
เย็นสบายยย
:coolly-0038:

เบื่อๆๆ...เหงาๆๆ...โครตๆๆ...เลยครับพี่น้อง:coolly-0011:

:coolly-0043::coolly-0043:

:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0002::coolly-0002::coolly-0034::coolly-0034:

ตะป้องเสื้อสวยอยากได้สักตัว อิอิ

ตะป้องเสื้อสวยอยากได้สักตัว อิอิ
ลายเซ็นต์ตาป้องที่เป็นรูปคนใส่เสื้อสีส้ม..น่ะเหรออออ...นี่มันข้างหลังยายแหมวนี่นา ..เฮ้ยย..ชักยังไง..ๆแล้ว..เค้าล้อกันเล่นๆ ท่าทางมันจะเอาจริง..โว้ยยยยยยย

เหงาก็บอก หลายครั้งแล้ว..ให้หาคู่..จะได้หายเหงา อายุยังน้อยมีเวลาอีกเยอะ รีบๆเข้า เด๋วจะแก่ซะก่อน แล้วจะมาบ่นว่า..รู้งี้ เอาแต่เด็กเลย..5555

เหงาก็บอก หลายครั้งแล้ว..ให้หาคู่..จะได้หายเหงา อายุยังน้อยมีเวลาอีกเยอะ รีบๆเข้า เด๋วจะแก่ซะก่อน แล้วจะมาบ่นว่า..รู้งี้ เอาแต่เด็กเลย..5555

ส่วนผมให้เอาก็เอาไม่ให้เอาก็ไม่เอาแล้วพี่จะเอา(เสื้อแดง)หรือไม่เอา

ส่วนผมให้เอาก็เอาไม่ให้เอาก็ไม่เอาแล้วพี่จะเอา(เสื้อแดง)หรือไม่เอา
เอา..สั้นๆ แต่ได้ใจความ..55555

ลายเซ็นต์ตาป้องที่เป็นรูปคนใส่เสื้อสีส้ม..น่ะเหรออออ...นี่มันข้างหลังยายแหมวนี่นา ..เฮ้ยย..ชักยังไง..ๆแล้ว..เค้าล้อกันเล่นๆ ท่าทางมันจะเอาจริง..โว้ยยยยยยย

มะช่ายซะหน่อยอ่ะพี่ยศ :coolly-0023:นี่หลังแจะ ขออนุญาตเจ้าตัวกับพี่บอลเรียบร้อยแล้ว
ผมชอบเสื้อตัวนี้อ่ะ เคยบอกแจะไปแล้ว ...แต่ไม่รู้เมื่อไร่จะทำอีก
:coolly-0033:

อุ้ย มีเอากันด้วย แต่ผมไม่เอานะ 555

ไม่เอา ป๋ม เอาเอง 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม