• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปงานมอเตอร์ เอ็กซ์โปครั้งนี้ ตาเบียร์ ให้เอาของมาฝากพี่น้อง ชาวบางแสนทุกคน..ครับเด็กในคอนโทรล...ยังไงชุดแดงตามที่คุยไว้น่ะเบียร์......

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ขอบคุณครับที่เป็นห่วง..

มาถึงระยองแล้ว

ไปหลงบางกอกมาหลายวัน

หาทางกลับเกือบมะเจอ

สาว กทม.นี่แหล่มเยอะอ่า

น้ำยายยหยัยยยย

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ของเค้าดีจิง

โอยยยยน้ายายยหยัยยย

มาถึงระยองแล้ว

ไปหลงบางกอกมาหลายวัน

หาทางกลับเกือบมะเจอ

สาว กทม.นี่แหล่มเยอะอ่า

น้ำยายยหยัยยยย
พี่ทำงานที่ไหนคับ เผื่อจะได้เจอกัน วันนี้ไปบ้านแฟนพอดี

แหล่มจริงๆ :coolly-0044:

พี่ทำงานที่ไหนคับ เผื่อจะได้เจอกัน วันนี้ไปบ้านแฟนพอดี

อยู่ IRPC ครับ

ผมพักอยู่ HOUSESING IRPC

แล้วอยู่แถวไหนอ่ะครับ เห็นป้องบอกอยู่เหมือนกันว่าอยู่ระยอง ยินดีได้รู้จักครับ

ปล.มาหมดตรูดกะเซฟิโร่กันเถอะ...อิอิ

แก้ไขล่าสุด:

สบาย บรือออ..แต่คันแดง..ให้มือ สองขับ..

ตอนกลับเดินไปส่งป๋าที่รถ เห็นในมือถือเบียร์หลายขวดกะตาป้อง

ขับรถกลับศรีชาคงกระดกกันเพลินนะป๋า...อิอิ

อยู่ IRPC ครับ

ผมพักอยู่ HOUSESING IRPC

แล้วอยู่แถวไหนอ่ะครับ เห็นป้องบอกอยู่เหมือนกันว่าอยู่ระยอง ยินดีได้รู้จักครับ

ปล.มาหมดตรูดกะเซฟิโร่กันเถอะ...อิอิ
ว่างๆก้อโท หา ผมนะหรือไปร้าน Boot up เลยคับ ถนน เส้นทับมา - 4แยกPMY
ผมชื่อดิวนะ พี่เก่งป่ะ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคับพี่เก่ง
CEF DEK YONG

ว้าวเด็กระยองเขาคุยกัน....แต่อย่าลืมมาเที่ยวบางแสนบางล่ะ:coolly-0022:

วันนี้ไปดู..โคโยตี้บางดีกว่าเดี๋ยวเอารูปมาฝาก:coolly-0009:

อรุณสวัสดิ์วันหยุดสุดสัปดาห์ทุกๆท่าน

เมื่อคืนมีปาร์ตี้กันรึเปล่า ....ใกล้ปีใหม่แล้ว ดื่มกันก็ระวังการขับรถขับราหน่อยนะครับ

ตอนกลับเดินไปส่งป๋าที่รถ เห็นในมือถือเบียร์หลายขวดกะตาป้อง

ขับรถกลับศรีชาคงกระดกกันเพลินนะป๋า...อิอิ

ต้องขอขอบคุณพี่ยศกับพี่แจ๊คมากครับ ที่มารับและมาส่งถึงที่ ขอบคุณที่ทำให้ผมได้เจอมิตรภาพที่อบอุ่น :coolly-0033:

เฮ้อๆๆๆ...ขับไปดื่มไปคุยกันไป อิ่มก็อิ่ม กระเดือก จะไม่ลง ไอ้คนเสริฟ ก็เสริฟถี่ยิบ ขับเร็วก็ไม่ได้กลัวจะอ๊วก เสียดายเบียร์ ตั้งใจจะมาบูรพาวิถี มารู้อีกทีเข้ามอร์เตอร์เวย์ มาได้ไง หว่า...งง

วันนี้ไปถ่ายรูป บอลลูน ที่พัทยาดีกว่า เด่วเอารูปมาฝาก

ว่างๆก้อโท หา ผมนะหรือไปร้าน Boot up เลยคับ ถนน เส้นทับมา - 4แยกPMY
ผมชื่อดิวนะ พี่เก่งป่ะ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคับพี่เก่ง
CEF DEK YONG

ตามน้านครับ...ว่าง ๆเด๋วแวะไป:coolly-0001:

เฮ้อๆๆๆ...ขับไปดื่มไปคุยกันไป อิ่มก็อิ่ม กระเดือก จะไม่ลง ไอ้คนเสริฟ ก็เสริฟถี่ยิบ ขับเร็วก็ไม่ได้กลัวจะอ๊วก เสียดายเบียร์ ตั้งใจจะมาบูรพาวิถี มารู้อีกทีเข้ามอร์เตอร์เวย์ มาได้ไง หว่า...งง

ว่าแล้วทั้งคนนั่งคนขับเมาพอกัน

ดียังคลำทางกลับบ้านถูก5 5 5:coolly-0039:

สะเทือนครับ

โอ้ยยยย..เร็คเก้ แหลมแท่นสนุกมากกกกกกกเลย เด้กแนวตรึม สวยก่าพริตตี้อีก.. และแล้วก้อหวานปากไป...อิอิอิอิ ดีก่าพริตตี้อีก :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม