• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อยากไปถ่ายรูปพริตตี้ แบบซูม ๆ..ตูมๆ

เด็กมันสู้กล้องดีจิงๆพี่ยศพอจะถ่ายข้างหน้าก็แอ่นอกให้
พอจะถ่ายข้างหลังยังโก่ง...ให้เราอีก
น้องเค้ามืออาชีพจิงๆไอเรามือสมัครเล่นทำตัวไม่ค่อยถูก
งานนนี้รอมืออาชีพอย่างพี่ยศมายิงแฟรสให้แตก..เอ้ยยให้เต็มที่เลยดีกว่า:coolly-0010::coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หลับฝันดีเด้ออ...

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กู๊ด มอร์ นิ่ง เด้อ้าย

พริตตี้ = พิษ + สตรี 55555555+

อยากไปเหมือนกัน ครับแต่ยังหาคนขับรถให้ไม่ได้...
พี่ยศจะออกกี่โมงอ่ะ...:coolly-0037: แผนสองดีมั้ยเน้อเรา...:coolly-0037::coolly-0043:
กู๊ด มอร์ นิ่ง เด้อ้าย
ดีจร้า...ระยองหนาวมั้ย :coolly-0039:

พี่ยศจะออกกี่โมงอ่ะ...:coolly-0037: แผนสองดีมั้ยเน้อเรา...:coolly-0037::coolly-0043:

ดีจร้า...ระยองหนาวมั้ย :coolly-0039:
Dค่ะ ...ระยองหนาวมั่ง ไม่หนาวมั่งค่ะ พี่ป้อง แล้วแต่คนพยากรณ์อากาศ55+ หวาดดี คับ ทำงานอ่ะป่าว:coolly-0012:

พริตตี้ = พิษ + สตรี 55555555+
พริตตี้ = พิษ + สตรี + เรื้อรัง -55555555
เหอะ เหอะ :coolly-0028:

บ่าย สองโมงเจอกันที่เดิม..ใครจะไปด้วยเจอกัน ปั้มปตท.ถนนบายพาสเมืองชล ก่อนถึงสะพานข้ามแยกบ้านบึง บ่ายสองครึ่ง ออกเดินทางครับ แล้วเจอกันครับ

เด็กมันสู้กล้องดีจิงๆพี่ยศพอจะถ่ายข้างหน้าก็แอ่นอกให้
พอจะถ่ายยังโก่ง...ให้เราอีก
น้องเค้ามืออาชีพจิงๆไอเรามือสมัครเล่นทำตัวไม่ค่อยถูก
งานนนี้รอมืออาชีพอย่างพี่ยศมายิงแฟรสให้แตกเอ้ยยให้เต็มที่เลยดีกว่า:coolly-0010::coolly-0010:
ง้านเจอแน่ๆๆฮืมมม..แอ่นมาเลย จะยิงให้กระจาย พรุ่งนี้เจอกัน

บ่าย สองโมงเจอกันที่เดิม..ใครจะไปด้วยเจอกัน ปั้มปตท.ถนนบายพาสเมืองชล ก่อนถึงสะพานข้ามแยกบ้านบึง บ่ายสองครึ่ง ออกเดินทางครับ แล้วเจอกันครับ
ผมอยู่โรงงานอ่ะดิพี่ยศ...:coolly-0011:

ผมอยู่โรงงานอ่ะดิพี่ยศ...:coolly-0011:
แล้ว เอาไงดี จะให้ไปรับมั้ย

มาถึงก็โทมาตามเด้อ...บ้านผมอยู่ไกล้กะเมืองทอง

เบียร์เซฟิน่ารักทุกคน

แล้ว เอาไงดี จะให้ไปรับมั้ย
เย็นนี้จะโทรไปหาครับ :coolly-0037:

เจอกันที่งานเลยครับ ตอนนี้อยู่ระยอง

จะไป กทม.คืนนี้แล้วเจอกันนะ จุ๊พๆ ๆ

แล้ว พี่-น้อง บางแสนโซน ไปงาน Motor Expo กันตอนกี่โมงค๊าบบบ
และจะเจอกันที่ไหนก่อน หรือว่าจะลงมา เจอ ผม+อีขาว ที่ระยอง :coolly-0023:แล้วค่อยขับย้อนขึ้นไปกันอีกรอบมัน จะดีนะ ผมว่า อิ_อิ
CEF DEK YONG คับ :coolly-0044:

อยู่ระยองหรอครับ แถวไหนอ่ะ ผมอยู่ระยองเหมียนกัลลลล

ง้านเจอแน่ๆๆฮืมมม..แอ่นมาเลย จะยิงให้กระจาย พรุ่งนี้เจอกัน

จัดไปพี่เดี๋ยวน้องยืนคุมหลังให้เองถ้าพริตตี้ขึ้นโฟนบนเวที
ให้พี่แทงแฟตสวนทันทีนะพี่นอนถ่ายได้ให้นอนเลยนะพี่
ไม่ต้องกลัวเลอะเดี๋ยวน้องพาเสื่อคอยเดินตามหลัง
ได้ทีแหล่มๆผมจะปูรอเลยตามแผนนะพี่

เห็นงานตรูจาเปนนนโลมมม

พอเห็นโนมมม ตรูสู้ตายยยย

จาไปดูพริตตี้.....เจอกันค๊าพพพพ

ไม่มีรถฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เห็นงานตรูจาเปนนนโลมมม

พอเห็นโนมมม ตรูสู้ตายยยย

จาไปดูพริตตี้.....เจอกันค๊าพพพพ
เจอกันที่ไหน..ยังไง...

ไม่มีรถฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อยากนั่ง Neo6 มั้ย..แล้วโทรมา

อยู่ระยองหรอครับ แถวไหนอ่ะ ผมอยู่ระยองเหมียนกัลลลล
นึกว่าจะไม่ได้เจอันซะแล้ว..คิดถึง..จุ๊บๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม