• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ว้ว...........:coolly-0043::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ลมแรงเล่นว่าวซะงั้น:coolly-0010:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไอ้คันแดงดริฟตัดหน้า...ไม่เท่าไรแต่อีกคันมันดันดริฟเกือบชนพวกเราแนะ..แต่มันชนเหล้าล้มเลย...แรงไม่ว่าแต่เล่นไม่เก่งยังเล่นซะใกล้คนซะงัง:coolly-0040:

เจอคราวหน้าจาท้าแข่งไปเชียงราย..ชิชิ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

อ้ายคันสีแดงที่ออกมาดริฟนี่มันเด็กพัทยาช่ายป่ะครับ..........

มะรู้เด็กไหน...รถดริฟมะค่อนสน..สนแต่สาวๆ..เด็กๆ..อิอิ

อย่างนี้ คนอื่นก็มองว่าเป็นผลงาน เซฟบางแสนอีก ล่ะซิ.ถ้าเก่ง มันก็โอ แต่พลาดเมื่อไหร่.....:coolly-0025:

น้านอะดิคับพี่..พวกเรานั่งดูกันสงบเสงี่ยมตามประสาโลมาขี้เมา..ปล่อยให้โลมาต่างด้าวเค้าปลดปล่อย..ลั้นลากันไป..ขากลับเจอด่านตรง ม เกษตรอ่าว..เหงโดนกานเพียบเหล่าโลมาต่างถิ่น..ดีนะเรามะโดนล่างแหไปด้วย:coolly-0036::coolly-0036:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0002:สู้โว้ยยยยยยยยยยยยยยย

:coolly-0002:สู้โว้ยยยยยยยยยยยยยยย

เข้านอนและ...:coolly-0032:

:coolly-0012:สวัสดี ทุกคนครับ สุขสบายดีนะ

:coolly-0032:คิดด้วยเหมือนกัน เขาใหญ่นี่

:coolly-0022:

หุหุ....ด่านเหรอ...เห้อ....เบื่อ

เอ้าๆๆๆๆ สู้ก็สู้...:coolly-0020:

เสาร์นี้คงไม่พลาด...เมนูเดิมนะคุง..ขอเพิ่ม
ซัก...4...กล่องนะ..คิดถึงทุกคน

เรามาคุยกันถึงว่า..เซฟที่อื่นมาทำไม่ดีที่ของเรา..แล้วเค้าจะรู้มั๊ยว่าไม่ใช่กลุ่มของเรา...เค้าที่ว่าหมายถึงตำรวจหรือประชาชนทั่วไป...ที่มองกลุ่มของเราแบบมีอคติอยู่...อย่างนี้เราก็ดูไม่ดีตลอดเลยซิ...เพราะเรารวมกลุ่มกันทุกเสาร์..แต่เค้ามาแค่ครั้งเดียว...ทำให้เราเสียไปด้วย...ไม่ดีเลยเน๊าะ!:coolly-0041::coolly-0041:แย่จัง.....

อย่าลืมติดเสื้อกันหนาวไปด้วยนะคับ..สงสัยอากาศจาเย็น:coolly-0038::coolly-0038:

เอ้าๆ..สู้ก้อสู้:coolly-0029:

:coolly-0012:สวัสดี ทุกคนครับ สุขสบายดีนะ

จร้า

โคราชหนาวมั๊ย

หุหุ....ด่านเหรอ...เห้อ....เบื่อ

อะดิ..ยิ่งปีใหม่ขึ้นเหนือ..เจอเปงสิบ:coolly-0011::coolly-0027:

เรามาคุยกันถึงว่า..เซฟที่อื่นมาทำไม่ดีที่ของเรา..แล้วเค้าจะรู้มั๊ยว่าไม่ใช่กลุ่มของเรา...เค้าที่ว่าหมายถึงตำรวจหรือประชาชนทั่วไป...ที่มองกลุ่มของเราแบบมีอคติอยู่...อย่างนี้เราก็ดูไม่ดีตลอดเลยซิ...เพราะเรารวมกลุ่มกันทุกเสาร์..แต่เค้ามาแค่ครั้งเดียว...ทำให้เราเสียไปด้วย...ไม่ดีเลยเน๊าะ!:coolly-0041::coolly-0041:แย่จัง.....
ทำนองนี้ครับ..เป็นเรื่องปกติ โดนมาเยอแล้ว..

เสาร์นี้คงไม่พลาด...เมนูเดิมนะคุง..ขอเพิ่ม
ซัก...4...กล่องนะ..คิดถึงทุกคน
กินของดิบๆ มากๆ ระวัง พยาธิใบไม้ น่ะจ๊ะ..จะบอกให้..เป็นห่วง

ไม่รู้เสาร์นี้จะไปได้หรือเปล่า......ออกบ่อยแล้วแต่คิดถึงทุกคนครับ:coolly-0009:

เราพยายามทำดีกันจะตาย...อยู่ในระเบียบตลอดแม้จะมีแตกแถวนิดหน่อย:coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม