• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พรุ่งนี้บางแสนมากันไหม ^^ คิดถึงๆๆ

แก้ไขล่าสุด:
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แล้วเจอกันคับ คิดถึงทุกคนเลยยยยยยยยยยยยย

อยู่ระยองหรอครับ แถวไหนอ่ะ ผมอยู่ระยองเหมียนกัลลลล
บ้านอยู่แถว สามย่านอ่ะ คับ อ. แกลง
แต่ตอนนี้อยู่หลัง Big C ระยอง (บ้านแฟนคับ) อ.เมือง
และตอนต่อไป จะกลับ สามย่าน ไป ล้าง อีขาว ซะหน่อยมันเลอะเกิ้นน
แต่ถ้าพี่ๆมาระยอง วื่งเส้น ทับมา-4แยก PMYจะมีร้านขายอะไหล่ซิ่งมีทั้ง มือ 1 และมือ 2 ร้านชื่อ BOOT UP Racing shop มี 200sx สีเหลืองจอดอ่ะคับร้านเพื่อนผมและจะเจอผมที่นั้นอะคับ:coolly-0003:

นึกว่าจะไม่ได้เจอันซะแล้ว..คิดถึง..จุ๊บๆ
ตกลง พี่ชาย หาคนขับรถได้ยังคับ ผมรออยู่ เห็นบอกจะมารับ:coolly-0029:

บ้านอยู่แถว สามย่านอ่ะ คับ อ. แกลง
แต่ตอนนี้อยู่หลัง Big C ระยอง (บ้านแฟนคับ) อ.เมือง
และตอนต่อไป จะกลับ สามย่าน ไป ล้าง อีขาว ซะหน่อยมันเลอะเกิ้นน
แต่ถ้าพี่ๆมาระยอง วื่งเส้น ทับมา-4แยก PMYจะมีร้านขายอะไหล่ซิ่งมีทั้ง มือ 1 และมือ 2 ร้านชื่อ BOOT UP Racing shop มี 200sx สีเหลืองจอดอ่ะคับร้านเพื่อนผมและจะเจอผมที่นั้นอะคับ:coolly-0003:
กลับไปจันท์จะแวะหานะดิว:coolly-0033:

อรุณสวัสดิ์วันรัฐธรรมนูญ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พริตตี้ = พิษสตรี......เหอๆๆ

กลับไปจันท์จะแวะหานะดิว:coolly-0033:
และวันนี้เราไม่ได้เจอกันเหรอคับ :coolly-0043:
ถ้าแวะหาก้อมาที่ร้านเพื่อน หรือไม่ก้อสามย่านนะพี่ป้อง
:coolly-0003:

ไฟล์แนบ

27.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 30
แก้ไขล่าสุด:

งานนี้ ขับเซฟ ไปคนเดียวโด่ๆ ไปหากิ๊กเอาข้างหน้า ชวนใครก็ไม่มีใครไป ใครจะไปเจอกันจุดนัดปั้มปตท.บายพาสเมืองชล ก่อนถึงสะพานข้ามแยกบ้านบึง บ่ายสองครึ่ง..ครับ

งานนี้ ขับเซฟ ไปคนเดียวโด่ๆ ไปหากิ๊กเอาข้างหน้า ชวนใครก็ไม่มีใครไป ใครจะไปเจอกันจุดนัดปั้มปตท.บายพาสเมืองชล ก่อนถึงสะพานข้ามแยกบ้านบึง บ่ายสองครึ่ง..ครับ
พี่ชายคับ ไม่รู้จะไปที่ชลบุรีทันป่าว ตอนนี้ยังไม่ได้ออกจาก ยอง เยย อ่ะ
งัยก้อรอผมแปบนะ พี่ๆๆ บางแสน

พี่ชายคับ ไม่รู้จะไปที่ชลบุรีทันป่าว ตอนนี้ยังไม่ได้ออกจาก ยอง เยย อ่ะ
งัยก้อรอผมแปบนะ พี่ๆๆ บางแสน
เอ้าๆๆๆ เจอหน้ากันแล้วนะ รหัสก็ได้แล้วด้วย อิอิ....รถสวยง่ะ อิจฉาๆ:coolly-0009:

ใช่รถเค้าสวย จริงๆๆๆๆๆๆ

:coolly-0034:กลับถึงบ้านกันกี่โมงหล่ะตาป้อง

แล้วพี่ยศไปส่งลูกที่โรงเรียนไหว่ป่าว:coolly-0003:

:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

เอ้าๆๆๆ เจอหน้ากันแล้วนะ รหัสก็ได้แล้วด้วย อิอิ....รถสวยง่ะ อิจฉาๆ:coolly-0009:
ค๊าบบ พี่ป้องนึกว่าจะไม่เจอกันซะ แล้ว แต่เอ๊! และมะคืน หนีไปไหนอ่ะพี่
ได้ข่าวไปดู พิษสตร๊ เหรอ เหนพี่ๆเขาบอกอ่ะ เหอะ เหอะ
ขอบคุนคับที่ชมอีขาว เขินๆๆๆๆๆอ่ะ :coolly-0001:
เอ้ออ! พี่ขอเบอร์หน่อยได้ป่ะคับ ไว้โทคุยเล่น คุยปรึกษากันอ่ะคับ
:coolly-0003: นี่คับเบอร์ เด็ก ยอง T.087-08344021

ใช่รถเค้าสวย จริงๆๆๆๆๆๆ
ขอบคุนนะ ตัวเอง ที่ชมรถเค้าอ่ะ ขอบคุนจากใจคับพี่

ค๊าบบ พี่ป้องนึกว่าจะไม่เจอกันซะ แล้ว แต่เอ๊! และมะคืน หนีไปไหนอ่ะพี่
ได้ข่าวไปดู พิษสตร๊ เหรอ เหนพี่ๆเขาบอกอ่ะ เหอะ เหอะ
ขอบคุนคับที่ชมอีขาว เขินๆๆๆๆๆอ่ะ :coolly-0001:
เอ้ออ! พี่ขอเบอร์หน่อยได้ป่ะคับ ไว้โทคุยเล่น คุยปรึกษากันอ่ะคับ
:coolly-0003: นี่คับเบอร์ เด็ก ยอง T.087-08344021
พอดีแว๊บลงไปนั่งดื่มด่ำบรรยากาศลานเบียร์ข้างล่างอ่ะ
อ่ะเบอร์โทรจัดไปครับ...086-1464439 :coolly-0039:

:coolly-0034:กลับถึงบ้านกันกี่โมงหล่ะตาป้อง

แล้วพี่ยศไปส่งลูกที่โรงเรียนไหว่ป่าว:coolly-0003:
สบาย บรือออ..แต่คันแดง..ให้มือ สองขับ..

ถึงบ้าน กันปลอดภัยทุกคนนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม